Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
thằng Q bêđê 3 giác đỏ có phải do soft đâu, lên web cũng bị code lỗi nhiều nữa là.
ạc anh ngân à! cái dcom hư rồi giờ phải ra net ngồi nãn như gì!:binhsua38:anh nhắn off dùm em mấy acc test hôm bữa đi!mai mua Dcom chiến:binhsua29:

vậy sao soft Máy trạm lại ko bị :|
Nhóm 18 còn ăn cắp về làm thành soft18 ròi đi khoe lug tug soft mới ko gặp tam giác :|

tớ cha biết tnào chứ tớ thấy trên soft nhiều tam giác wá,xót hết cả ruột thế là vào web đánh,code lỗi wá trời ---> out luôn kkk

nghe nói soft bác XD với soft asian cúng souce mà. nên XD bị tam giác thì asian cũng bị. còn máy trạm có tam giác hay ko thì chẳng ai bít. chỉ có bác nào trong team 18 mới biết thôi

nghe nói soft bác XD với soft asian cúng souce mà. nên XD bị tam giác thì asian cũng bị. còn máy trạm có tam giác hay ko thì chẳng ai bít. chỉ có bác nào trong team 18 mới biết thôi
ủa vậy soft của team 18 là soft của máy trạm ah, nếu đúng vậy thì con nô nô nó sủa ghê quá

Bác letuann nói không tam giác làm mình tò mò, nên cái thớt lúc trước cũng có down về xem thử. Xin lỗi bác em có xem qua source thì đây là lí do không có tam giác của soft kìa @@:
Gặp code lỗi không thông báo, không đếm số code lỗi mà cứ post "error" lên thôi @@

Last edited by a moderator:
Bác letuann nói không tam giác làm mình tò mò, nên cái thớt lúc trước cũng có down về xem thử. Xin lỗi bác em có xem qua source thì đây là lí do không có tam giác của soft kìa @@:
Gặp code lỗi không thông báo, không đếm số code lỗi mà cứ post "error" lên thôi @@

Hi... bác XD giỏi quá... vậy bác XD có tìm ra được lỗi tam giác hiện tại chưa bác... :binhsua115:

tam giác hiện tại do pix thôi, các bạn cũng nói là làm trên web cũng bị code lỗi mà

Theo đề nghị của anh em, mình sẽ bán soft 18 cho các bạn, nếu ai muốn mua thì pm mình gấp

chưa bao jờ tỏ ra chống đối ông này như mng. nhưng fải công nhận là mỗi lần đọc những lời ông này nói là có cảm jác j đó rất là.......chướng mắt :|

Thế mà cứ chém như thật =))
Trên web gặp tam giác mà soft lại đọc được thì kể cũng lạ :))

Theo đề nghị của anh em, mình sẽ bán soft 18 cho các bạn, nếu ai muốn mua thì pm mình gấp

@letuann: soft thế này mà đòi bán, lại còn dám vào thread soft XD rao bán. hài hước vãi luyện. còn tự nhận mình viết rồi khoe khoang này nọ nữa chứ
trước có nghe tiếng ông này bẩn tính. đúng là trăm nghe không bằng một thấy

Last edited by a moderator:

:binhsua113::binhsua113::binhsua113: bác cứ nói thật :binhsua113::binhsua113:

bác XD ơi xem hộ mình kái><
Dạo gần đây mỗi lần log in capcha ra rất lâu ><
Bấm log in thì đơ cả soft
Còn nếu vào đc thì lại loading hết 2 ID ><

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874