Analysis Socialbox đã trở lại và lợi hại hơn xưa| kiếm 5$/ngày

Đặt lệnh cast out gần 2 ngày rồi mà chưa chả. Có bác nào cast out từ thứ 7 mà được trả rồi k?

Tình hình là em cũng đang chạy imacro mà khi chạy tới đoạn tìm kênh xong thì nó ko hiện ra các link để Start mà nó lại hiện ra bảng này, cứ 1 lần chạy là lại bị, có ai biết cách vượt qua vòng này không nhỉ??

Attachments

144.7 KB · Views: 45
Tình hình là em cũng đang chạy imacro mà khi chạy tới đoạn tìm kênh xong thì nó ko hiện ra các link để Start mà nó lại hiện ra bảng này, cứ 1 lần chạy là lại bị, có ai biết cách vượt qua vòng này không nhỉ??
URL GOTO=http://socialsbox.com/Panel/Jobs/Jobs?jobtype=Youtube
WAIT SECONDS=12
TAG POS=1 TYPE=LABEL ATTR=TXT:Like
TAG POS=1 TYPE=INPUT:RADIO ATTR=ID:Like
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:your channel
WAIT SECONDS=1
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=ID:startJobsButton
WAIT SECONDS=15
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:your channel<SP>Select
WAIT SECONDS=5
TAG POS=1 TYPE=BUTTON FORM=ID:connect-approve ATTR=ID:submit_approve_access
WAIT SECONDS=7
thêm cái này vào imacros nha chỉnh ngôn ngữ tiếng anh nha

mình nghĩ bị trừ do hôm nay like rồi mai lại like tiếp thành ra ko like.
chủ thớt cho hỏi paypal của mình chưa verify có rút về paypal đc ko nhỉ sắp đc rút rồi

tôi thấy vẫn bình thường mà ! căm 50 channel từ tối qua đến giờ đc $3 rùi! rút tiền thì tuy admin thường tuần 2 lần! giờ tuần 1 lần ! cash out khi đủ min pay! không nên gửi mail yêu cầu nó pay sẽ bị ban đó. chỉ cash out thui

ai có ý định chơi lại! làm ref mình, cấp tut cho từ delete channel lập channel mới lưu datasoure ! add yt acc vào SB account chạy like dislike sub outo imacros tuốt, Support khi admin channel rules :):):):)

cash out có bị trừ tiền trong Balance ko mọi người? hôm qua dc gần 8$ cash out 1 phát, xong hôm nay thấy nó trừ 5.25$ nhưng tiền chưa về paypal

Announcements

Forum statistics

Threads
419,694
171,784
Latest member
iwin68bid
Back
Top Bottom