Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Bác này lấy source của MáyTram. Vi phạm bản quyền mà còn nói lớn tiếng..thật cười quá đi !
Có bạn mới buồn cười ý, một kiểu cạnh tranh không lành mạnh, thấy người ta ăn nên làm ra thì vào xỏ xiên

Bác này lấy source của MáyTram. Vi phạm bản quyền mà còn nói lớn tiếng..thật cười quá đi !

Thứ nhất mình không có lấy source máy trạm, đọc post 1, dòng đầu @@
Thứ hai, mình nói lớn tiếng ở đâu nhỉ :)

Tục ngữ có câu "biết thì thưa thốt,không biết thì dựa cột mà nghe".cậu hiểu câu này nói gì không.:))

bạn xuanduc987 à, hôm qua mình mới mua key rồi, hôm nay minh mua key giùm thằng bạn
vừa chuyển 0.5$ vao LR rồi, bạn check và send key gấp giùm mình nha

yh: honneta, mình đã pm code cho bạn rồi

Có lẽ đã fix được lỗi pause, đợi build tất cả các bản, rồi build cả tool test megatypers rồi up một thể
ETA: 30 minutes

Có lẽ đã fix được lỗi pause, đợi build tất cả các bản, rồi build cả tool test megatypers rồi up một thể
ETA: 30 minutes

Bác XD có nghe đại ca letuan team18 tuyên bố soft bên đó tự làm ngon lắm... ko sub... ko can't connect gì ráo kìa... :binhsua08:

ơ tóm lại, sub, can't lại do soft à, mình tg do pix chứ

em hỏi luôn sao dạo gần đây gõ nó cứ sub như điên vậy
mọi ng toàn nói chung chung, cần 1 câu trả lời chính xác rõ ràng từ phía bác XD ạ

xài bản mới thì phải mua lại key hả bạn.

em hỏi luôn sao dạo gần đây gõ nó cứ sub như điên vậy
mọi ng toàn nói chung chung, cần 1 câu trả lời chính xác rõ ràng từ phía bác XD ạ

Cái gì không hỏng thì không cần phải sửa => phần submit gần như ko đổi qua các lần update

Về nguyên nhân sub có lẽ do server pix thôi @@

Cái gì không hỏng thì không cần phải sửa => phần submit gần như ko đổi qua các lần update

Về nguyên nhân sub có lẽ do server pix thôi @@
máy mình cũng sub như điên, làm trên web thì load mượt, mấy hôm trước làm trên soft asian cũng mượt, mà nghe mấy bác trên đây nói load ngon, vậy lỗi chắc do phần cứng nhà tui rồi

Thấy nhiều bạn báo dùng avast xung đột với soft thì phải

Mình không sử dụng phần mềm diệt virus nào hết mà load vẫn chán lắm... can't liên tục... :binhsua10:

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

máy mình cũng sub như điên, làm trên web thì load mượt, mấy hôm trước làm trên soft asian cũng mượt, mà nghe mấy bác trên đây nói load ngon, vậy lỗi chắc do phần cứng nhà tui rồi

MÌnh cũng giống bác này... chẳng biết bị sao nữa... :binhsua09:

Mình không sử dụng phần mềm diệt virus nào hết mà load vẫn chán lắm... can't liên tục... :binhsua10:

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

MÌnh cũng giống bác này... chẳng biết bị sao nữa... :binhsua09:
do sever pix thôi mà các bác, như hôm Tết nó chả load mượt ơi mà mượt còn gì, :binhsua07:
do thằng pix cả đấy

Đơn giản là pix nó chuyển domain mới nên sv nó hơi điên tí chứ ko lien quan gì soft. Hãy chờ pix thêm 1 tuần nữa sẽ ổn định lại thôi mà

Bác nào call XD giúp với, càn mua key gõ. Máy cũ hư, giờ buy lại máy mới cần key gấp:binhsua04:

Bác XD ghé qa cho buy key nhé, thanks, chuẩn bị gửi tiền: :)

/efa1bqCbHZMzS/Aisi0wtAcF/S98RVS0BwX9L3xFVLQHBf0vfEVUtLGx0qvODDy

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week