• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Show Nào Show Nào Vlog Xàm Từ em

Verify

Hero
Reactions
395
MR
0.117
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tiêu Đề em đặt cho vui thôi mà em đăng lên cũng chỉ để nói là :) em bỏ hoàn toàn được mmo cũ rích Cheat và tiến tới làm content rồi .
tui nó không được nhiều
lần đầu tiên làm e nghĩ chắc bỏ cuộc quá nhưng sau 2 tuần em có 3 lượt view đầu tiên :) mở máy lên thấy 3 view vui quá trời đã thế còn tây view nữa
Niềm vui cảm súc thực thụ kiếm $ là đây :) em cũng chả biết tả sao nữa đại loại là nhảy ra khỏi ghế :D .

Tuy không nhiều nhưng trước khi làm em đặt ra tiêu trí là sẽ 2 năm sau với có $ rồi nên cứ bị như vầy em cũng chưa nản vì ngày càng phải học thêm nhiều cái mới nên thành ra nó làm em chã nản tý gì đã thế còn sung sức nữa :D
Ngày bình thường trước kia em ngồi than thì h suy nghĩ ra các chiêu thức uấn éo giữ người coi rồi seo này lọ song đợi cập nhật tiền :) từ $ vui lắm các bác ạ .
Em đăng lên cũng chỉ mong mọi người :) chuyển sang làm 1 cái gì đó thật đừng nên cheat .
Vì đây là niềm đam mê cháy bỏng của em nên kiếm dc những $ nhỏ nhoi mà không cheat em rất quý trọng
Cám ơn các Bác đã đọc bài của em
à quên các bác nghĩ thế nào về Real Traffic các Bác hãy để lại Replay :) để em biết cảm giác của mọi người , và đừng quên chia sẻ lại

Chúc mừng bạn, không có việc gì khó, chỉ sợ không chịu làm :)

Muốn thật sự real trafic thì content phải thật hữu ích cho người đọc, hãy chọn một hướng conetnt mà bạn thật sự thích nhất, cương quyết đi theo. Muốn biết content với trafic real thu nhập thế nào bạn qua bên ddth xem thêm, bên đó sư phụ về content nhiều lắm

:)đó là 1 lời em khuyên còn bác nếu vẫn tiếp tục theo thì nó vẫn hay em thì đã bỏ dc nó rồi

tối rồi muốn ngủ mà chả có chị bên cạnh :(
chị bận cheat rồi :3 sao em còn thức thế bạn trai ko mắng à

Chúc mừng bạn, không có việc gì khó, chỉ sợ không chịu làm :)

Muốn thật sự real trafic thì content phải thật hữu ích cho người đọc, hãy chọn một hướng conetnt mà bạn thật sự thích nhất, cương quyết đi theo. Muốn biết content với trafic real thu nhập thế nào bạn qua bên ddth xem thêm, bên đó sư phụ về content nhiều lắm
:) Cám Ơn Bác Đã cho em thêm lời Khuyên :D
để em sang đó học hỏi thêm về seo từ hồi làm đến h quên mất :p
chị bận cheat rồi :3 sao em còn thức thế bạn trai ko mắng à
hôm qua nói chị song cái :( nó lôi zo phòng luôn

:) Cám Ơn Bác Đã cho em thêm lời Khuyên :D
để em sang đó học hỏi thêm về seo từ hồi làm đến h quên mất :p

hôm qua nói chị song cái :( nó lôi zo phòng luôn
thread la con gái à @@

hinh nhu add yahoo tu cai hoi topic cpm ms mở thì phải :p
em thấy tên bác cũng quen lắm mà chã nhớ :) . mà h em bỏ cheat hoàn toàn rồi :) nên chả làm cái gì về nó nữa cũng ít hoạt động forum luôn :p

chúc mừng thớtttt :D thớt làm vlog gì thế :D e xem vs :">

em thấy tên bác cũng quen lắm mà chã nhớ :) . mà h em bỏ cheat hoàn toàn rồi :) nên chả làm cái gì về nó nữa cũng ít hoạt động forum luôn :p
hướng đẫn em chơi real vs :p

chúc mừng thớtttt :D thớt làm vlog gì thế :D e xem vs :">
:D em viết cái tiêu đề lảm nhảm thôi bác ạ . chứ đâu làm vlog gì đâu :) .
em làm niche khác
hướng đẫn em chơi real vs :p
:) cái đó thì có vẻ khó á :D . tại vì em cũng newbie mà bác cũng thử làm đi tại mỗi người có 1 ý tưởng riêng mà . em xây cái ý tưởng này để phát triển lâu nó cũng mất tốn hơn 1 tuần của em nên . bác đừng ngại :) cố gắng

inbox cái kênh cho xem với threads :p

cẩn thận thang bên trên nguy hiêm lắm nha thread :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom