Suggest SMAD Click Bot Traffic

Nếu như là thanhps thì các bạn ko mua ah ?
Là ai ko quan trọng, quan trọng là có tool để kiếm $$ vậy thôi :)
Ông này nói quá chuẩn :)
Bây giờ mấy kiểu tool này các bác nên mua 1 tháng thôi.Khi nào gần hết rồi gia hạn. Sau có scam thì mất có 20k :eek:

Là ai không quan trọng, nhưng test có 1 key 1/2 ngày mà các site đều là quá chuẩn, thử hỏi có tool nào như thế ở cái room này.

Em PR cái proof cho bác ấy có động lực sell tool anh em được nhờ, mấy thành phần khác ko quan tâm biến dùm

12-Jan-15 8-03-16 PM.jpg

Là ai không quan trọng, nhưng test có 1 key 1/2 ngày mà các site đều là quá chuẩn, thử hỏi có tool nào như thế ở cái room này.

Em PR cái proof cho bác ấy có động lực sell tool anh em được nhờ, mấy thành phần khác ko quan tâm biến dùm

View attachment 45799

nói chung là tôl ko quan trọng, quan trọng là thái độ chủ tôol , chứ thái độ ko tốt sớm hay muộn thì cũng thành thanhps42 ver 2 thôi :) và hơn hết là giờ bản crack của thanhps42 cũng đầy ra đó. Vài tháng giá có vài $ :rolleyes:

nói chung là tôl ko quan trọng, quan trọng là thái độ chủ tôol , chứ thái độ ko tốt sớm hay muộn thì cũng thành thanhps42 ver 2 thôi :) và hơn hết là giờ bản crack của thanhps42 cũng đầy ra đó. Vài tháng giá có vài $ :rolleyes:
đọc mấy page chưa thấy thái độ chủ tool xúc phạm ai, vậy nguyên nhân là gì mà chủ tool không pub nữa ta ? hay do mấy mem kêu giá mắc quá?????

đọc mấy page chưa thấy thái độ chủ tool xúc phạm ai, vậy nguyên nhân là gì mà chủ tool không pub nữa ta ? hay do mấy mem kêu giá mắc quá?????
làm dịch vụ mà ko vừa ý khách hàng là dỗi thì ko làm dịch vụ đc đâu.

Chưa kể là giá mắc (tính theo PC trong khi anh em cắm vps) thì quy ra là quá mắc là đúng, ko cho test tool (tự tin thái quá) điều này cho thấy là chủ tool có lẽ là 1 trong mấy thằng coder scam (infinite,....) hoặc là thanhps42 :)

Nói chung là cậu thích thì cậu cứ xài , chủ tool khi nào nghĩ thông thì tự quay trở lại :)

Hết!

p/s: đừng quote tớ lại nữa, tớ gõ captcha chứ ko cắm máy ^^

View attachment 45799

chơi thế nào vậy bác

View attachment 45799
Vẫn chưa thấy ông ấy sell key >.<

moá...
từ đầu đã thấy cái link down nào đâu, mà các bác cứ tranh cãu nhau sài hay không sài thế,
còn bác @proboc khỏi phải tung hứng nhé,
bác chiến loại pop này em không chắc bác sống đến cuối ttáng được đâu,
được paid rồi hãy show proof

Nói thật thớt là ai ko quan trọng lắm. Nếu thanhps thì càng tốt, ông đó nợ tui 5 đô, thứ 2 ông thanhps có bề dày kinh nghiệm về tool mmo nên có thể an tâm về chất lượng của tool. Thiếu xót>> Support yếu >>

moá...
từ đầu đã thấy cái link down nào đâu, mà các bác cứ tranh cãu nhau sài hay không sài thế,
còn bác @proboc khỏi phải tung hứng nhé,
bác chiến loại pop này em không chắc bác sống đến cuối ttáng được đâu,
được paid rồi hãy show proof
Được chưa bác, site này vẫn pay tốt

13-Jan-15 12-17-37 AM.jpg

Được chưa bác, site này vẫn pay tốt

View attachment 45818
f12 hân hạnh tài trợ chương trình này :D

nói chung bác PR vừa thôi, nếu thích bác PM riêng cho chủ tool mà xin xài . Tất nhiên càng nhiều coder thì càng tốt , tính cạnh tranh tạo nên chất lượng. Nhưng quan trọng vẫn là thái độ phục vụ, giống như bác Hồ nói : CÓ TÀI KO CÓ ĐỨC thì vứt vào sọt rác.

Chủ tool thì cảm thấy đáp ứng đc nhu cầu cũng như yêu cầu của anh em, cảm thấy hợp lý thì làm. Ko thích thì cứ private, khỏi phải này nọ chi cho mệt :)

Em chỉ cò com thôi, cái nào ngon em bảo ngon, thế thôi

View attachment 45819
bác kiếm ăn ngon như vậy từ trước khi có cái tool này, vậy liên quan éo gì mà cứ show hay pr hoài vậy??? trước nay bác vẫn có cái TUT của riêng bác dù ko có cái tool này rồi mà??

éo hiểu PR cái lồng gì mà liên quan vãi , thôi nịnh hót hay tự pr thì tuỳ bác, em đi ỉa phát đã :D

p/s: dinh di ra roi ma thay PR xam long , ngua eo chiu dc :D

f12 hân hạnh tài trợ chương trình này :D

nói chung bác PR vừa thôi, nếu thích bác PM riêng cho chủ tool mà xin xài . Tất nhiên càng nhiều coder thì càng tốt , tính cạnh tranh tạo nên chất lượng. Nhưng quan trọng vẫn là thái độ phục vụ, giống như bác Hồ nói : CÓ TÀI KO CÓ ĐỨC thì vứt vào sọt rác.

Chủ tool thì cảm thấy đáp ứng đc nhu cầu cũng như yêu cầu của anh em, cảm thấy hợp lý thì làm. Ko thích thì cứ private, khỏi phải này nọ chi cho mệt :)
Bác thích thì teamview cho xem nhé :)

bác kiếm ăn ngon như vậy từ trước khi có cái tool này, vậy liên quan éo gì mà cứ show hay pr hoài vậy??? trước nay bác vẫn có cái TUT của riêng bác dù ko có cái tool này rồi mà??

éo hiểu PR cái lồng gì mà liên quan vãi , thôi nịnh hót hay tự pr thì tuỳ bác, em đi ỉa phát đã :D

p/s: dinh di ra roi ma thay PR xam long , ngua eo chiu dc :D
Đơn giản là cái tool củ hết xài được rồi, bị móm mấy tháng nay , mấy bác cứ kếu không pay này nọ thì show chơi thôi =)) bác cứ đi ỉa rồi rỏ dãi trong đó cũng được =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week