Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
Lỗi bạn italkyou mình vẫn đang tìm hiểu, ko hiểu sao luôn @@
Các bạn khác vẫn bt lạ nhỉ

Tớ cũng hay bi lỗi đó. cậu itak you del cái folder đi. rồi lấy cái bản winnar giải nén lại 1 folder # có lẽ sẽ được. Mình bị luôn nhưng làm theo cách này lúc nào cũng vào lại được :D

mình thấy giá 0.5$/id là ngon rồi các bác ơi. Trong thời buổi pri lên xuống thất thường như điện thế này thì add từng ID thì sao lợi bằng mua soft theo tháng.......Ủng hộ hàng việt nam

vậy còn cái lỗi của mình thì sao đây anh em.

^
Cậu mở lại sòt là hết thôi , lần sau thì nó đòi serial lại , cứ t=điền lại thôi . Bác xuân đức cố gắng sữa lỗi này nhé :D

về cơ bản đã fix xong rồi
acc nhưng hết acc pri 0 để chiên rồi
gõ trên web làm pri lên 5-8 luôn

Lỗi tè le nhỉ, sao sáng giờ mình chiến... vẫn ngon nhỉ ??? :)

:m175: no nê rồi ... đi nằm coi tivi thôi...
Haha hầu hết toàn là xài win7 + cài tùm lum hết nên lỗi phải rồi.
Reset máy rồi down về cài lại hết xem nào.
Xài XP làm 1 cái 1 được luôn :D

Bung ghost,cài win,giải phân mảnh, sửa lỗi hệ thống, chỉnh datetime,quét virus,xóa cookie... làm hết rùi mà cái lỗi trên vẫn bị, chắc banh cái hard disk của mình lun we'.

Trong thời kì chờ soft hoàn thiện bản thương mại đành quay lại chiến ASIAN vậy :))

Bung ghost,cài win,giải phân mảnh, sửa lỗi hệ thống, chỉnh datetime,quét virus,xóa cookie... làm hết rùi mà cái lỗi trên vẫn bị, chắc banh cái hard disk của mình lun we'.
Nghe cứ như là hết tất cả các phương pháp rồi ấy :m075:

đang định mua key mà sao thấy mấy bác nói lỗi nhiều quá nên đang phân vân

đang định PM mua đây mà sao nghe nói win7 hầu như ko lỗi này thì lỗi kia :binhsua27:
sáng h đánh asian tạm thì bị văng 2 lần :binhsua38:

Nghe cứ như là hết tất cả các phương pháp rồi ấy :m075:
còn 1 cách nữa quên nói, đó là qua asian làm thội. mà mình chỉ thik xài soft này à.:(( :(( :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,327
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week