Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
test đê666666666666666 bà connnnnnnnnnnnnnnnn. mà bác lựa thời điểm xuất soft hay wá :))

=> Chắc có lẽ bạn hiểu sai về cái chức năng mới thay đổi này của XD rồi ^^! vì mình tưởng tượng theo những gì bạn ghi thì có lẽ là tỉ lệ bạn hiểu sai là cao nhất ^^
Để mình giải thích cho cái chức năng này rồi bạn xem đúng ko nhé ^^:
trước khi update : cái "Âm bản code kế tiếp" hoạt động theo kiểu vd 3 acc làm việc thì cái bảng code chính nó sẽ hiện code của ID 1, bản phụ load code kế tiếp sẽ là code của id thứ 2 (vừa đọc vừa tưởng tượng trong đầu nhé để dễ hình dung hơn :D:D). Sau đó khi gõ xong code của ID thứ 1 trong bảng chính rồi thì cái code ở bản phụ của ID thứ 2 nó sẽ nhảy vào bảng chính thay thế code đã gõ xong ở ID 1, còn code ở bạn phụ lúc này sẽ là code của ID thứ 3 và lần lượt là như vậy....

sau khi update :
Chức năng load code kế tiếp được thay đổi như sau, trước khi update thì khi mở "Âm bản load code kế tiếp" chúng ta có thể hiểu đây là bảng phụ. Nhưng trong update này thì nó chính thức coi là bảng chính thứ 2 . Ý là khi bạn có 3 acc làm việc thì bảng chính nó sẽ hiện code của ID thứ 1, còn bảng "Âm Bản" nó sẽ hiện code của id thứ 2. Khi bạn gõ xong code của ID thứ 1 ở bảng chính rồi thì ngay lúc này đây nó sẽ không đẩy cái code ở ID thứ 2 đang ở "Âm bản" vào trong "bảng chính" nữa mà nó vẫn giữ nguyên ở "Âm Bản" còn "Bảng chính" lúc này sẽ load code của ID thứ 3.

nói chung là : bây h sử dụng chức năng load code kế tiếp thì giống như bạn mở thêm 1 chương trình vậy đó ^^. từ "bản chính" và "Âm bản" -> "2 bản chính" Như vậy sẽ làm cho các bạn đỡ mỏi mắt hơn trước khi update (tình trạng load xong code 1 ở bản chính thì code ở "Âm bản" nhảy sang "bản chính" ) ^^.

Good luck to you !!
Happy new year :D:D

p/s : thấy mình nói hay thì thanks cho ít thanks xài chơi nhé mọi người :p:p
m vẫn chưa sử dụng chức năng này, sao m chưa hiểu lắm. hix. vậy còn bản mới update hôm nay thì sao? có thêm gì mới vậy mọi ng?

Update bản mới:
Giống bản thử nghiệm kia + hotkey:
Play all/Pause all = Ctrl+F
Screenshot = F2

Cộng them fix mấy bug, ví dụ như login lúc mạng điên hay pix điên là not réponding rồi đơ luôn

Bác Đức ơi, e bó tay với cái bản mới. Mỏi cổ quá, lại dễ nhầm lẫn. Vừa gõ mà vừa phải tập trung cái mũi tên, và nhớ là gõ bên nào, rồi tiếp bên nào. Tốc 32, mà gõ bản mới, tốc chỉ còn có 23. Nếu bác không phiền thì sau này có úp bản mới thì úp thêm chức năng mới như hotkey vào bản cũ giúp với nhé. Vì em biết có nhiều người giống e @@, tập trung nhìn cố định 1 khung quen rồi. Vài ý kiến, mong bác giúp đỡ ^^

Tạm thời xài lại bản cũ, măc dù cũng muốn thử tính năng hotkey, chắc tiện lợi lắm.

xài bản cũ cho lành , cái mũi tên nó đã nhỏ rồi , còn nhìn code trước mắt ko nhìn nổi cái mũi tên nhỏ , hiện từa lưa hột dưa hết . ko khả thi lắm cái mũi tên .

