[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

image đó bị lỗi gì mà trình đọc file ảnh

từ win 7 trở lên ko đọc đc đó xd , nhưng từ xp thì lại đọc đc . Còn firefox chrome thì dùng trình đọc file ảnh riêng của nó nên ko gặp vấn đề gì , chỉ có mỗi thằng ie dùng mặc định của windows để đọc nên thành tam giác luôn .

image đó bị lỗi gì mà trình đọc file ảnh

từ win 7 trở lên ko đọc đc đó xd , nhưng từ xp thì lại đọc đc . Còn firefox chrome thì dùng trình đọc file ảnh riêng của nó nên ko gặp vấn đề gì , chỉ có mỗi thằng ie dùng mặc định của windows để đọc nên thành tam giác luôn .

Vì file đó dịnh dạng không hợp lệ, nên muốn hiển thị phải tự đọc từ đầu.

Tạm thế đã, mấy hôm nữa mình sẽ cố release một bản dựa vào code ver 0.0.4.1 :(

Vì file đó dịnh dạng không hợp lệ, nên muốn hiển thị phải tự đọc từ đầu.
View attachment 117069

Tạm thế đã, mấy hôm nữa mình sẽ cố release một bản dựa vào code ver 0.0.4.1 :(
bác ơi bác update tạm cái soft này cho tụi em gõ tạm thời đi bác giờ gặp bitmap k ai dám gõ vì sợ dính cha sừng trâu tks bác nhiều

bác ơi bác update tạm cái soft này cho tụi em gõ tạm thời đi bác giờ gặp bitmap k ai dám gõ vì sợ dính cha sừng trâu tks bác nhiều
như này nè xd , nếu viết lại bảng vá lỗi code bị lỗi hiển thị đó ko mất nhiều thời gian của bạn thì bạn có thể tạm thời update tạm cho ae chống ra đảo vì loại code này . Còn nếu bạn bận thì ko cần đâu để update 1 lượt cũng k sao .

Thôi để cho bác XD update 1 thể. bác ấy còn bận việc mà. AE cố chờ đợi bác ấy fix 1 lần đi.

Theo mình thấy nếu có code recaptcha or mấy cái code chọn chữ H Y S , V Z C thì sẽ bắn ra 1 cái bảng riêng cho ae chú ý kick chọn cho nghiêm túc vì mấy cái này auto banned 100%

hóng bản new tool fix cái sừng thằng admin pix bị vợ nó cắm :popo_surrender::popo_surrender::popo_surrender: nguyên nnân dạo này nó nổi điên đi ban toán loạn là đây :popo_amazed::popo_ah::popo_bye:

hóng bản new tool fix cái sừng thằng admin pix bị vợ nó cắm :popo_surrender::popo_surrender::popo_surrender: nguyên nnân dạo này nó nổi điên đi ban toán loạn là đây :popo_amazed::popo_ah::popo_bye:
mong bác XD fix code ko chỉ sừng mà còn bitmap bình thường có thể làm win 8 với win 10 luôn, chứ XP mode nặng máy quá
@xuanduc987

mong bác XD fix code ko chỉ sừng mà còn bitmap bình thường có thể làm win 8 với win 10 luôn, chứ XP mode nặng máy quá
@xuanduc987
2 thằng đó cũng gần là 1 đó ông, do thằng sừng lỗi định dạng còn kinh hơn thằng bitmap chỉ cần fix thằng sừng là sẽ auto thằng bitmap

Có phải bác XD đang cập nhật soft mới nhất đang dùng Pix mà mở bị báo lỗi, bản cũ thì mở được?

Có phải bác XD đang cập nhật soft mới nhất đang dùng Pix mà mở bị báo lỗi, bản cũ thì mở được?
em mở bản mới vẫn bthuong mà bác có bi gi đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,479
169,805
Latest member
tai789clubbest

Most viewed of week

Most viewed of week

Back