Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Tớ gõ cẩn thận mà sáng hôm kia ra khoảng 20 chục cái tam giác liên tục, thấy tốc độ gõ lên cao mình cứ ham gõ thế là bị ban luôn (tại mình không biết gõ cái gì, cứ thấy tam giác là gõ error, đừng ném gạch nhé!!!). Mình viết thư xin Admin unlock tài khoản , hi may mà viết đến lần thứ 3 Admin Pix cũng thương nên mở khóa, chỉ mất có 3 USD. Xin lỗi tớ không có ý trách bác Xuân Đức, nhưng tớ mới dùng XD mà lại bị ban nên cứ tưởng do soft bị lỗi (update liên phiên bản mới theo đường link nick chat cua bác Xuân Đức), mong bác Xuân Đức và các Pro thông cảm.
cho mình hỏi viết thư xin mở khóa là sao???
Và cho mình xin cái nội dung mở khóa đi mình cũng bị ban mấy ID >100k code pri 0,1 :(
Cám ơn cậu trước

Tớ viết đúng sự thật là dùng soft bị lỗi, tớ không hiểu quy định của PIX khi dùng soft (vì không biết tiếng Anh), mong Admin thông cảm và mở khóa để tớ làm việc tiếp, tớ vô cùng cảm ơn nếu Admin Pix mở khóa cho tớ.

sao cứ khi nào cantconect mình pause 1 cái thì lại ổn định nhỉ có ai bị thế ko để lâu nó cứ cant hoài nhưng pause cái thì hết...=_= do soft ko nhỉ

sao cứ khi nào cantconect mình pause 1 cái thì lại ổn định nhỉ có ai bị thế ko để lâu nó cứ cant hoài nhưng pause cái thì hết...=_= do soft ko nhỉ

Đúng roài đó bác... mình cũng làm vậy... định giữ làm bí mật riêng nhưng bác nói rồi thì đá bay lên cho mọi người cùng biết nào :binhsua146:

Hi vọng XD sẽ khắc phục được lỗi này... :binhsua141:

Đúng roài đó bác... mình cũng làm vậy... định giữ làm bí mật riêng nhưng bác nói rồi thì đá bay lên cho mọi người cùng biết nào :binhsua146:

Hi vọng XD sẽ khắc phục được lỗi này... :binhsua141:
đúng là lúc can't thì thường làm cách này hiệu quả còn thỉnh thoảng có lúc ko đc thì phải out ra vào lại soft thì lại ok(=_='):binhsua163:

theo quan điểm mình nghĩ có thể lỗi can't chủ yếu do soft vì thường dạo này mình chưa gặp trường hợp can't ngay từ khi bắt đầu làm việc cả...phải sau 1 thời gian mới sinh ra hiện tượng cant và thường diễn ra theo chu kì và điều đặc biệt nữa thời điểm can't của mỗi người không giống nhau chút nào nên không thể đỗ lỗi do sever được (hầu như tất cả đều đang gõ trên pixandprofit)--> trước kia khi gặp can't thì tất cả đều can't đồng bộ và báo cáo um sùm lên forum là ''đang can'tconect rồi!!'' còn bây h mặc dù nhiều lúc mình bị can't rõ dài phải để im trên 1 phút mà chả có ai thông báo cả....

đúng là lúc can't thì thường làm cách này hiệu quả còn thỉnh thoảng có lúc ko đc thì phải out ra vào lại soft thì lại ok(=_='):binhsua163:

mình pause rùi ,,,,,,play lại liền là hết canconcet hả..........

Vừa hư ổ cứng lại phải mua góp key mới :(

Vừa mới hư ổ cứng xong, lại thay ổ cứng mới, tiếp tục ngốn thêm 10k , giờ lại phải mua key, bác XD cho em sài tạm trước 1 key đã nhé, em gửi 10k vnd qua vcb cũng được

Key là: a9hfd7vuKV1qawjaLM+rfP5JpJRZUHS9

Bác Đức ơi, bác có onl yahoo ko? Cho em xin mua key mới với.

Hix, ăn tết về, vừa hết hạn soft, ko làm đc gì hết. Mà cái WMZ ko hiểu sao e chuyển khoản ko đc. Bác tin tưởng khách hàng quen mấy tháng rồi, cho e mua thiếu. Vài bữa em chuyển tiền sau đc ko @@.

Yh của em: nangtimchieudong_chotnho
Key: iLAXZl1AyLBpt3FVAiu0AJ8VhhZQ7x9fR3tdZkok6ETQHBf0vfEVUtLGx0qvODDy

Bác giúp giùm em sớm nhen. Thanks bác trước :D

bác đức pm yahoo kô thấy trả lời bác chuyển em key mới giùm nha key e hết hạn có gì bác ol yahoo nha Dnz4j8pWyHKdVid2woq1pNLGx0qvODDy yahoo em la vicvaness nha mua nhiều lần rồi nha bác bác đọc mã z của bác luôn nha :binhsua129:

các cậu ơi...làm ơn cho tớ hỏi...tớ mới reg được 2 acc trên pixtyper ấy...mua soft về và login vào thì soft báo lỗi là....... "erorr : Please Login again "
Vậy là thế nào vậy các cậu? như vậy có phải là bị BAN rồi hông zạ..?..tớ lo lắm..:binhsua140:

ko sao đâu.
login lại là đc mà :binhsua146:

các cậu ơi...làm ơn cho tớ hỏi...tớ mới reg được 2 acc trên pixtyper ấy...mua soft về và login vào thì soft báo lỗi là....... "erorr : Please Login again "
Vậy là thế nào vậy các cậu? như vậy có phải là bị BAN rồi hông zạ..?..tớ lo lắm..:binhsua140:
bị ban thì vẫn log success bình thường bạn :)
Có thể bạn nhập sai captcha
hoặc mới log vào rồi out ra thì phải đợi

Bác Đức ơi, bác có onl yahoo ko? Cho em xin mua key mới với.

Hix, ăn tết về, vừa hết hạn soft, ko làm đc gì hết. Mà cái WMZ ko hiểu sao e chuyển khoản ko đc. Bác tin tưởng khách hàng quen mấy tháng rồi, cho e mua thiếu. Vài bữa em chuyển tiền sau đc ko @@.

Yh của em: nangtimchieudong_chotnho
Key: iLAXZl1AyLBpt3FVAiu0AJ8VhhZQ7x9fR3tdZkok6ETQHBf0vfEVUtLGx0qvODDy

Bác giúp giùm em sớm nhen. Thanks bác trước :D

Hj cảm ơn bác Đức cho e mua thiếu. Chúc bác đầu năm làm ăn phát đạt, công việc thuận lợi, gia đình hạnh phúc :D

ai có link dow soft xuân đức mới cho mình xin:binhsua163:
bác làm ơn đọc kĩ topic đi, soft mới nhất luôn ở link trong page đầu tiên của 2pic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week