[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

cảm giác như có nội gián trong group này nó biết mình đi săn cái là nó éo thả nữa :v

mấy ông tối load nhanh mỗi ông log 1 id bắt đi , chứ nó ra lác đác khó bắt lắm , tui log 2 ngày chả thấy đâu nhưng log soft 1 dàn id thì lại dính 1 cái . Có nghĩa là xác suất nó thả RC rất thấp log 1 đống nó mới thả , nên log 1 ip chính rất khó bắt . Chỉ có vài chục người cùng log thì may ra .
nó thường ra khoảng mấy giờ tối vậy ông, 2 bữa nay tui làm từ chiều đến 8h tối không gặp. @@!

cảm giác như có nội gián trong group này nó biết mình đi săn cái là nó éo thả nữa :v
Không phải cảm giác nữa ông, đó là sự thật, chắc chắn có Việt gian trong đôi admin Pix, nó chỉ cần reg tài khoản trang mmo4me.com là xem được tuốt tuồn tuột về Pix. Ông tưởng trong tay nó không có soft Pix của XD ah?

mọi người tối cùng log đi nào , chứ tui với ông ngohuy thì bắt tới hết mùa dừa cũng chưa ra nổi rc @@

đang treo 2 id trên web với bà con dù h này đã bùn ngủ roài...

Ngủ gì giờ này cha nội! Tôi đang rình trên 3 profile FF.
sáng dậy sớm gõ đến trưa xong làm đống việc nhà như lau cầu thang, rửa hồ cá... => mệt muốn ngủ
Log đến 9h40 mà nó hong ra thì out, nhờ cậy các ông dzay :p

Nó đây, thằng HYS, ae xem rồi tôi gửi ngay cho bacs XD

Attachments

[email protected]
    138.9 KB · Views: 87
Thằng hys hình như soft 6 qua dc. Thằng car với biển báo mới ko ăn dc
thằng này cũng ko qua nha bác

thằng này sòft nào cũng nhập đảo nốt ko qua đc
ông có canh đc con rc nào ko, chẳng dính con nào nên
Giờ bắt đuợc chú giặc nào cũng tốt bạn ah! Hãy động viên ae làm nhé, dù có qua được soft (nếu có) thì cũng là dịp để bác XD kiểm tra và update sẽ tốt hơn là phải dùng version 6!
buồn nỗi chẳng đc con nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back