Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
mình gõ có 30s nên ko hiểu hết tai , nhìn cái mũi tên ko biết để làm cái giề , giờ hiểu òy :p
ừa. Lần này giống kapchist. Nhưng mà mình nghĩ thế này thì nên để trên dưới thì sẽ ngon hơn, đỡ mỏi cổ. Còn mắt thì cũng quen rồi. Mới gõ được 15p
Trước gõ được trung bình 15wmp thì 30p lúc nãy cũng được tầm 13.5 :p

kỳ này...gõ loạn xạ dễ bị ban lắm đây chắc 2 ngày nữa mới quen :binhsua153:

Soft báo "less than 3 days" giờ muốn mua thêm "day license" để làm mà không phải chờ đến hết ngày hết hạn thì làm sao đây các bạn:binhsua163:

5Tin said:
mình gõ có 30s nên ko hiểu hết tai , nhìn cái mũi tên ko biết để làm cái giề , giờ hiểu òy
=> Biết lắm mà, tại cái ý tưởng này của tui cung cấp cho bác XD :p:p nên tui nói hơi dài :D:D chứ thật ra tối đó chưa thử soft nữa. Đi ngoài đường về mệt quá lên reply rồi chơi game chứ hok đụng tới soft lun ^^.

Ngày mới vui vẻ nha mọi người !!

Mình nghĩ là dưới cái "Âm bản" kia nên găn thêm 1 cái textbox, như thế Code ở khung phụ gắn với textbox đó, code ở khung chính có textbox riêng. Khi Gõ xong 1 code, con trỏ tự động chuyển sang textbox kia. Như thế sẽ đỡ bị nhầm lần hơn.

Mệt mỏi quá, thêm cái warning, mọi người vào đọc dùm. Có $0.5/tháng mà bắt mình bảo hiểm, bảo kê thì xin lỗi, mình không kham nổi. Peace!

Mệt mỏi quá, thêm cái warning, mọi người vào đọc dùm. Có $0.5/tháng mà bắt mình bảo hiểm, bảo kê thì xin lỗi, mình không kham nổi. Peace!

zời ai vừa vòi bác bảo kê à :)). chắc các cậu mới vào làm rồi, chứ chơi pix lâu thì ai cũng hiểu là vấn đề ở mạng hoặc pix hoặc do lỗi của bản thân bạn thôi. soft XD thì xài tốt rồi còn j mà lăn tăn. mình chơi pix 4 5 tháng rồi, bị ban chỉ do cant connect mà liều đánh ---> hồi đó là newbie.chứ chưa bao jờ bi ban do soft hết

bảo kê thì bác cứ thu 100$/ tháng thêm vô. nghe nói nhà giàu lắm mới cần bảo kê. ở đây toàn sv nghèo kiếm tiền tiêu vặt thui.

Chừng nào up 2 bản kia lên làm thử phát nha

=> thôi kệ đi Bác XD ơi :(:( ý kiến nào hay thì tiếp nhận để hoàn thiện soft hơn còn ý kiến nào làm xấu đi tình trạng bây h thì bỏ trong lòng làm gì tổn thọ thêm ^^!

mình xài soft bác đức bị ban cả chục cái nhờ lỗi rồi mà chưa kêu bác bao hiểm lần nào . đơn giản bác ấy cũng đâu có muốn , cũng tận lực làm soft cho ae xài rồi , biểu hiện thấi độ bác ấy tốt cho nên mình quay sang mình tự trấn mình lại , làm kinh nghiệm , mai mốt gặp tình huống đó phải biết tự né và đặt câu hỏi hoặc làm gì đó phòng ngừa cho mình thôi . người khác chỉ mình biết thêm nhưng chưa chắc hình dung đc , chỉ có ngấm ngầm xông pha đổ máu mới hiểu tình huống đó tại sao bị như vậy do mình cảm nhận bơi thế mình hay tự lực bản thân mình làm ít kêu than trách oán :)

5tin nói đúng đó, bị ban thì rút kn cho bản thân, tốt mà. mà 5tin viết câu dài quá đọc xong hết hơi, bác viết câu đơn giản để mọi người theo đỡ mệt. Thân @_@

bác ol đi bác Đức ới, ời, ơi, em hết hạn key, send tiền cho bác roài mà chả thấy Bác ol, thất tình quá bác ơiiii :((

Đóng góp ý kiến nho nhỏ về vấn đề trả cước thuê bao cho soft nhé ! Được thì được mà ko được thì thôi ok ? ^^

Nếu được thì bạn xuanduc set lại cái cách trả phí cước để mua key hàng tháng chuyển thành mua theo Quý đi bạn

VD : 1 Quý = 3 tháng => Đóng 1 lần 1.5$ = 3 tháng tính từ ngày bắt đầu nhập key mới. Tức là cứ dùng key từ lúc bắt đầu nhập đến khi hết đủ 90 ngày thì phải mua key mới :)
Hay ko ? ;;)

Đóng góp ý kiến nho nhỏ về vấn đề trả cước thuê bao cho soft nhé ! Được thì được mà ko được thì thôi ok ? ^^

Nếu được thì bạn xuanduc set lại cái cách trả phí cước để mua key hàng tháng chuyển thành mua theo Quý đi bạn

VD : 1 Quý = 3 tháng => Đóng 1 lần 1.5$ = 3 tháng tính từ ngày bắt đầu nhập key mới. Tức là cứ dùng key từ lúc bắt đầu nhập đến khi hết đủ 90 ngày thì phải mua key mới :)
Hay ko ? ;;)

Thì mua mấy tháng 1 lúc cũng được mà :D

Update bản mới:
Giống bản thử nghiệm kia + hotkey:
Play all/Pause all = Ctrl+F
Screenshot = F2

LInk như cũ: http://mediafire.com/xuanduc987

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads