Suggest SMAD Click Bot Traffic

Đề nghị thớt xem lại cách hổ trợ và các tool mình bán ra trước khi làm cái mới nhé. Tốt nhất cho mọi người thời gian test trước khi mua tool. Chứ mình thấy tool chất lượng kém, chỉ được hình thức, hiệu quả không cao, không đầu tư nhiều trong bắt lỗi(Lỗi vặt quá nhiều) - Hổ trợ thì quá kém, ai pm mua mới tiếp còn mua rồi thì vứt. Nói chung đó là nhận xét của mình sau khi vừa mua tool scan ssh của thớt.

Đề nghị thớt xem lại cách hổ trợ và các tool mình bán ra trước khi làm cái mới nhé. Tốt nhất cho mọi người thời gian test trước khi mua tool. Chứ mình thấy tool chất lượng kém, chỉ được hình thức, hiệu quả không cao, không đầu tư nhiều trong bắt lỗi(Lỗi vặt quá nhiều) - Hổ trợ thì quá kém, ai pm mua mới tiếp còn mua rồi thì vứt. Nói chung đó là nhận xét của mình sau khi vừa mua tool scan ssh của thớt.
Bạn nên xem lại ý thức sử dụng và tính kiên nhẫn của mình, Scan SSH 600k IP chưa có IP nào lại kêu tool lỗi, chất lượng kém :) lỗi bạn chụp hình hoặc báo cáo nhé, nói lỗi như bạn biết gì mà sửa :)

Bạn nên xem lại ý thức sử dụng và tính kiên nhẫn của mình, Scan SSH 600k IP chưa có IP nào lại kêu tool lỗi, chất lượng kém :) lỗi bạn chụp hình hoặc báo cáo nhé, nói lỗi như bạn biết gì mà sửa :)
đay scan han 3. mâyz triệu IP :D cố mây trăm mà ông ấy đã kêu
cái tool này nó scan ip rồi scan pass lun cho nên lâu ko thấy dc ip nào cugn ko phải do tôl cùi :D pass cùi thôi

Tui scan có 1 dãy ip range mà ra cả 10k ssh

Vậy thằng bán tool nên xem lại cách hổ trợ không. Quăng cái tool xong đăng nhập ko được chỉ chát lại đúng câu chắc lỗi mạng do kết nối xong thôi.
Tool cùi mình chấp nhận nhưng hổ trợ như shit thì nên xem lại.

Mình đang sài tool free của mrthuyet, thấy tool scan trả phí tưởng ngon hơn ai dè. Nói thật sài free scan ngon hơn tool thớt nhiều ngày vẫn được 1>2K

Hiện tại mình chỉ dùng tool của thớt để lấy rang ip rồi viết 1 tool tách rang ip ra thành ip thật rồi import qua tool của Mrthuyet sài đó.

Mong thớt đừng tự ái mà nên xem nó như 1 động viên để cố gắng hoàn thiện tool hơn. Thực sự bỏ tiền mua tool thớt tuy có chút hối hận nhưng dù sao củng còn 73 ngày vẫn muốn có cái tool coi được mà. Đở phải làm nhiều trò như vậy để có SSH.

Thứ 1: Bạn post bài đúng topic
Thứ 2: Nói thì có bằng chứng, ngày nào chả online, tool không check được license chỉ trừ khi network bạn bị lỗi hoặc máy bạn không vào được internet do setting gì đây. Vậy trả lời lỗi mạng do kết nối là xong. Việc bạn là phải kiểm tra lại PC máy mình, không lẽ mua cái key 10k online support 24/24 ? Nhãm

Thứ 3: Với tool mình cũng có hổ trợ scan IP với pass

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week