Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
bác xuanduc xem lại soft dùm e nhé. Tại vì sao e thay nhiều người test acc bằng soft của bác bị lên pri cao thế sai 1 đến 2 code bình thường là pri 0 ai ngờ lại vù lên 8,9 không hiểu nổi.

bác xuanduc xem lại soft dùm e nhé. Tại vì sao e thay nhiều người test acc bằng soft của bác bị lên pri cao thế sai 1 đến 2 code bình thường là pri 0 ai ngờ lại vù lên 8,9 không hiểu nổi.
Tớ cũng vậy.. trc' h đánh 3 con pri 1 & 1 con pri 2, con nào cũng hơn 50k code, có con 100k chưa rớt pri bao h vậy mà mới xài soft có 2 hôm... 3 pri 2, 1 pri 1

theo tớ nghĩ là do pix đây @@
tớ test 1 con sai 8 mà từ pri 4 về 0
1 con sai 6 thì vê 1 :))

cái tăng pri là do các bác gõ thế nào thôi,gõ sai tăng pri là chuyện bt,chứ mình gõ có khi nào tăng đâu mà có tăng chỉ tới 3 là tối đa chứ chưa tăng lên 8-9 bao giờ,hay là vào topic người ta ném gạch thế

gõ sai hoài mà có bị tăg pri đâu, chắc do pix đấy :binhsua27:
m thấy đa phần đều khen soft dùng tốt cơ mà

sax, tăng pri là do các bạn gõ chứ lại đổ cho soft, mình xài soft của bác đức mấy bữa này gõ phà phà có bị sao đâu

thì tớ chỉ nhờ bác xuanduc xem lại thôi mà. Ai chẳng biết là pix nó tính pri đôi lúc cũng khùng khùng điên điên. Nhưng mà tớ test acc không test một lúc. Tớ là tớ test từng acc một với một id pri 2 hoặc 3 để nó ít tăng pri. Ai ngờ như mọi hôm thì thế nào cũng về không. Nào ngờ hôm nay cả 2 đều lên 9.Ở đây tớ không mún nói là tớ đánh hay nhưng với tỉ lệ là sai 1 hoặc 2 thì không thể nào tăng lên tới 9 được. Các bác vào topic update tình hình mà xem. Nhiều người bị như thế. Nếu tối nay test acc lại thế thì có thể (tớ chỉ nói có thể thôi nhé) là do soft. Vì vậy tớ nhờ bác xuanduc xem lại coi như thế nào. Tớ có nói soft không tốt đâu mà có người nói tớ ném gạch với đá. Ngay từ khi mới ra tớ đã dùng soft này rồi. Test acc oke không có gì đáng bàn cãi.
PM bác xuanduc: nhờ bác coi lại nhé. Anh em cảm ơn bác nhiều

TEST ACC THÌ DO MAY RỦI THUI SAO ĐI ĐỔ CHO SOFT. Lâu lâu mình cũng test thì cũng có acc 0 acc 9 thui. chuyện đó bình thường nên ko phải do soft đâu. Tại PIX hết.

Các bạn xem lại xem xuanduc987 có là Admin Pixprofit ko mà hỏi được cậu ấy về sự may rủi của việc lên xuống Pri vậy??? Chuyện bình thường của PIX thôi, các bạn cứ hỏi khó thế này chắc xuanduc ko dám trả lời. Mình là người dùng sản phẩm CaptchaPro và thấy nó vẫn hoạt động tốt cho tới thời điểm này!!!

soft của bác XĐ là hết chê oy
Hjc test user để đêm làm 1 lúc 7 cái :)) lam nửa tiếng mỗi cái tầm 250 out ra. 1 đêm làm khoảng 20->25 cái :)) sáng ra thành công toàn >70% mà :D lúc đó thừa ID mà làm :)
Pix dạo này cạn tiền nên chơi chiến thuật làm cho các user lên pri nhất là user mới lên toàn pri 7,9 làm cho anh em nản bỏ user đó thế là vài trăm đến vài ngàn pic đó Pix khỏi trả tiền :D. User em đánh đến 200k pic mà tự dưng từ 1 lên 3 thì pó tay rồi :D
Soft đâu có liên quan gì đến chế độ gọi hồn của pix đâu. Ai xui bị gọi chúng thì chia buồn thôi :p

