• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Socialbox đã trở lại và lợi hại hơn xưa| kiếm 5$/ngày

Đặt lệnh cast out gần 2 ngày rồi mà chưa chả. Có bác nào cast out từ thứ 7 mà được trả rồi k?

Tình hình là em cũng đang chạy imacro mà khi chạy tới đoạn tìm kênh xong thì nó ko hiện ra các link để Start mà nó lại hiện ra bảng này, cứ 1 lần chạy là lại bị, có ai biết cách vượt qua vòng này không nhỉ??

Attachments

144.7 KB · Views: 43
cái này là nó bảo cài đặt cho google plus ecept socialsbox check bạn like mà

Tình hình là em cũng đang chạy imacro mà khi chạy tới đoạn tìm kênh xong thì nó ko hiện ra các link để Start mà nó lại hiện ra bảng này, cứ 1 lần chạy là lại bị, có ai biết cách vượt qua vòng này không nhỉ??
URL GOTO=http://socialsbox.com/Panel/Jobs/Jobs?jobtype=Youtube
WAIT SECONDS=12
TAG POS=1 TYPE=LABEL ATTR=TXT:Like
TAG POS=1 TYPE=INPUT:RADIO ATTR=ID:Like
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:your channel
WAIT SECONDS=1
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=ID:startJobsButton
WAIT SECONDS=15
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:your channel<SP>Select
WAIT SECONDS=5
TAG POS=1 TYPE=BUTTON FORM=ID:connect-approve ATTR=ID:submit_approve_access
WAIT SECONDS=7
thêm cái này vào imacros nha chỉnh ngôn ngữ tiếng anh nha

trong demo firefox co file JS đấy Sửa nó mà dùng! file iim phai đặt trong thư mục Imacro nha! chỗ có demof firefox đấy

Cậu có thể inbox cho tớ đoạn mã toàn bộ để chạy imarco đc không, mình làm thấy lùm xùm quá, hix, please!!!!

trừ thì lầu rùi mà! i nick cua minh không dùng 20 ngày thế mà bị âm 0.4 đô luôn nè

còn chơi được không vậy mấy bác.nghe bị trừ tiền sao nản quá vậy.

mình nghĩ bị trừ do hôm nay like rồi mai lại like tiếp thành ra ko like.
chủ thớt cho hỏi paypal của mình chưa verify có rút về paypal đc ko nhỉ sắp đc rút rồi

tôi thấy vẫn bình thường mà ! căm 50 channel từ tối qua đến giờ đc $3 rùi! rút tiền thì tuy admin thường tuần 2 lần! giờ tuần 1 lần ! cash out khi đủ min pay! không nên gửi mail yêu cầu nó pay sẽ bị ban đó. chỉ cash out thui

mà thấy thằng chủ thớt này kiếm được nhiều ref mà không support nhiệt tình chỉ cả !

mà thấy thằng chủ thớt này kiếm được nhiều ref mà không support nhiệt tình chỉ cả !
chắc bận thôi heheheh

ai có ý định chơi lại! làm ref mình, cấp tut cho từ delete channel lập channel mới lưu datasoure ! add yt acc vào SB account chạy like dislike sub outo imacros tuốt, Support khi admin channel rules :):):):)

ai có ý định chơi lại! làm ref mình, cấp tut cho từ delete channel lập channel mới lưu datasoure ! add yt acc vào SB account chạy like dislike sub outo imacros tuốt, Support khi admin channel rules :):):):)
bạn đưa link ref đi,mình đăng ký làm ref cho bạn rồi gởi tuts qua mail [email protected] cho mình.

cash out có bị trừ tiền trong Balance ko mọi người? hôm qua dc gần 8$ cash out 1 phát, xong hôm nay thấy nó trừ 5.25$ nhưng tiền chưa về paypal

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom