Analysis Socialbox đã trở lại và lợi hại hơn xưa| kiếm 5$/ngày

lỗi thê này này Ошибка: 514
В ВМ-идентификаторе, который был найден по указанному Вами телефону нет достаточного для оплаты количества средств; step = 50

sao mình rút tiền vào tk wm để rút tiền thì lại không được nhỉ.mình mới lập tk Wm.nó báo lỗi
cái đó là add funds bác ơi.
Muốn rút tiền thì bấm vào usename của bác (kế chữ logout). Rồi request payout.

only paypal :D
thế cái này để làm gì nhỉ??

đã ref cho thớt!

E thu ngay hom qua ma van bi nhu the ak, phai chang do ip viet nam
tình trạng chung thôi bác.
P.s: muốn nhanh thì tắt allow popup, xong rồi bấm start, copy url (kế bên), rồi new tab, paste, like như bình thường.

add nhiều channel nhưng dùng 1 channel để like có được không, dùng tool mà thấy không được

làm mãi mới đc 1 $ lâu quá à chủ thớt biết sao comment lúc đc hoàn thành lúc báo lỗi ko biết có điều kiện gì gì để comment đúng cách không

làm mãi mới đc 1 $ lâu quá à chủ thớt biết sao comment lúc đc hoàn thành lúc báo lỗi ko biết có điều kiện gì gì để comment đúng cách không
mấy cmt pending approval (là cmt phải đợi thằng chủ video xác nhận thì mới đc đăng) thì khỏi làm nhé, không cộng $ đâu.

Tình hình là đang xài cái imarco mà có pro nào cao tay biết làm sao để khi chạy hết iim này thì firefox sẽ tự động nhảy qua chạy imm tiếp theo không nhỉ...?

Tình hình là đang xài cái imarco mà có pro nào cao tay biết làm sao để khi chạy hết iim này thì firefox sẽ tự động nhảy qua chạy imm tiếp theo không nhỉ...?[/quote
tạo 1 fle js như thế này:
for (i = 0; i < 999999999; i++)
{
iimPlay("1.iim");
iimPlay("2.iim");
iimPlay("3.iim");
iimPlay("4.iim");
iimPlay("5.iim");
iimPlay("6.iim");
iimPlay("7.iim");
iimPlay("8.iim");
iimPlay("9.iim");
iimPlay("10.iim");
iimPlay("11.iim");
iimPlay("12.iim");
iimPlay("13.iim");
iimPlay("14.iim");
iimPlay("15.iim");
iimPlay("16.iim");
iimPlay("17.iim");
iimPlay("18.iim");
iimPlay("19.iim");
iimPlay("20.iim");
iimPlay("21.iim");
iimPlay("22.iim");
iimPlay("23.iim");
iimPlay("24.iim");
}
1 2 3.. là danh sách cần chạy! lệnh for là LOOP tạo xong nhấn play kô nhân play loop nha

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back