Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Avast là gì vậy XD hix
Mình mù IT lắm :( Cũng k cài diệt virus hay j cả :(

Mới chuyển qua xài soft bác XD được vài ngày, 6 ID đều giảm về pri 01, thậm chí lúc có nhiều tam giác quỷ nhất vẫn giảm được pri.....Không biết tại mình hên hay soft bác XD tốt nhỉ ?:binhsua144:

Mới chuyển qua xài soft bác XD được vài ngày, 6 ID đều giảm về pri 01, thậm chí lúc có nhiều tam giác quỷ nhất vẫn giảm được pri.....Không biết tại mình hên hay soft bác XD tốt nhỉ ?:binhsua144:

Ở hiền thì gặp lành đó bạn :">
Hồi mình còn sống mình cũng hay được hên như vậy lém :p

Originally Posted by caytiendh2011
Bác Xuân Đức ơi em bị ban mất 3 nick, mất 9USD. Chết mất. Có khi lại trở về soft Assian cho an toàn.

tui cũng xài soft XD cùng phiên bản như mọi người. xài từ lúc capt đến h là 5 tháng mà chưa biết bị ban nick là gì. chủ yếu là do bạn có tinh tế, có biết để ý ko hay thôi. chứ soft ko phải là phần mềm chống ban nich :))

Originally Posted by caytiendh2011
Bác Xuân Đức ơi em bị ban mất 3 nick, mất 9USD. Chết mất. Có khi lại trở về soft Assian cho an toàn.

tui cũng xài soft XD cùng phiên bản như mọi người. xài từ lúc capt đến h là 5 tháng mà chưa biết bị ban nick là gì. chủ yếu là do bạn có tinh tế, có biết để ý ko hay thôi. chứ soft ko phải là phần mềm chống ban nich :))

Chính xác.... me 22222^^ :binhsua141:

tôi cap dc mấy tháng rồi cũng bj banned 1 lần, chỉ dùng soft XĐ, chưa dùng 1 sòt nào khác
Lý do bị ban lần đó là mạng VNPT chậm, sub quá nhiều, nhưng vẫn lì, vẫn gõ, thế là ban. Ban hay ko là do đường truyền mạng,cách gõ của bạn.theo tôi là thế!!

Bạn dùng soft nào cũng thế thôi, soft chỉ hổ trợ cho member load hình ảnh nhanh hơn trên web, chứ có ảnh hưởg j` đến kết wả bạn đánh đâu? Mình dùng soft anh XĐ từ lúc biết đến capt, acc của mình cứ tăng pri lên xg nhưg đến bây h vẫn chưa thấy banned hay j` hết. Chủ yếu bạn nên xem lại cách bạn work thế nào, sao cứ bị banned là đổ lỗi cho soft vậy :|. Nếu bạn làm ko cẩn thận thì dùng soft nào cũng thế thôi :D, chứ mình thấy soft anh XĐ là chuẩn nhất rồi.

Mình không phải vỗ mông ngựa nhưng đúng là từ khi dùng soft XD làm việc hiệu quả hơn. Giới thiệu cho mấy người khác nữa mà chưa ai phàn nàn gì. Bị baned chủ yếu là do "ngoại cảnh tác động" không phải do soft đâu.

XD ơi... mình vừa cap vừa ping trang pixandprofit thì thấy là những lần bị cap bị can't connect thì ping web vẫn tốt, không có dấu hiệu gì là bị trễ cả... vậy là sao nhỉ... XD giải thích giúp mình với... thanks XD :binhsua163:

Tớ gõ nhiều thì thấy thế này, thường thì sau khi Can't Connect sẽ có sự thay đổi về độ load của pri
Ví dụ pri4 đang load load tý sau khi cann't connect thì nó load ầm ầm. Còn về cannt connect do mạng thì ko cần nói nữa nhỉ

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

Mình gõ hơn 2 tháng rồi chưa bị ban lần nào soft XD, hay là do mình ở hiền gặp lành :))

Tớ gõ cẩn thận mà sáng hôm kia ra khoảng 20 chục cái tam giác liên tục, thấy tốc độ gõ lên cao mình cứ ham gõ thế là bị ban luôn (tại mình không biết gõ cái gì, cứ thấy tam giác là gõ error, đừng ném gạch nhé!!!). Mình viết thư xin Admin unlock tài khoản , hi may mà viết đến lần thứ 3 Admin Pix cũng thương nên mở khóa, chỉ mất có 3 USD. Xin lỗi tớ không có ý trách bác Xuân Đức, nhưng tớ mới dùng XD mà lại bị ban nên cứ tưởng do soft bị lỗi (update liên phiên bản mới theo đường link nick chat cua bác Xuân Đức), mong bác Xuân Đức và các Pro thông cảm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week