Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
sao phải đổi key, trc bạn dùng bản nào thì h lại down bản đó về dùng tương ứng vs key bạn đg cóthôi chứ có vd gì đâu mà phải đổi key nhỉ:superman
uhm. mình dùng bản CPU nhưng gõ 1 code thì đợi khoảng 20s mới chuyển qua code #, submitting mà, nên hỏi để chuyển qua bản _C hoặc bản #

Bạn quangvinhhr có dùng avast không thế @@
3 bản khác mỗi phần check key thôi, ko khác nhau đâu

Nhiều bạn báo dùng avast khiến soft kết nối bị chậm, khi làm việc bạn disable nó đi, hoặc tốt nhất chuyển qua cái khác mà dùng

Nhiều bạn báo dùng avast khiến soft kết nối bị chậm, khi làm việc bạn disable nó đi, hoặc tốt nhất chuyển qua cái khác mà dùng
thanks nha, load ngon rồi, biết cái này mà ém bữa chừ:binhsua04:

Mình xài Capcha_C thì down Megatype chỗ nào XD ơi.... Cập nhật luôn lên trang 1 cho anh em đỡ lội page :D

Hì quên mất, bạn vào folder /res se thấy mũi ên là file 2.png, sửa giùm mìn :D, còn mình ko để ý, vì toàn nhìn màu nền :D

Mega sao kì nhỉ, giây thì chạy mà ko thấy hình đâu lúc còn 1s 2s thì thấy hình lúc đó sao đánh potay, các bác giúp em mấy cái kick, unknown,... là sao cái ko hiểu cái này nhé! thanks

Hì quên mất, bạn vào folder /res se thấy mũi ên là file 2.png, sửa giùm mìn :D, còn mình ko để ý, vì toàn nhìn màu nền :D

Mình thấy khung bên trên hơi bé nên cảm giác nhiều codes bị hiện lên thiếu ban ạ. Mong bạn check luôn.

ok thanks xuanduc nhiều lắm.

bác đức ơi on nào,qua giờ ko có gì để đánh lày Dnz4j8pWyHIwyyuD+yzwF9LGx0qvODDy,đã send tiền và nick qua z nhé

Bác Đức cho mình thêm ý kiến này nữa nhé!
Soft Mega hiện tại đã tạm ổn nhưng bản test của bác còn ko quá 3 ngày hy vọng kịp thứ 2 thanh toán.
Tình hình là kicked quá nhiều chắc do mạng của nó thui. Mình nghĩ bác nên để cho nó tự động pause khi còn 1, 2s để hạn chế kicked.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week