[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

ngày nào cũng xung đột với jj ấy , chắc cái số log lại id :))

mọi người giúp em với sao e đăng nhập id nao pass 123456 thì nó vẫn vào bt trong những lần đăng nhập sau này, còn những id nào pass khác thì lại không được toàn báo sai pass.nhưng ở trong file user lưu trữ id với pass thì vẫn đúng bt, đúng tất cả, chỉ khi đăng nhập trong soft là đều phải cập nhật lại pass mới vào được. soft pix.

Last edited by a moderator:
mọi người cho hỏi với : sao phần mềm qlink log ko hết acc ra ngoài xem thử thì thây band @@!, lâu lâu bị dừng ko load nữa thêm acc thì phải tắt phần mềm vì add vào nó cứ load mà ko ra hình @@! làm sao đây mấy pác lúc nào làm cũng 10p là có chuyện , chán như con gián ngày gõ cũng 800 code cũng mệt nhừ @@!. mấy pác chỉ hộ e với

mọi người cho hỏi với : sao phần mềm qlink log ko hết acc ra ngoài xem thử thì thây band @@!, lâu lâu bị dừng ko load nữa thêm acc thì phải tắt phần mềm vì add vào nó cứ load mà ko ra hình @@! làm sao đây mấy pác lúc nào làm cũng 10p là có chuyện , chán như con gián ngày gõ cũng 800 code cũng mệt nhừ @@!. mấy pác chỉ hộ e với

Hiện tại phần mềm Qlink bác Đức đang lỗi cả tuần nay mà bác, cứ tạm làm trên Qlink cilent đi bác :)

bác chỉnh lại cái mục play all ngược lại với bây giờ đi,ý em là thế này lúc đăng nhập soft thì nó hiện nút pause ko phải nút play all,e thấy chỗ này hơi bất tiện.

Bao xài win8 cũng bị lỗi y chang bạn Lu này nè, thường xảy ra khi log ids mà bị kẹt soft ....:binhsua155:

[im]http://i50.fastpic.ru/big/2013/0805/aa/5892df9c86b91a0420df644a1a282daa.png[/img]

Bao xài win8 cũng bị lỗi y chang bạn Lu này nè, thường xảy ra khi log ids mà bị kẹt soft ....:binhsua155:

Nếu login mà lâu không được thì click lại dấu + mở form login khác, đừng tắt nó đi. Tạm thời đành vậy đã :(

Chúc bác Đức SN vui vẻ nhé :D
Ko biết là SN bác hay là ngày bác Reg nick nữa nhưng thôi cứ chúc :p

Lỗi này mình cũng bị nếu log lần đầu có ID bị blocked mà không logout nó ra lần sau log thêm bấm play thì nó hiện cái bảng đó lên.

Mĩnh xài win 8 cái bảng đó hiện lên kéo nó qua một bên rồi làm việc tiếp không ảnh hưởng gì hết chứ tắt nó đi là nó tắt soft luôn.:binhsua172:

win 8 mình cũng hay bị cái này lắm, nhưng lúc nó hiện lên là nhanh tay kéo nó xuống dưới góc màng hình rồi mặc kệ nó cứ làm tiếp còn mà chậm tay kéo ko kịp thì buộc phải tắt soft :( ko biết lỗi gì

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back