Cheat Traffic Site wed kiếm tiền , nghe nhạc , lướt sóng , khai thác trình duyệt

doanvanhung

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Chào các bạn hôm nay mình xin chia sẻ site này rất nhàn chỉ việc treo wed để đó không làm gì cả , nếu bạn nghe nhạc , nó tính 1h đc 1 điểm , còn lướt sóng 1 ngày thì đc thì giao động được từ 20-30 điểm có thể hơn tùy vào bạn treo máy như nào treo nhiều hay treo ít , Nó quy đổi điểm như sau : 1000 điểm = 3 đô . min pay là 5 đô , nên các bạn cứ treo tap đó để đó đợi tích tích vài tháng rồi rút tầm 10-20 đô 1 thể .

Còn đây là link đăng ký của mình mong các bạn ủng hộ để mình chia sẻ các site khác nữa ạ : http://bit.ly/2mBbdvV .

Cứ có thác mắc gì có thể nhắn tin qua mmo cho mình hoặc bình luân mình giải đáp

Last edited:
topic của bạn sơ sơ có 3 vấn đề vui =))

Thứ nhất là sai chính tả
wed kia là viết tắt của wednesday hay wedding hay của gì :popo_big_smile:

tiêu đề said:
Site wed kiếm tiền , nghe nhạc , lướt sóng , khai thác trình duyệt
Chào các bạn hôm nay mình xin chia sẻ site này rất nhàn chỉ việc treo wed để đó không làm gì cả
Thứ 2 bạn nói có proof rồi thì nên up hẳn proof lên
Co proof chua bro
rùi nhé , mình chia sẻ site nào đều đc thanh toán rùi
Và thứ 3 là đã ăn link ref rồi thì đừng nên tham ăn cả phần link rút gọn nữa :popo_burn_joss_stick:
Còn đây là link đăng ký của mình mong các bạn ủng hộ để mình chia sẻ các site khác nữa ạ : http:// bit. ly/ 2mBbdvV .

Mình quote lại nhưng dùng space link để tránh ai click nhầm vào, dùng link rút gọn không biết sẽ đi đâu về đâu. Nếu bạn dùng url ẩn ref có hẳn tên site thì khác, ai thích ủng hộ thì click hẳn link ref, ai không thì bỏ ref

Mình tiện lướt qua cái tit nên vào cmt dạo chứ mềnh ko tham gia theo bạn.

gút lắc ôn !

cmt xong mới thấy lòi ra thêm 1 vấn đề nữa là phần bạn dùng Prefix My Site

dùng như thế thì bạn phải là chủ site mới nên dùng :popo_boss:

cmt xong mới thấy lòi ra thêm 1 vấn đề nữa là phần bạn dùng Prefix My Site

dùng như thế thì bạn phải là chủ site mới nên dùng :popo_boss:
mình không ko biết , còn link rút gọn kia là ko phải rút gọn link kiếm tiền nhé bạn

mình cũng gặp nhiều tình trạng đã không ref lại còn hỏi nhiều nên mình mới rút gọn kia cho chắc

mình không ko biết , còn link rút gọn kia là ko phải rút gọn link kiếm tiền nhé bạn

Mình ko quan tâm link rút gọn có kiếm tiền hay ko nhưng cứ là link rút gọn thì chẳng ai biết khi click sẽ đi đâu về đâu :)

Mình ko quan tâm link rút gọn có kiếm tiền hay ko nhưng cứ là link rút gọn thì chẳng ai biết khi click sẽ đi đâu về đâu :)
uk bạn , mình rút gọn này mục đích là nhiều người ko ref lại hỏi nhiều đến khi hỏi tên tài khoản ref im luôn , nên mình làm thế này cho chắc , mong bạn , và anh em thông cảm

Bạn nếu tuyển ref thì up cái proof được pay lên cho mn xem đi ,phải thấy proof mới yên tâm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom