Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
:binhsua163:đâu biết cái àny dùng để làm gì đâu người ta kêu crack dùm update vĩnh viễn mà
Mình có anh bạn cũng rành it nhưng anh ấy vẫn nhờ mua key giúp. Không việc gì crack hết bạn ạ, nếu bạn pro,crack mấy cái của bọn nước ngoài ấy. Bác Đức bán key có 0.5$/tháng, lại tích cực hỗ trợ nữa,như thế là ok lắm rồi. Vài lời thiển cận mong bạn xem lại cách làm của mình. Ở topic này chắc không ai ủng hộ việc làm của bạn đâu.

Mình có anh bạn cũng rành it nhưng anh ấy vẫn nhờ mua key giúp. Không việc gì crack hết bạn ạ, nếu bạn pro,crack mấy cái của bọn nước ngoài ấy. Bác Đức bán key có 0.5$/tháng, lại tích cực hỗ trợ nữa,như thế là ok lắm rồi. Vài lời thiển cận mong bạn xem lại cách làm của mình. Ở topic này chắc không ai ủng hộ việc làm của bạn đâu.
:binhsua163:chỉ là cho xem video chứlink đã xóa hết rồi , đưa lên để lảo XD bảo mật thôi chứ mình đâu có biết mấy cái này là gì đâu

:binhsua163:chỉ là cho xem video chứlink đã xóa hết rồi , đưa lên để lảo XD bảo mật thôi chứ mình đâu có biết mấy cái này là gì đâu
Nếu không có ý xấu thì được rồi. Còn XD chắc cũng không cần bảo mật gì nữa đâu vì ae tự giác "cúng" cho bác ấy 0.5$ mỗi tháng mà. Chỉ có "thek mek" là sao nick bạn vẫn chưa bị banned thôi. Bác bao "hù" rồi mà.:binhsua113:

Nếu không có ý xấu thì được rồi. Còn XD chắc cũng không cần bảo mật gì nữa đâu vì ae tự giác "cúng" cho bác ấy 0.5$ mỗi tháng mà. Chỉ có "thek mek" là sao nick bạn vẫn chưa bị banned thôi. Bác bao "hù" rồi mà.:binhsua113:
Cúng gì. Có phải bác ấy lấy không đâu mà còn phải ngồi code, fix, build, update, support...nữa chứ :|

bạn phuoctai83 stop thảo luận các vấn đề liên quan đến crack hack tại đây nhé !

soft bị lỗi hay sao mà time đến tới chứ không đếm lùi, còn speed không gõ đc code nào cũng tăng từ từ...

Link download ở post #1 bị lỗi rùi kìa XD, mới có bạn thông báo !

huhu ai cho em số đt bác Đức em send *136* số tiền cần chuyển 10k qua đt để xin cái code, wmz điên rùi nó không cho sms confirmation huhu

Bác XD cho em hỏi... em còn gần tháng nữa mới hết key, giờ em add key mới vào thì thời gian sẽ được cộng dồn vào chứ bác... Nếu cộng dồn thêm vào thì bác pm cho em cái key 6 tháng nha! Được thì bác pm em, em gửi cho bác 3$ WMZ! key em đây! :binhsua141:

Dnz4j8pWyHKdVid2woq1pJ3XwJbihOs20sbHSq84MPI=

mail em: [email protected]

Bác XD cho em hỏi... em còn gần tháng nữa mới hết key, giờ em add key mới vào thì thời gian sẽ được cộng dồn vào chứ bác... Nếu cộng dồn thêm vào thì bác pm cho em cái key 6 tháng nha! Được thì bác pm em, em gửi cho bác 3$ WMZ! key em đây! :binhsua141:

Dnz4j8pWyHKdVid2woq1pJ3XwJbihOs20sbHSq84MPI=

mail em: [email protected]

Có cộng dồn đó bạn, mà chơi key 1 năm luôn đi chắc được giảm còn 5$ đó

Có cộng dồn đó bạn, mà chơi key 1 năm luôn đi chắc được giảm còn 5$ đó
trên thế giới này chắc chỉ có soft bác xuân đức nhà mình là rẽ nhất , còn đòi giảm key 1 năm = 5$ nưa . Tham lam quá :binhsua144:

a e cho xin soft xuanduc bản mới nhất thank
đương link down

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

co ai bị như này ko
đăng nhập được 1 nic gõ sau đó đăng tiếp cái thứ 2 thì phải chờ lâu và ko được
xuanduc ơi xem hộ cái

trên thế giới này chắc chỉ có soft bác xuân đức nhà mình là rẽ nhất , còn đòi giảm key 1 năm = 5$ nưa . Tham lam quá :binhsua144:
Cậu này ko hiểu gì ráo, cái đó là mua hàng sỉ có khuyến mãi :binhsua135:, chứ tham làm gì, hì, khi nào tôi nói key giảm xuống 0.2 hay 0.1z gì đó thì mới gọi là tham chứ :p

a e cho xin soft xuanduc bản mới nhất thank
đương link down

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:26 PM ----------

co ai bị như này ko
đăng nhập được 1 nic gõ sau đó đăng tiếp cái thứ 2 thì phải chờ lâu và ko được
xuanduc ơi xem hộ cái

Nghe có vẻ tại thằng avast @@

Update megatypers, sửa fix phần antitimeout vơi mấy chỗ nữa, test thêm 7 ngày @@
Link: http://www.mediafire.com/?qgu2ic180b2423y

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week