share cách treo máy kiếm tiền 2018 min 15$/tháng

website trafic >50k . bán ớ đâu vậy bác .

hiện tại đã test xong trang lấy sub và seo web, seo video cho anh em. ngày mai sẽ chính thức update lại topic kèm các chỉnh sửa dễ hiểu hơn cho anh em newbie! :D chúc anh em vui vẻ

hiện tại đã test xong trang lấy sub và seo web, seo video cho anh em. ngày mai sẽ chính thức update lại topic kèm các chỉnh sửa dễ hiểu hơn cho anh em newbie! :D chúc anh em vui vẻ
Thanks bác. Của e đủ giờ rùi mà có hơn trăm sub. E hóng bác quá :D

Vagex :12k point=2$ là tính bằng credit hay số lần xem View Count vậy bạn :)

Thanks bác. Của e đủ giờ rùi mà có hơn trăm sub. E hóng bác quá :D
4k giờ mà bạn đủ nhanh thế sao? :D mình sẽ update trước 19h hôm nay
Vagex :12k point=2$ là tính bằng credit hay số lần xem View Count vậy bạn :)
tính bằng point quy đổi ra bạn nhé
Vagex giá sàn tầm hơn 18k 1 đô mà
bạn vào mục trao đổi và lấy point chia cho số tiền nhận mình xem nào @@ rate trung bình là 6k point/1$ bạn nhé

Adzbux mình treo hitleap mãi có làm sao đâu nhỉ :D

Rút đc tiền chưa bạn ? Được bao nhiêu rồi bạn ?

Ở đây ko xài hitleap, traffic luôn có ref hẳn hoi, pending $1,5, tk còn gần $3. Bị banned ko hiểu vì lý do gì luôn.

Mình nghĩ thằng adzbux này củ chuối hoặc scam hẳn hoi rồi.

mình đang có vài triệu point ở 9hits .ko biết chơi cái nào .mình có thử popmyads mà nó ban acc vì fake trafic
Rút đc tiền chưa bạn ? Được bao nhiêu rồi bạn ?

Ở đây ko xài hitleap, traffic luôn có ref hẳn hoi, pending $1,5, tk còn gần $3. Bị banned ko hiểu vì lý do gì luôn.

Mình nghĩ thằng adzbux này củ chuối hoặc scam hẳn hoi rồi.
để mình check xong xoá thằng adz này khỏi topic đỡ mất công anh em @@
các bạn có thể trữ traffic xong bán lại cho người khác hoặc mua lấy web cùi cùi rồi bơm traffic vào ăn cpm nhé. đỡ phụ thuộc
Xin lỗi bác. Mắt e toét nhìn nhầm 4k Mi nớt :p. E đang bơm cật lực :D Hóng bơm sub của bác ạ
ok bạn mình đang chỉnh sửa lại topic rồi. nói chung mấy thằng mới này cũng ko đc nhiều sub/ngày đâu bạn. chắc vẫn phải tính đến việc dùng point bơm view ,còn sub thì mua để làm cho nhanh. đợt này khó kiếm ăn với bọn này quá ,thời điểm này năm ngoái mình bơm cả nghìn sub/ngày cũng ko vấn đề ,giờ cứ bơm xong nửa tháng nó usnub :p

Adzbux đọc rule của nó có ghi các tài khoản việt nam và trung quốc do cheat quá nhiều nên phải nâng cấp tài khoản mới đc pay hay sao đó . Còn vụ ban acc là do đăng nhập trên ip proxy/VPN là bay acc luôn . Ip vps là public ip cũng bay acc .
Mà chủ thớt cho e hỏi bơm traffic vào web thì sao ăn đc cpm nhỉ . Em tưởng phải có click thì nó mới tính chứ

chạy vagex thi thoảng video lại bị đứng k chạy với lỗi HTML đã cài adobe với c++ bác nào thông e với

Adzbux đọc rule của nó có ghi các tài khoản việt nam và trung quốc do cheat quá nhiều nên phải nâng cấp tài khoản mới đc pay hay sao đó . Còn vụ ban acc là do đăng nhập trên ip proxy/VPN là bay acc luôn . Ip vps là public ip cũng bay acc .
Mà chủ thớt cho e hỏi bơm traffic vào web thì sao ăn đc cpm nhỉ . Em tưởng phải có click thì nó mới tính chứ
ko cần click bạn.quảng cáo theo kiểu đặt banner trên web ấy ,khi có view nó. sẽ tính cho bạn
không thấy chổ rút tiền của ytmonster nhỉ bác ?
:D làm gì có đâu mà rút hả bác. bác chỉ dùng point của nó tăng view cho video thôi. hoặc ko thì bán cả nick cho người khác, chứ ko có trao đổi trực tiếp point ra tiền nha bác
chạy vagex thi thoảng video lại bị đứng k chạy với lỗi HTML đã cài adobe với c++ bác nào thông e với
bạn cài .net framework đi là đc!

Xài ytmonster.net thi thoảng bị lỗi nên ko load nữa, phải f5 lại từ đầu, chủ thớt biết fix ko chỉ mình vs

Xài ytmonster.net thi thoảng bị lỗi nên ko load nữa, phải f5 lại từ đầu, chủ thớt biết fix ko chỉ mình vs
ko fix đc đâu bạn. đấy là lỗi sever,dạo này người dùng đông quá mà nó ko nâng cấp nên hay bị đứt kết nối

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,735
Latest member
MUABANWHATSAPP

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom