Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
megatyper có cheat 50% như captcha2cash ko ta ??
Không. Chưa detect, nhưng hệ thống count của nó còn xem như 1 bí ẩn vì nó cứ cộng cho mình sướng mắt rồi về sau nó mới check lại kaka. Về lâu về dài thấy site này không khả thi lắm. Nhất là nó mới creat tháng 12 năm 2011 vừa rồi @@

vậy thì cứ pix cho lành chân

bac xuan duc oi cho hoi cai soft moi co cai trang pixtyper do lam an sao vay bac voi lai dang ki thi IVI o dau/

anh XĐ ơi! sao soft pix mấy ngày gần đây pause lại có 2-3' khi có việc, đến khi play lại thì toàn bị connect. Lần nào cũng fải out ra rồi log vào lại :( dùng sver nào cũng bị hết, cứ fải out/in hoài em sợ bị banned lắm. Cái này là do soft hay do web Pix vậy anh?

Last edited by a moderator:
Đang chờ bác làm cái sof cho em này megatyper nếu tích hợp được tất cả các dự án vào chung một bản chia ra sever như bản pix thì chuẩn luôn.

mấy bác pause xong play lại connect lạ wá nhỉ. mình là chúa pause mà có bị j đâu :-s. win xp

Mình dùng bản cpu ngày 22/1 ý rất tốt mà
Mình add được 5 acc không sao hết
chỉ có điều nếu pause dưới 20 phút thì play lại bình thường, còn trên thì mới bị connected liên tục thôi

Chơi gõ capcha mà bằng soft này thì khỏe hơn được phần nào nhĩ :D

Tổ hợp phím tắt nút "Pause" lại đổi sang cái gì vậy ??? Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week