[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

liên quan đến login đó Đức , mỗi lần login bị treo acc , chờ lâu quá mình tắt khung login đi là nó tắt soft

Bác Đức cho e hỏi....e đang sài soft ở máy này....mà giớ mới mua máy mới....muốn chuyển qua thì sao hả bác.....

Bác Đức cho e hỏi....e đang sài soft ở máy này....mà giớ mới mua máy mới....muốn chuyển qua thì sao hả bác.....

Thay lời bác Đức : Qua máy khác thì phải mua key mới bác ạ, cho dù key cũ vẫn còn hạn sử dụng.

Chào bạn
Mục proxy bạn có thể thêm chức năng xổ xuống như chức năng ID ko. Tại mình thấy lúc làm việc log vào khá nhiều acc cứ mỗi lần log acc thì phải qua copy 1 con proxy paste vào. Bạn có thể làm thêm 1 file text như ID nhưng là chức năng là add proxy. Nếu ai có list proxy thì chỉ cần paste vào file đó tới lúc login chỉ cần nhấn xuống theo từng proxy trong list mình paste hoặc có thể copy thẳng vào trong khung đó luôn cho tiện

liên quan đến login đó Đức , mỗi lần login bị treo acc , chờ lâu quá mình tắt khung login đi là nó tắt soft

mình cũng bị như thế, đôi khi change proxy, đánh khoảng 5 phút sau cũng bị "don't send" out luôn soft, bực thật.

Thỉnh thoảng đánh cap ngon lành, tự dưng don't send --> chuyển sang win xp xài cũng không khắc phục được.

- - - Updated - - -

mình cũng bị như thế, đôi khi change proxy, đánh khoảng 5 phút sau cũng bị "don't send" out luôn soft, bực thật.

Thỉnh thoảng đánh cap ngon lành, tự dưng don't send --> chuyển sang win xp xài cũng không khắc phục được.

Sao mình gửi $ qua WM của bác ấy rồi , add nick và pm Yh: childlikecap15 lum ,gửi đoạn code trên soft lum rầu
Mà h từ sáng sáng sớm 7h đến nay là 15h chiều rồi mà ko thấy hồi âm ! chủ nhật bác ta nghỉ sell soft hử !?
:binhsua28:

soft lưu id kiểu như vina thì tuyệt, chứ ngồi add id cũng mệt :)

Sao mình gửi $ qua WM của bác ấy rồi , add nick và pm Yh: childlikecap15 lum ,gửi đoạn code trên soft lum rầu
Mà h từ sáng sáng sớm 7h đến nay là 15h chiều rồi mà ko thấy hồi âm ! chủ nhật bác ta nghỉ sell soft hử !?
:binhsua28:

Thường thì bác Đức sẽ online vào buối tối bạn à, còn nếu gấp thì bạn mua tự động được mà :)

cho mình hỏi các phím tắt của soft với @@

Ctrl + I : Pause.
F2 : Chụp hình.

Mình chỉ biết nhiêu đây thôi bác.
À còn nữa, Alt + F4 nữa :))

mình Ctrl+I mỏi tay sao ko pause nhỉ, hay bị lỗi, captchatypers win7 64 bit?

mình Ctrl+I mỏi tay sao ko pause nhỉ, hay bị lỗi, captchatypers win7 64 bit?
lúc mới play bạn phải play all thì mới ctr+i đc :D

em cũng chỉ cần thế :v A onl yahoo đọc offmess hộ e cái @@ em có vấn đề về proxy

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week