Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
xuanduc cho mình xin bản gõ captcha2cash tương ứng với bản Captchapro_C với nha, 2 bản kia máy mình dùng không được
gmail: [email protected]

Bản này là bản captcha2cash chứ đâu phải pix đâu
đúng roài, bác fallingrain bị nhầm hàng roài. hix.

Bác xuanduc k thấy online yahoo nhỉ? Đang cần hỏi chút về key của soft với, tình hình là tải bản mới về, mở lên cho key cũ vô nó k mở soft lên được, hic

=> Nhầm hàng đâu mà nhầm hàng nếu 2cash thì làm gì có mục "Pri" :|:|
P/s: sao mình mới down ver ngày 28/01 nè mà vào vẫn có 3 sever hẳn hoi mà :D:D
thì tui cũng đang dùng bản 28.1 đây. vẫn chiến bt mà, có vd gì đâu.

pause ra tủ thuốc lấy thuốc uống chưa tới 5 phút vô play đã connecting , login lại mệt quá hà :((
Thằng pix bắt làm ko cho nghỉ hay sao vậy trời

pause ra tủ thuốc lấy thuốc uống chưa tới 5 phút vô play đã connecting , login lại mệt quá hà :((
Thằng pix bắt làm ko cho nghỉ hay sao vậy trời
ủa huynh bị gì mà uống thuốc zạ.chắc có liên quan tới pix :'> :))

Hi, các bạn không để ý sao, mình thấy rất nhiều bạn thắc mắc vụ này, theo mình thì cái này ko phải lỗi của soft, mà từ khi pix đổi serve, cứ pause quá 10 phút là nó tự out đấy, kể cả trên web cũng vậy. Trước đây, group chủ của mình login vô web, để hết ngày này qua ngày khác, kể cả qua đêm, máy tính chỉ cần để chế độ Standby, ngày hum sau, mở ra web pix ko out j sất. Còn bây giờ, login vô, cứ 10 phút phải F5 1 lần, ko là em nó tự out đấy. Kể cả gõ trên web cũng vậy, mình đã thử, nếu login vô Working, mà cứ cắm đầu gõ, đảm bảo sau 20 phút, click vô bất kỳ thẻ nào (như static, group...), là nó ra trắng xóa (tự out rùi đó), còn gõ 10 phút, pause, dạo 1 vòng qua thẻ khác rùi lại gõ, thì ko sao cả :D
hiện tượng lạ là đang nhập vào soft acc nào mà kì cựu thì khi pause bấm vào gõ lại là nó cứ connecting >> đơ luôn . đăng nhập 2 sever khác nhau , 3 acc 100 K code acc nào cũng vẫn thế .
còn mấy acc mới thì bấm vô tư , thế mới đau :binhsua10:

Bản 2 khung mới hình như ko còn màu xanh sáng lên khi tới code cần làm nhỉ ???

Bản 2 khung mới hình như ko còn màu xanh sáng lên khi tới code cần làm nhỉ ???

hình như khi dừng nó mới hiện màu xanh sáng lên..........

Bác XD làm thêm 1 soft cho bên megatyper nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week