Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
13- Chụp màn hình, ảnh lưu tại folder capture

chức năng này, hình như hỏng rùi đó bác, em chụp mãi ko thấy nó lưu trong folder capture

vừa ăn ban 2 còn vì soft mới hiện code loạn xạ, bác xd xem lại giùm nhé

Soft mới còn nhiều hạn chế lắm. Mà nếu thực có hoàn chỉnh, thì ý kiến nháy qua nháy lại giữa 2 ô cũng đủ đau mắt rồi. Riêng cá nhân em, e đánh giá đây là update tệ nhất trong những update của bác XD (em chỉ nói ý kiến của e thôi, bác XD đừng giận nhé. Soft bác thì quá ok rầu ^^)

Hix, vậy chuyển lại về như cũ, + có lẽ thêm 1 bản như hiện nay độc lập cho những ai muốn dùng @@

Em thấy bản 29.12 là ok nhất rồi đó. Bác thêm vào bản đó cái Hotkey là đẹp. Còn bản 9.1 cứ để đó ai thích thì xài :D

Đang dùng bản 29/12 mà vẫn bị lặp code, ban 2 acc rùi :binhsua23:

Bác XD xem sửa cái lỗi này được ko, thế này thì gõ không yên tâm tí nào :binhsua21:

sac. thế xài bản nào bi h. tớ cũng xài bản 29/12 bị ban 4 acc trong vòng chưa đầy 1 tuần. cứ ngỡ là tại mình đánh sai nhiều quá chứ.:((

Hix, vậy chuyển lại về như cũ, + có lẽ thêm 1 bản như hiện nay độc lập cho những ai muốn dùng @@

mình thì dùng bản mới nhất thấy đánh có nhanh hơn, lúc đầu để 2 ô hiện chữ nằm ngang nhìn qua nhìn lại công nhận mỏi mắt thiệt, sau đó chuyển cho 2 ô chữ nằm lại cùng một hàng dọc thì đánh thấy đỡ mỏi mắt hơn và tốc độ nhanh được một chút :D. Mình đồng ý ý kiến của bạn, chỉ sợ bác mệt mỗi lần update thôi :D

sac. thế xài bản nào bi h. tớ cũng xài bản 29/12 bị ban 4 acc trong vòng chưa đầy 1 tuần. cứ ngỡ là tại mình đánh sai nhiều quá chứ.:((

Cái này là do xui ko thể tránh khỏi bạn ah. Mình thì 2 tuần nay xài bản 29/12 ko thấy lặp code và cũng ko bị ban acc lần nào. Theo quan điểm thì mình thích xd hơn vì có cái next image tất cả mọi soft khác ko có ^^

bản 9.1 mình xài thấy rất ổn, chỉ cần khắc phục các điều sau. 1. không pause trong phiên làm việc 2. không add thêm acc trong phiên làm việc. 3. mở bảng nextimage lên, rồi add acc, nhấn start một cái là làm một mạch đến khi out là ok.

bản mới này mình rất thich, rất hay. Cảm ơn xuanduc.

có nhiều bạn không hiểu ý và cách load code của bản 9.1 này nên nói là lặp code. Thật sự không phải vậy đâu. Tối mình rãnh mình quay một đoạn video mình gõ bản 9.1 cho mấy bạn tham khảo nha. Trễ nhất là sáng mai up lên

hóng bản này của bạn quá :D
mình cũng chưa hỉu rõ lắm
Lẹ lẹ share cho ae nha
Tks bạn :D

Cái này là do xui ko thể tránh khỏi bạn ah. Mình thì 2 tuần nay xài bản 29/12 ko thấy lặp code và cũng ko bị ban acc lần nào. Theo quan điểm thì mình thích xd hơn vì có cái next image tất cả mọi soft khác ko có ^^
Tui cũng chẳng bị lặp code và cũng chưa thấy bị ban acc nào, thấy tình hình ko ổn là out ra liền làm trận fifa :p

Tình hính soft vẫn bình thường mà...hồi bữa code White lặp cả trăm lần cũng đâu có sao.....chắc do mạng gửi và nhận chậm...soft aisian cũng có người bị ban giống trường hợp trên mà :binhsua23:
còn soft mời 0901 nhìn mà tụt huyết áp...ko để ý là gõ sai dể ban như chơi...cái mũi tên nó nguy hiểm

Last edited by a moderator:
hỏi bạn xuanduc:mình mới chơi pix nên ít pri ngon toàn phải làm đêm khổ nỗi nhà tập thể nên cũng gây ảnh hưởng mọi người ,mình thử copy ra quán nét gõ nhưng key không dùng được nữa....giúp mình với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week