• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Site CPM Việt Nam mới cho dành anh em bị Adsense block :D

ghdfhdhd

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hi guys,

Mình được ông bạn giới thiệu chạy thử site này, của Việt Nam luôn.

**Ưus điểm **

+ Đang trong quá trình hoàn thiện sắp bung ra nên giá tốt.
+ Đặc biệt là chỉ nhận CPM nên thích hợp cho anh em thích nhàn, chỉ cắm vào và xem tiền lên thôi.
+ Yêu cầu không cao, các site bị adsense từ chối vì nhiều lý do cũng chơi được luôn.
+ Nhận mọi quốc gia, nhiều lĩnh vực.
+ Thanh toán tháng 2 lần, chốt tiền ngày 31 thanh toán ngày 5, chốt ngày 15 thanh toán ngày 20.

**Nhược điểm**

+ Chưa có hệ thống tự tạo code cho anh em (đang hoàn thiện mà :p) anh em chơi thì tạo acc rồi pm skype: doanh_pq là sale để được hướng dẫn ;))
+ Ưu tiên các traffic desktop
+ Còn gì nữa anh em chạy thử rồi cùng review nhé :D.

Link: http://adstiq.com/

Thanh toán qua: Ngân Hàng hoặc Paypal.

Đây là tk của mình đax chạy thử, $ cập nhật 24h một lần nên hôm nay số vẫn là 0 :)) mình traffic ghẻ nên CPM hơi thấp, nhưng đã là ngon chán so với nhiều site khác rồi.

dạo này máy thánh VN lập net nhiều nhĩ

mình mới chạy chưa đc thanh toán :))
nhưng về uy tin thì anh em khỏi lo đê, biết masoffer với adflex không, cùng một nhà đó :))

khi nào có proof thì theo :cool:

hi hi vừa test nó nhận cả 18+ anh em ạ, ngon vcđ
có gì tôi hỏi ông bạn tôi xin cái prof cho anh em xem nhé, nó chạy hơn tháng r :))

=)) làm giàu không khó, ngày được 5 triệu kìa :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Site này mới ra không bao lâu mà trả tiền thế luôn kìa :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom