Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Hi, anh em cứ thảo luận cho vui thôi chứ ko phải nặng nề vấn đề gạch đá lắm ;) Tóm lại tùy quan điểm mỗi người nhìn nhận vấn đề thế nào thôi ,có thể ở quan điểm cá nhân mình khi bỏ ra 3,5$ nhưng ko mua lại đc sự thỏa mãn so với 0,5$ bỏ ra mà có đc sự hài lòng thì với mình nó = free :D .Mình cũng chẳng phải giàu có gì , nói ra cái thời mình cào thẻ chơi game thì bản thân mình chả có gì lấy làm tự hào cả vì đó là tiền của bố ********* mình làm ra ,mình cũng nói thẳng luôn là trước mình cũng phá của bố ********* mình ko ít tiền chỉ để vui thú với cái thế giới ảo mà chẳng thấy xót xa đồng tiền ,bây giờ đi làm rồi ,bỏ công sức ra kiếm đồng tiền mà thấy nó quý giá quá :) Tất nhiên làm đc thì cũng phải tiêu đc nhưng tiêu bây giờ là phải đúng chỗ ,hợp lí và xứng đáng với số tiền mình bỏ ra :D

P/S : Anh em lạc đề tí chắc chủ thớt cũng ko vấn đề gì đâu hehe :D

Bác Xuân Đức đâu rồi . Vào xác nhận cái nào em đã chuyển tiền và PM code cho bác , mong bác nhanh hồi âm key để tối nay em còn có cái mà cạp cạp nào !!

Nói chung là bác XĐ là người tôi thấy làm ăn rất được nên ko phải lo chuyện tăng giá hay là cái gì đó đâu :D
0,5$ ko đáng là gì mà chỉ là 1 lời cảm ơn dành cho bác XĐ thôi ^^ còn khối người cùng là người VN với nhau mà toàn ăn thịt nhau như thằng chủ hội hoiauto.com đó nó bắt đóng toàn mấy $/1 tháng 1 cái tool PTC mà PTC kiếm được mấy đâu nên nói chung là anh em khỏi phải bàn bạc nhiều mà lên PM YH bác XĐ và lấy soft về sài đi :D

quan điểm cá nhân mình khi bỏ ra 3,5$ nhưng ko mua lại đc sự thỏa mãn so với 0,5$ bỏ ra mà có đc sự hài lòng thì với mình nó = free
Quan điểm giống mình :), XĐ giúp đỡ anh em kịp thời nữa thì giá đó là còn rẻ lắm :)

@45 chip : nick XĐ là childlikecap15, pm yahu để giao dịch chứ trong topic này có mua bán trên này đây bạn
@emi: từ tối tới giờ á? bạn tải về cái đó, rồi mua key bản quyền ;)) của XĐ mới login làm việc đc

@ruby: nghe nói ruby là hoa khôi của forum ak bi giờ mới để ý :)) topic này có cho kua gái ko :))

@ruby: nghe nói ruby là hoa khôi của forum ak bi giờ mới để ý :)) topic này có cho kua gái ko :))
Không thấy nội qui cấm cua girl,nên chắc thoải mái trong khoảng này.:))

tớ bị như thế này này, 3 cái acc đều vậy luôn :(. mua key r mà :(
View attachment 2215
trời! mail gì mà ko có đuôi thế bạn, ví dụ như mail của mình là: [email protected], [email protected], [email protected], bạn điền mail kì vậy >"<, fai có đuôi mail nữa nhe, ko nói sớm làm từ sáng đến giờ chưa cày dc, tội ngip
@ proknight9x: trêu nhau ngoài shoutbox thì đc trong này lạc đề là đi ra đảo du lịch liền đó nha bạn, nghe ai nói vậy ko fai hoa khôi hoa héo gì đâu :binhsua38:

Last edited by a moderator:
Cứ pm để lại lời nhắn off cho bác ấy là dc thôi . Ko thì chuyền qua xài cái soft free ngoài kia cũng dc mà :)

chán nhỉ mình chỉ có PP thôi làm gì còn LR nữa , Xuân đức chơi khó rồi đấy PP cũng là $ sao mà ko nhận

Up ủng hộ Xuân Đức cái nào, đã nhận được 4key rồi..hehe. giờ anh em có nhiều soft chuyên nghiệp để chọn lừa rồi nhé.
CẠP>>CẠPPP..

Last edited by a moderator:
:binhsua27: hok bik sao m thấy soft đếm time hơi bị gian
hay do m nhạy cảm nhỉ :binhsua113:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,674
170,772
Latest member