Bác Đức ơi, e bó tay với cái bản mới. Mỏi cổ quá, lại dễ nhầm lẫn. Vừa gõ mà vừa phải tập trung cái mũi tên, và nhớ là gõ bên nào, rồi tiếp bên nào. Tốc 32, mà gõ bản mới, tốc chỉ còn có 23. Nếu bác không phiền thì sau này có úp bản mới thì úp thêm chức năng mới như hotkey vào bản cũ giúp với nhé. Vì em biết có nhiều người giống e @@, tập trung nhìn cố định 1 khung quen rồi. Vài ý kiến, mong bác giúp đỡ ^^

Tạm thời xài lại bản cũ, măc dù cũng muốn thử tính năng hotkey, chắc tiện lợi lắm.
Em thì chạy 2 ngày. Tốc từ 23 ->> được thế này. Gõ nữa chắc chỉ lên tầm 29.5 là kịch. Về lâu về dài 3,4 ngày chắc là bằng được hiển thị kiểu kia. :) Bác cố lên nào, nhỡ đâu lại tạo ra kỳ diệu 4x :p

bác Đức update lại giùm link ngày 29/12. cảm ơn.
cái mới này trỏ tùm lum tà la,khó gõ quá

Soft này của bác Đức nó phải kết nối với 1 cái server time gì đó thì phải. Nghe bác Đức bảo thỉnh server nó bị down nên phải đợi :D
Hiện tại m vẫn dùng bản củ, nhưng bạn cho hỏi là cái bản mới đó nếu mình ko sử dụng chức năng next image thì vẫn xài như soft cũ đúng ko? mấy cái chức năng đó m chưa xài lần nào, m gà lắm (xin nhìn chữ kí bên dưới mà đừng ném đá nhá), cũng chưa dùng hết mấy cái tính năng đó, khi update bản mới, thêm cái này cái kia ko hiểu lắm, mới dậy đc 1 lúc nghe mọi ng kêu soft mới khó dùng quá nên chưa hiểu lắm, sợ ăn banned, ai có cái phần hướng dẫn chi tiết thì cho m đg link để m tìm hiểu thêm nhá, m xem ở trang 1 cũng ko thấy có về mấy cái phần nextimage gì gì đó tương tự.
Tks cả nhà.

Hiện tại m vẫn dùng bản củ, nhưng bạn cho hỏi là cái bản mới đó nếu mình ko sử dụng chức năng next image thì vẫn xài như soft cũ đúng ko? mấy cái chức năng đó m chưa xài lần nào, m gà lắm (xin nhìn chữ kí bên dưới mà đừng ném đá nhá), cũng chưa dùng hết mấy cái tính năng đó, khi update bản mới, thêm cái này cái kia ko hiểu lắm, mới dậy đc 1 lúc nghe mọi ng kêu soft mới khó dùng quá nên chưa hiểu lắm, sợ ăn banned, ai có cái phần hướng dẫn chi tiết thì cho m đg link để m tìm hiểu thêm nhá, m xem ở trang 1 cũng ko thấy có về mấy cái phần nextimage gì gì đó tương tự.
Tks cả nhà.

Những bản update mới thường thích hợp cho những bạn thích khám phá cái mới thôi bạn ạ ^^ . Nếu mà bạn cảm thấy soft bạn đang dùng (version cũ) không có quá nhiều những nhược điểm thì hãy cứ dùng nó đi. Bản update mới nhất thay đổi khá nhiều nhất là option: hiển thị code kế tiếp. Ngoài ra còn thêm phím tắt là Ctrl + F để pause và F2 để chộp hình còn lại các cái khác hầu như giữ nguyên. Nếu bạn không dùng chức năng hiển thị code kế tiếp thì nên dùng bản cũ đi. ^^

P.S: Những bạn nào trước giờ dùng chức năng hiển thị code kế tiếp chuyển qua bản mới này chưa quen chưa chắc đã tăng tốc nên đâu mà mình thấy nhiều bạn còn giảm đi. Mình gõ 2 ngày và kết quả giống như lúc trước rồi chỉ có điều ngồi lâu hơn cảm thấy thoải mái hơn (không hiểu vì sao). Còn nếu có tăng tốc độ so với trước mình đảm bảo không tăng được bao nhiêu :)

trời có bản mới từ bao h vậy, có gì mới thế,mũi tên tác dụng gì vậy các thím ơi??????????

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

ah hiểu rồi xời tưởng cứ tưởng đánh theo mũi tên nó tự động hiện ra chữ kiểu nhảy 4k audition cơ :))

tốt nhất xài bản cũ :D mình toàn add 8-10 id khỏi sài chức năng image next mỗi tội gặp bảng mèo là vã mồ hôi:binhsua53:(đệch...sao dạo này lắm thế)

trời có bản mới từ bao h vậy, có gì mới thế,mũi tên tác dụng gì vậy các thím ơi??????????

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

ah hiểu rồi xời tưởng cứ tưởng đánh theo mũi tên nó tự động hiện ra chữ kiểu nhảy 4k audition cơ :))

mới nhìn tưởng Audition =))
Sau này ae nào có ý tưởng thêm cho capcha đỡ nhàm mà giống trò chơi thì hay quá :(
Thêm nhạc hay thêm j vào để gõ chữ cho kịp ak :( Như Au vậy :(

p/s : kái mũi tên soft mới chỉ đi đâu thì mình gõ theo ah :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week