Suggest SMAD Click Bot Traffic

Đậu xanh rau má, mua tool về chạy trên vps chứ có phải mua soft về cài vào máy đâu mà sell kiểu đó. Chẳng thà giới hạn 1 key 5-10vps thì nghe còn hợp lý. Dẫu biết là mấy bác tốn chất xám để làm ra tool nhưng mấy bác cũng nghĩ cho buyer chứ.:(:(

Đậu xanh rau má, mua tool về chạy trên vps chứ có phải mua soft về cài vào máy đâu mà sell kiểu đó. Chẳng thà giới hạn 1 key 5-10vps thì nghe còn hợp lý. Dẫu biết là mấy bác tốn chất xám để làm ra tool nhưng mấy bác cũng nghĩ cho buyer chứ.:(:(
Về với máng lợn cũ thôi :D Ko ham máng này lắm :eek: Cùng lắm đợi bác vina :eek:

Có 250 $ chứ mấy bạn . Bằng 1/2 ngày mình chạy tools :D
Như bác thì cần gì mua ba cái tool này, đặt mịa cái tool private chạy 4ever cho khỏe.

Về với máng lợn cũ thôi :D Ko ham máng này lắm :eek: Cùng lắm đợi bác vina :eek:
Vâng bác, chỉ có máng đó là hợp lý. :D:D

Tool làm ra cho đa phần mọi người chứ không phải cho một vài cá nhân. Nhưng khẳng định quá 50% mọi người tải về nhìn thấy bảng giá rồi xóa luôn. Phần còn lại thử 1 tháng rồi cũng xóa nốt.

Tool làm ra cho đa phần mọi người chứ không phải cho một vài cá nhân. Nhưng khẳng định quá 50% mọi người tải về nhìn thấy bảng giá rồi xóa luôn. Phần còn lại thử 1 tháng rồi cũng xóa nốt.
nghe đâu bản trial này chỉ chạy được 1 thread :oops:
test cũng chả buồn nữa, tool mình toàn cắm 20-25 threads chạy thôi

Hiện tại mình treo chạ 20 thread, 1 ngày cũng được 2-3$/VPS, tool mình sell giá 2.5$ chỉ bằng 1 ngày chạy tool, chả hiểu nó mắc thế nào.
Các thím chia sẻ tí cơm với chứ, ăn cháo hoài thì buồn buồn chạy private luôn, khỏi sell siêc gì cho mệt :D

Hiện tại mình treo chạ 20 thread, 1 ngày cũng được 2-3$/VPS, tool mình sell giá 2.5$ chỉ bằng 1 ngày chạy tool, chả hiểu nó mắc thế nào.
Các thím chia sẻ tí cơm với chứ, ăn cháo hoài thì buồn buồn chạy private luôn, khỏi sell siêc gì cho mệt :D

Giới hạn key trên bn máy thì còn được, còn ko thì treo private cho khỏe đi bác. :p:p

ko phair ai cungx pro giong bac:D

ko phải ai cũng chạy đc như thím đâu :) Nếu thím thấy anh em nói vậy mà ko hợp ý thím thì khỏi sell cũng đc :) Cung cầu cả thôi mà :)

Cung ko hợp cầu thì cũng chả có khách :)

Mình thấy cái giá 2,5$ / 10 PC thì may ra còn tạm ủng hộ đc :)

Mắc quá, trước đây khi còn tool của bác thanh mỗi ngày mình chạy 4 vps mà còn chỉ kiếm đc 0,5$ này, trừ khi bạn chịu chia sẻ tut mỗi ngày kiếm đc 2$/ 1 vps thì đúng là rẻ thật :confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back