Suggest SMAD Click Bot Traffic

Hi

Sau khi hoàn thành tool Scan SSH có thể download và bắt đầu scan tại http://www.mediafire.com/download/kz17po4igc7nnni/

Bên team mình tiếp tục làm tool SMAD Click Bot Traffic

Chắc cái tên cũng quen thuộc với các bạn, mình chỉ mô tả thêm về ưu điểm tool

- Chạy multi thread SSH, Proxy, Socks
- Click không chiếm chuột, click mọi nơi trên website
- Chiến được tất cả các thể loại PTP, Ads, Popup, adf.ly, short link...
- Fake UserAgent, random referer
- Sử dụng trình duyệt thật
- Có thể cấu hình click nhiều tọa độ

Bản Trial chỉ chạy trong 5 ngày. Bản PRO không giới hạn

bảng giá:

10 ngày = 10k
30 ngày = 20k
75 ngày = 50k

Anh em đã xài và sử dụng các tool khác vui lòng cho thêm ý kiến để bổ sung

Link download sẽ được upload trong vài ngày tới

View attachment 45076
Like !

Sao các pác kia cứ chê mắc chê rẻ thế? Giá chỉ có $2/tháng thôi mà ko dám đầu tư thì chắc cũng hok thể kiếm được nhiều tiền hơn $2.

Góp ý thớt tí về Click:
=> Nếu Click ko chiếm chuột thì Click ảo này sẽ ko giống Click thật 100% => fail với một số dự án có fraud tracking mouse.
=> Nên sử dụng Click chiếm chuột và cố gắng build random mọi thứ từ delay mouse down, mouse up đến việc mouse move.
Ko phải thớt làm hok dc nhưng nếu có Click chiếm chuột sẽ OK hơn cho tool. :)

Like !

Sao các pác kia cứ chê mắc chê rẻ thế? Giá chỉ có $2/tháng thôi mà ko dám đầu tư thì chắc cũng hok thể kiếm được nhiều tiền hơn $2.

Góp ý thớt tí về Click:
=> Nếu Click ko chiếm chuột thì Click ảo này sẽ ko giống Click thật 100% => fail với một số dự án có fraud tracking mouse.
=> Nên sử dụng Click chiếm chuột và cố gắng build random mọi thứ từ delay mouse down, mouse up đến việc mouse move.
Ko phải thớt làm hok dc nhưng nếu có Click chiếm chuột sẽ OK hơn cho tool. :)

Cái chỗ bác nói :

Chắc cũng có cách xử lý thôi bác, cố gắng tìm cách click ảo qua được cái fraud tracking mouse là oke thôi mà.

Đề nghị thớt xem lại cách hổ trợ và các tool mình bán ra trước khi làm cái mới nhé. Tốt nhất cho mọi người thời gian test trước khi mua tool. Chứ mình thấy tool chất lượng kém, chỉ được hình thức, hiệu quả không cao, không đầu tư nhiều trong bắt lỗi(Lỗi vặt quá nhiều) - Hổ trợ thì quá kém, ai pm mua mới tiếp còn mua rồi thì vứt. Nói chung đó là nhận xét của mình sau khi vừa mua tool scan ssh của thớt.
cùng câu nói

Do sản phẩm không được welcome nên bên team để xài nội bộ không public nữa nên nhờ MOD close hộ topic này

Tool sử dụng trình duyệt thật, multi thread, random UA, random referer, click khong chiếm chuột, bắt được số lần click và hiển thị popup, tự động nhấn download hay Accept của popup để tăng rate và ăn nhiều tiền hơn, treo 24/7 không đis

Hình chỉ mang tính chất khoe chứ không bán :D Hẹn gặp lại ở tool check SSH FRESH

Last edited:
tool ngon sao lại để xài, cho anh em xài ké với, đang tâm đắc mấy tool và hóng, ngon vậy sell 50k bên tôi ủng hộ vài chục key, thấy có Payment rồi kìa, sell private cũng được :confused:

nói thật chứ mấy cái tool khác trong mmo này toàn tào lao không, lỗi lên lỗi xuống, xài thêm bực mình

Do sản phẩm không được welcome nên bên team để xài nội bộ không public nữa nên nhờ MOD close hộ topic này

Tool sử dụng trình duyệt thật, multi thread, random UA, random referer, click khong chiếm chuột, bắt được số lần click và hiển thị popup, tự động nhấn download hay Accept của popup để tăng rate và ăn nhiều tiền hơn, treo 24/7 không đis

Hình chỉ mang tính chất khoe chứ không bán :D Hẹn gặp lại ở tool check SSH FRESH

View attachment 45535
Chắc tool có vấn đề gì rồi

cám ơn thớt đã private key cho mình
báo cáo là tést 1 ngày new site với vps 4 core, 4gb ram để thread 20, thớt online cho em buy them 50 key gấp lắm

cha này cứ giống kẻ tung người hứng vậy :p:p:p Có chung team với bác thớt ko thế
GATO à. Thực tế có sao nói vậy, test 1 key cho site new thấy ổn định tool, mấy tool khác cũng có test nhưng mà như shit ấy
Bực mình khi mấy thằng không biết gì phán vớ vẩn để rồi thớt không sell tool nữa

về mặt kinh tế thì cho thuê theo PC kiếm ăn hơn nhiều so với key :) , mình đang nghi chủ tool là thánh @thanhps42 hiển linh đây :D , tung 1 phát 2 tool và khỏi cho test thì quá tự tin rồi :D

Ờ nhắc mới nnớ ! Mình củng nghi nghi rồi. Tại viết tool thì không khó nhưng hiểu và code tối ưu như thế thì không phải người chuyên viết tool trên mmo rất khó làm được.

Trước củng nghe bác thanhps42 trước khi bị report thì củng đang code lại tool nhưng chưa kịp hoàn thành thì bị ban nên mình nghĩ bác đó củng sẽ trở lại nhưng quan trọng là nick nào thôi.

Nếu bác Smad đúng là bác thanhps42 thì hoan nghênh bác trở lại và được thì cho mình xin lại 5 đô nhé @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week