Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Cái sof mới pó chiếu làm ko tới 15' điên loạn với nó lun. Gõ theo mũi tên mà cái hình bên âm bản thì nhảy còn cái hình chính thì cứ còn hoài.

Giờ mình có pp nè. Cậu lấy k? CHứ mình k có LR đâu

hế hế nhìu người ko quen với soft mới như mình . Nâng cấp bản cũ thêm tính năng hotkey giống bản mới đi bác xd ơi :D

Mũi tên hay âm bản tui đều ko xài được, khổ cái thên tui ghê :(
@ Đúng rùi update phần hotkeys vào bản bình thường đi pác XD !

Mũi tên hay âm bản tui đều ko xài được, khổ cái thên tui ghê :(
@ Đúng rùi update phần hotkeys vào bản bình thường đi pác XD !

Chuẩn em (Bao Chuẩn trong phim là Chuẩn anh :D) sao ko hiện mũi tên hay âm bản vậy @@ Do máy hay do mạng . Em xài dc 2 cái đó nè

Được rồi, bản sau cái chức năng mũi tên nhảy nhảy optional nốt, tick vào thì nhẩy, không thì như cũ :-<

hic loạn xà ngầu muốn lé con mắt luôn thôi về bản cũ sài cho lành!hì hì!:binhsua53:

Bản 9-1 bị lỗi rồi bác ơi. Load không theo thứ tự, chẳng hạn khi bình thường nó load theo thứ tự bảng chính - phụ - chính - phụ... nhưng khi bảng chính load không kịp thì bảng phụ nó load liền 2 cái luôn. Thêm cái nữa là khi tắt Next img và bật lại thì bảng chính code đơ luôn. Và đây là hậu quả:

Mong bác tiếp tục hoàn thiện. May mà nó mới reset xong không thì đi luôn cả 3$ nữa :(

hic thôi đành xài lại bản cũ vậy :-s
Hwa đua đòi down bản mới về mà nó bắt nhập Key nhập key cũ lại k đc,pm bác XD bác XD cũng send Key cũ lại nhưg ko nhập đc,mún thử soft mới 1 lần cho khỏi tức :-s

Bản 9-1 bị lỗi rồi bác ơi. Load không theo thứ tự, chẳng hạn khi bình thường nó load theo thứ tự bảng chính - phụ - chính - phụ... nhưng khi bảng chính load không kịp thì bảng phụ nó load liền 2 cái luôn. Thêm cái nữa là khi tắt Next img và bật lại thì bảng chính code đơ luôn. Và đây là hậu quả:

Mong bác tiếp tục hoàn thiện. May mà nó mới reset xong không thì đi luôn cả 3$ nữa :(

cái này nick bán phải đc 15$ đấy nhỉ :)) 15$ ko tiếc tiếc 3$ =))

bác XD xem lại lỗi này rồi tìm biện pháp khắc phục nha. bị delay 1 code so với code đúng
Mình nghĩ nếu xác định được id nào bị delay wa giới hạn cho phép rồi tự động pause id đó được thì wa tốt ^^

Last edited by a moderator:
hị hị đang xài bãn cũ thấy tuyệt cú mèo
1h khoảng 3 tam giác thôi, ko ảnh hưởng j :D

---------- Post added at 11:48 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

ko delay, lặp code j hít

bản mới này mình xài cũng bình thường, tốc độ vẫn thế vì hồi trước có xài tool enter = alt tab rồi nên giờ up soft mới xài cũng vậy. nhưng có một vài lỗi như bạn deecapt nói là code load hơi bị loạn khi pix load chậm, nó ra bảng chính hay phụ cũng chẳng biết nên hay đánh nhầm (mình đánh chả bao giờ nhìn vào cái mũi tên). mong bác xd khắc phục bằng cách làm mũi tên to ra và chuyển mũi tên lên ngang bảng, bảng nào cần gõ thì mũi tên chỉ thẳng vào bảng đó. nếu có thể thì nhập chung bảng phụ vào bảng chính, bảng phụ ở trên bảng chính ở dưới như kapchist ấy, đc thế thì k còn gì bằng

bác đức cho em key đi bác send $ send code rồi đó add friend rồi sao chưa gửi key nữa :( quang_khoa0207

hi`ok :Dthanks bac

Last edited by a moderator:
Soft XD có hạn chế được tam giác đỏ hơn asian không vậy,không xài được win xp nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week