Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Mua đi có 0.5$ mà, chủ soft lại nhiệt tình fix, pm là support ngay mà :)

hjc ko xài LR nên ko có mua nợ của XD và XD vẫn send key liền :D Và xài ổn định mà có lỗi gì đâu?? :D
Vote cho bác XD thêm 1 phiếu nữa :D

hjc ko xài LR nên ko có mua nợ của XD và XD vẫn send key liền :D Và xài ổn định mà có lỗi gì đâu?? :D
Vote cho bác XD thêm 1 phiếu nữa :D
:m128: Có mua nợ luôn ah :D

đang định PM mua đây mà sao nghe nói win7 hầu như ko lỗi này thì lỗi kia :binhsua27:
sáng h đánh asian tạm thì bị văng 2 lần :binhsua38:
phần lớn anh em yêu công nghệ vẫn muốn sài win7 hơn mà
tui vẫn win7 mà sài sắp tơi chơi win8 luôn

bác này nói đúng đấy, phải mua thôi, sài thằng asian chán quá rồi
Ôi... vẫn còn phân vân cho tới comment thứ 86 @@!

nó có thể thật thì thật là tuyệt cho những ai mới vào nghề :)
PM xuanduc đi. Có thật đấy. Nhưng sau khi kiếm đc rồi thì cũng đừng quên khoản này. Tuy ít nhưng là chữ tín.

PM xuanduc đi. Có thật đấy. Nhưng sau khi kiếm đc rồi thì cũng đừng quên khoản này. Tuy ít nhưng là chữ tín.

bác ấy out rồi, làm sao mà quên đc chứ, pay đc cái là trả ngay ấy chứ,

haizzz đến khi thương mại hóa thì soft lại đủ vấn đề thế này à =,=

CÓ 0.5$ đựoc cái soft add id fulll mà nhiều bác la to quá. CÔng sức anh xuanduc viết ra 0.5$ chỉ là 1 con số nhỏ trong số tiền anh em kiếm được có lỗi thì cùng nhau nghĩ cách khắc phục .Làm soft đâu phải dễ

haizzz đến khi thương mại hóa thì soft lại đủ vấn đề thế này à =,=
Chắc lỗi do file key. Anh đức đang cố gắng sửa lại.ráng đợi tí thui.))

CÓ 0.5$ đựoc cái soft add id fulll mà nhiều bác la to quá. CÔng sức anh xuanduc viết ra 0.5$ chỉ là 1 con số nhỏ trong số tiền anh em kiếm được có lỗi thì cùng nhau nghĩ cách khắc phục .Làm soft đâu phải dễ

đúng roài, soft có lỗi thì từ từ khắc phục, vì như trang đầu có nói là code cũ của soft khác, giờ chỉnh sửa cũng mệt lắm chứ,

:(( tiếc mỗi cái là ko biết kiếm 0.5$ LR kiểu j để mua soft xài tháng này đây :(

đúg rồi có 0.5/ 1 tháng , add full ác thì ôk luôn
Làm thế nào đây?
Ai nói..
cho tôi biết được khôg?
Cái cách..
để tôi add đc. soft
Quên đi cái chuyện fee
Dù đã tìm đủ mọi cách nhưng tôi vẫn thất bại
Hễ nhắm mắt lại là soft lại hiện trog đầu tôi, làm thế nào để fix hết lỗi
thật sự khó , không làm đc. đâu

giống như đang vik lời nhạc ấy nhỉ :binhsua113:
Đọc tưởng bạn ấy là rapper :D ko bjt fai~ ng nước ngoài dùng google dịch ko =)) haha
Bị lỗi key, pm chủ soft nói dang fix, thui đi ăn cơm chiều làm típ vậy :p

hehe chủ soft mới fix xong nữa, pm gửi mình liền, iu chủ soft quá :">

http://www.mediafire.com/?yz777ew5k2zqldt soft mới đây, các bạn down bản mới về, key mới luôn :D, các bạn đã mua pm lại mình để nhận lại key. Lần trước check key lâu, và nhiều máy ko check được, bản mới này hi vọng sẽ khắc phục :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,486
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week