Suggest SMAD Click Bot Traffic

bác kiếm ăn rất ngon, nhìn mà hâm mộ ghê cơ
nhưng mà từ hồi ấy... liên quan gì đến cái tool này
tớ toàn thấy paid từ khi chưa có tôol này ko hà, chắc là pr thái quá, thôi kệ bác ấy đi. anh em mình là newbie ko dám cạnh tranh với team to ấy.

tớ toàn thấy paid từ khi chưa có tôol này ko hà, chắc là pr thái quá, thôi kệ bác ấy đi. anh em mình là newbie ko dám cạnh tranh với team to ấy.
Trước giờ vẫn tool cả thôi, tại cái tool củ không còn xài được ( không phải thanhps nhé nên đang tìm tool mới thôi,), được bác thớt share cái key mà chạy ngon nên vui nên show này nọ cho có tinh thần, chả phải PR gì, nhưng PM yahoo bác thớt không trả lời

Với lại các bác cứ chém site này nọ không pay trong khi vẫn pay đều nên quẳng lên

ừ, đi ra thôi. Có cái tool mà làm như quan trọng lắm ko bằng :D Giờ 1 đống tool tương tự đầy trên forum đã ra mắt và sắp ra mắt . Thiếu gì ^^

mấy thằng pr giờ lộ liễu vãi lồng :D

tớ thấy cứ đợi tool bác Vina ra là ăn đứt liền,
tool bác Vina thì vượt hết các tool khác mà chắc phải qua tết, giờ xài tạm tool crack bot traffic của thanhps42 vẫn ổn :D

tớ thấy cứ đợi tool bác Vina ra là ăn đứt liền,
Show lần cuối, đừng bảo PR này nọ, em test thử nhiều tool trên này lắm rôi, toàn lỗi và lỗi, nói chung là hoàn toàn mãn nguyện tool bác này

1 key, VPS 8 core, 32gb ram, thread 100

13-Jan-15 12-41-48 AM.jpg

Trước giờ vẫn tool cả thôi, tại cái tool củ không còn xài được ( không phải thanhps nhé nên đang tìm tool mới thôi,), được bác thớt share cái key mà chạy ngon nên vui nên show này nọ cho có tinh thần, chả phải PR gì, nhưng PM yahoo bác thớt không trả lời

Với lại các bác cứ chém site này nọ không pay trong khi vẫn pay đều nên quẳng lên

bác có site nào mà hiện đang pay thì quăng lên cho anh em húp tí cháo, chứ thế nào thì e cũng chịu thôi. nghe team bác pro lắm, sao ko tuyển người viết tool riêng luôn, như bác phước tài đó.

bác có site nào mà hiện đang pay thì quăng lên cho anh em húp tí cháo, chứ thế nào thì e cũng chịu thôi. nghe team bác pro lắm, sao ko tuyển người viết tool riêng luôn, như bác phước tài đó.
solo thôi, team gì bác :D
trước có thuê mà toàn coder lỡm

ta còn sài bản từ hồi 1.26 đây,
vẫn còn 31 day nữa mới hết hạn :)
:D tớ thì còn nửa năm nữa mới hết hạn :oops::oops:

thôi đi ra, pr thối quá, thối ko chịu đc :p:p:p:p:p

Bên mình không còn sell tool này nên các bạn vui lòng không tiếp tục thảo luận thêm ở đây

Mod @BuyLR, @Sir.NamTuoc close giúp

@proboc: đã trả lời yahoo bạn

Bác nếu không phải bác thanhps chắc củng là bạn bác ấy, có gì bảo bác ấy gởi lại mình 5 đô. @@ Mình đòi dai lắm @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week