[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bạn đức ơi sao mà phần mềm mới mình gõ lâu lâu pause lại nó bị eror nguyên dàn luôn vậy bạn?

Bác đức cho hỏi là trước e có mua key ở máy của em..
Bây giờ e cầm máy em rồi, muốn đánh máy thằng bạn thì lấy key đó bỏ vào được ko ạ !!

Bác đức cho hỏi là trước e có mua key ở máy của em..
Bây giờ e cầm máy em rồi, muốn đánh máy thằng bạn thì lấy key đó bỏ vào được ko ạ !!

KHông bạn, nhưng send mình key cũ với code ở máy mới mình tạo lại cho

có số đthoại bác Đức k, mình mún mua soft, chờ sáng giờ k thấy nick sáng

Có gì cứ send rồi pm mình qua email. Nhiều lúc không online yahoo được nhưng vẫn có thể trả lời email :)

tại sao đôi khi đang làm nó báo lỗi rồi buộc phải tắt soft là sao vậy nhỉ, em sử dụng Win7 ?

up giùm thớt . mong thớt ngày càng phát triển tool nữa nhé

Bác Đức ơi! Sao mỗi lần e thoát soft bác vào là phải add lại từng ID vậy.
Bác chỉ em cách làm cho nó lưu lại để mỗi lần vào nó vẫn giữ nguyên được không.
Em dùng Win8-64bit

up cho bác Đức vào hỗ trợ nào

Bác Đức ơi! Sao mỗi lần e thoát soft bác vào là phải add lại từng ID vậy.
Bác chỉ em cách làm cho nó lưu lại để mỗi lần vào nó vẫn giữ nguyên được không.
Em dùng Win8-64bit

Hiện tại soft lưu id và pass lại, nhưng bạn vẫn phải bấm vào khung login chọn id trong combobox rồi login từng id một bạn ạ

Cho e xin 1 slot với

bac duc oi, sao soft CT ko vao dc, nhan vao roi im luon, roi xuat hien cai bang nay

Last edited by a moderator:
Chán luôn bác êh, xem thế nào em vừa mua vào gõ đc chục cap thì BAN luôn r, với lại sao em đown cái 2 dòng chữ mà nó chỉ hiện có 1 dòng, 1 dòng chẳng chịu hiện chữ để xem trước gì cả T.T

bác xđ mau mau fix lỗi soft đi bác
em làm dự án qlink gõ được từng 5 10 phút là bị treo acc rùi ban cảnh bảo :( cứ thế hoài luôn

- - - Updated - - -

em làm dự án qlink gõ được từng 5 10 phút là bị treo acc rùi ban cảnh bảo :( cứ thế hoài luôn

Chán luôn bác êh, xem thế nào em vừa mua vào gõ đc chục cap thì BAN luôn r, với lại sao em đown cái 2 dòng chữ mà nó chỉ hiện có 1 dòng, 1 dòng chẳng chịu hiện chữ để xem trước gì cả T.T
View attachment 28878

- - - Updated - - -

Nó đang bị lỗi thì 2 bạn chuyển sang dự án khác làm, đợi XD fix rồi làm tiếp

View attachment 28878

CHọn cái Nxt Img, chữ đỏ ấy

- - - Updated - - -

Với lại các bạn bị ban thường làm tầm giờ nào nhỉ, với lại dùng bản có small delay không để mình test lại với. Mấy hôm tối gõ mấy trăm code mà chưa thấy ban :(

bac duc oi, sao soft CT ko vao dc, nhan vao roi im luon, roi xuat hien cai bang nay
View attachment 28868

bạn xài win8 hả, mình cũng vậy, nguyên nhân thì cái này có lẽ do bạn tắt 1 thành phần nào đó của win, đỡ tốn tài nguyên, hoặc tắt ko update, ( win8 lậu ), còn nếu bạn kím 1 key MAK nào đó, chứng thực rồi dt sang UK thì xài vi vu, win 8 chạy soft xd khá mướt, trên CT lẫn PIX, cảm nhận mình là ngon hơn win7 nhiều

đang up lên blue, nếu gõ ngon sẽ úp cho anh em biết, ko thì hạ cấp vậy. :binhsua112:

cái diễn đàn màu mè lạy, nhìn hết ham , xin thông báo đã cập nhật lên win blue thành công và gõ ko thành công, nguyên nhân thì ko bit, đang chờ xd úp xem ntn, bạn nào có ý định úp blue thì coi lại nhá:eek:

Với lại các bạn bị ban thường làm tầm giờ nào nhỉ, với lại dùng bản có small delay không để mình test lại với. Mấy hôm tối gõ mấy trăm code mà chưa thấy ban :(

Em dùng bản 2 khung thôi chứ ko phải bản 2 khung - small delay ?!
tầm chiều qua 2h với sáng nay 10h ban ban ban ban ban T.T có nick thì hơn 10 cap ban, nick thì ~50 ban :(

Soft của bác xuanduc rất pro . ai thấy pro giống tui ý kiến cái nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,487
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back