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 03:01 PM ----------

hjc làm 1 tiếng rưỡi viết lộn sửa ngay ko anh em chửi chết :D

chán nhỉ mình chỉ có PP thôi làm gì còn LR nữa , Xuân đức chơi khó rồi đấy PP cũng là $ sao mà ko nhận
Hì hì bác ấy ngại khoản limit ấy mà.
Up ủng hộ Xuân Đức cái nào, đã nhận được 4key rồi..hehe. giờ anh em có nhiều soft chuyên nghiệp để chọn lừa rồi nhé.
CẠP>>CẠPPP..
Chọn lựa chứ đừng "chọn lừa" :binhsua15:
Ủng hộ soft xd nào !

cậu XD nên để soft theo version cho tiện update. soft xài ngon; việc tăng pri do đường truyền chập chờn vào thời điểm đó của nhà mạng ra nước ngoài, làm thời gian bị trễ đi khiến hệ thống pix đánh giá mình gõ chậm và tăng pri thôi. :)

Last edited by a moderator:
tăng pri là chuyện thường ngày,1h phải nói có rất nhiều acc bị tăng và lí là do đường truyền hoặc do người gõ còn soft chỉ là công cụ hỗ trỡ để công việc tốt hơn,vì thế các bạn đừng đổi thừa về soft nữa.Còn lí do soft của xuanduc có bị lỗi thì các bạn cũng đừng lên phàn nàn hay chê bai về soft thay vì đó thì các bạn nên post lỗi cho xuanduc để bạn ấy kịp thời fix lỗi soft mới ra đời thì k bao giờ mà không có lỗi cả.Với tư cách là người dùng thì mình cảm thấy soft của xuanduc rất ngon thậm chí còn ngon hơn cả asian hay soft của dkauto,và giá rất là rẻ nữa.Vì thế mọi người đừng vào đây ném gạch gì nhá :)

tăng pri là chuyện thường ngày,1h phải nói có rất nhiều acc bị tăng và lí là do đường truyền hoặc do người gõ còn soft chỉ là công cụ hỗ trỡ để công việc tốt hơn,vì thế các bạn đừng đổi thừa về soft nữa.Còn lí do soft của xuanduc có bị lỗi thì các bạn cũng đừng lên phàn nàn hay chê bai về soft thay vì đó thì các bạn nên post lỗi cho xuanduc để bạn ấy kịp thời fix lỗi soft mới ra đời thì k bao giờ mà không có lỗi cả.Với tư cách là người dùng thì mình cảm thấy soft của xuanduc rất ngon thậm chí còn ngon hơn cả asian hay soft của dkauto,và giá rất là rẻ nữa.Vì thế mọi người đừng vào đây ném gạch gì nhá :)
Chí lí...đúng ý tớ.
Gõ saj nhjều là tăng pi thôj.
Các cậu thử đánh bằng con tjm đj
đánh hết mình tin tưởng là mình đánh rất chính xác
1 tjếng gjải lao, hóng gió tjnh thần sản khoái
đảm bảo pri chỉ có gjảm thôj chứ ko tăng đâu.

có 2 acc 22k code sai 200 code và 18k code sai 165 code
2 acc đó pri 2
làm biếng úp hình bằng chứng quá
zzzz
có ai giải thích dùm

có 2 acc 22k code sai 200 code và 18k code sai 165 code
2 acc đó pri 2
làm biếng úp hình bằng chứng quá
zzzz
có ai giải thích dùm
Có gì đâu mà giải thích hả bạn :) chuyên lên xuống pri là chuyện bình thường ,mình chỉ thấy 1 điểm khá là chắc chắn đó là những ID nào càng nhiều code rồi thì tỉ lệ Pri vượt quá 3 là rất ít khi xảy ra ,với những ID như thế gõ thoải mái nó cũng chỉ quanh quẩn 1,2,3 ,hiện tại 1 điểm nữa là những ID nhiều code rất khó đẩy về pri 0 :( Những ID mới test thì Pri 0 lại rất dễ nhưng khả năng lên 7,8 thì cũng tỉ lệ thuận với chiều xuống pri 0 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week