Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
http://www.mediafire.com/?yz777ew5k2zqldt soft mới đây, các bạn down bản mới về, key mới luôn :D, các bạn đã mua pm lại mình để nhận lại key. Lần trước check key lâu, và nhiều máy ko check được, bản mới này hi vọng sẽ khắc phục :)

Up lên cho mấy bạn thấy :binhsua112:
Làm tốt rùi :binhsua113:

:binhsua03: mới mua xog, dùng khá good

Up 1 phát, mới mua 2 key :binhsua115:

Bác ấy bán 0,5$ 1 tháng là coi như cho ko rồi đó các bác ơi. Không thanks bác ấy đi còn kỳ kèo cái gì nữa.

bảo lập web thì ko chịu, contact phiền hà ra
từ khi chuyển sang bản thương mại mình dùng asian cho xong :|

Perfect Software ;)

0,5$ thì cũng coi như là free rồi ,ko có gì phải lăn tăn cả ,còn cái panel Asian 5 ID gác xó bếp bao giờ trục trặc thì ta lại lấy ra xài :))

Bản mới good rùi đó anh em.

khó chịu kinh khủng!!!!!!!!!

có 1 cái id của mình add vào mãi không đc, cứ please login again, trong 2 những cái khác thì bth, mà add asian vẫn ok.

vậy cho e xin 0.5$ nếu nó cũng bằng 0$ với a :))
Mình ko nói 0,5$=0$ nhé bạn ;) Có làm thì mới có ăn ,bạn nghĩ sao mình bỏ 3,5$ ra mua cái panel Asian add đc có 5 ID mà chưa bao giờ nó làm cho mình hài lòng cả ,chẳng qua túng quá thì phải dùng thôi .Bạn phải bỏ tiền ra tiêu thì mới biết quý trọng đồng tiền mà bạn kiếm đc .0,5$ cũng là tiền nhưng bỏ 0,5$ mà có đc sự thoải mái, hài lòng thì mình nghĩ cái câu " KO CÓ GÌ PHẢI LĂN TĂN " là hoàn toàn chính xác :) Trước kia mình chơi game online có ngày mình cào đến 4 triệu tiền thẻ mà chẳng bao giờ nghĩ đến giá trị đồng tiền nhưng từ khi tham gia MMO thì mình thấy dù là 0,1$ nó cũng quý giá làm sao ,tuy nó ko nhiều nhưng cũng là công sức mình bỏ ra mới có đc chứ ko phải từ trên trời rơi xuống :) Mong bạn suy nghĩ thấu đáo những lời của mình nhé ;)

nhanh tay lên nào các pác ơi, hàng VN chất lượng cao..

Mình ko nói 0,5$=0$ nhé bạn ;) Có làm thì mới có ăn ,bạn nghĩ sao mình bỏ 3,5$ ra mua cái panel Asian add đc có 5 ID mà chưa bao giờ nó làm cho mình hài lòng cả ,chẳng qua túng quá thì phải dùng thôi .Bạn phải bỏ tiền ra tiêu thì mới biết quý trọng đồng tiền mà bạn kiếm đc .0,5$ cũng là tiền nhưng bỏ 0,5$ mà có đc sự thoải mái, hài lòng thì mình nghĩ cái câu " KO CÓ GÌ PHẢI LĂN TĂN " là hoàn toàn chính xác :) Trước kia mình chơi game online có ngày mình cào đến 4 triệu tiền thẻ mà chẳng bao giờ nghĩ đến giá trị đồng tiền nhưng từ khi tham gia MMO thì mình thấy dù là 0,1$ nó cũng quý giá làm sao ,tuy nó ko nhiều nhưng cũng là công sức mình bỏ ra mới có đc chứ ko phải từ trên trời rơi xuống :) Mong bạn suy nghĩ thấu đáo những lời của mình nhé ;)

HEHE thì ai thích xài cái nào thì xài chứ mình có nói gì đâu.. mình chỉ thấy ngộ ngộ ở câu "0,5$ thì cũng coi như là free (free=0$ ?) rồi" nên tưởng bác giàu lắm. :D

HEHE thì ai thích xài cái nào thì xài chứ mình có nói gì đâu.. mình chỉ thấy ngộ ngộ ở câu "0,5$ thì cũng coi như là free (free=0$ ?) rồi" nên tưởng bác giàu lắm. :D
Ngày cào 4tr tiền thẻ mà không giàu ah ?
Ở đây bác ấy muốn mình hiểu là số tiền đó suy ra thì nó không to như cái bánh xe được. 10.000 VNĐ bây h không mua nổi ly cafe sữa nữa rầu. :D
Với lại tuy tiết kiệm từng cent là tiêu chí mmo nhưng đôi khi cũng nên đầu tư tí cho nó tăng lợi nhuận phải không nào ? :binhsua26:

Rất chí lý. Đồng tiền tự tay mình làm ra dù 0.1$ cũng rất quý giá

Vừa mua soft test thử, soft good, ae nhiều chuyện quá :binhsua51:

Bác nguaogioi toàn vào topic ng` ta ném gạch thế =.=

ném gì mà ném, thấy ngộ ngộ thì hỏi thôi mà :p
với lại mấy cậu phải cảm ơn mình đấy, phản bát nhiều thì mới có giá đẹp cho ae xài, chứ ai cũng kêu rẽ kêu tốt hết thì chủ thớt tưởng thiệt tăng giá là u đầu hết :D

Last edited by a moderator:
thôi mà mấy bác,ở đây ngta buôn bán mà
Sau cm nãy xem như ae hòa nhé,Ko thêm bất kì cm nào lạc đề nữa nhé
Up cho chủ topic :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770