share cách treo máy kiếm tiền 2018 min 15$/tháng

-- chạy mấy cái view yt này, ko biết có bị youtube nó phát hiện ra không

-- vừa reg mấy acc treo traffic cho chủ thớt , id: baotiensinh76

-- thằng này rankboostup.com không có phần mềm treo máy nhỉ , phải treo bằng trình duyệt và phải ở trình duyệt

Last edited:
Ae nào có nhu cầu mua acc ytmonster.net, vagex cho xin rate vs, treo nốt tháng r bán
bạn có vẻ ko có hứng thú với việc kiếm tiền lâu dài nhỉ :( ok nếu lúc đó ko ai mua cứ pm mình ! mình sẽ mua hộ bạn
-- chạy mấy cái view yt này, ko biết có bị youtube nó phát hiện ra không

-- vừa reg mấy acc treo traffic cho chủ thớt , id: baotiensinh76

-- thằng này rankboostup.com không có phần mềm treo máy nhỉ , phải treo bằng trình duyệt và phải ở trình duyệt
theo lý thuyết thì treo ở web ,traffic sẽ chất lượng hơn . mà thằng rank này nó có gần 500k member nên mình thấy khá ổn nếu nâng cấp tài khoản và kéo traffic để seo top thì cũng ko vấn đề

Last edited:
bác cho hỏi : trang ytmonster.ru đổi sang tiền để rút về bằng cách nào nhỉ?
Đã ref cho bác

bạn có vẻ ko có hứng thú với việc kiếm tiền lâu dài nhỉ :( ok nếu lúc đó ko ai mua cứ pm mình ! mình sẽ mua hộ bạn

theo lý thuyết thì treo ở web ,traffic sẽ chất lượng hơn . mà thằng rank này nó có gần 500k member nên mình thấy khá ổn nếu nâng cấp tài khoản và kéo traffic để seo top thì cũng ko vấn đề
-- oh . chắc mình treo rồi bán acc . chứ ko kéo traffic .

-- thằng Bighits4u sao cứ treo 1 lúc , là nó stop worker đóng chương triinfh và phải login lại vậy
-- thằng 10khits cũng vậy mà ko bị đóng chương trình

chấm nghiên cứu sau

Kiếm tiền bằng hình thức treo máy này mình thuê vPS roi treo thì có loi đc ti nào ko vậy thớt?

bác cho hỏi : trang ytmonster.ru đổi sang tiền để rút về bằng cách nào nhỉ?
Đã ref cho bác
bạn có thể lựa chọn buff sub,view vào kênh youtube và bán ra GA hoặc bán cả acc yt.ru cho ng khác bạn nhé .chứ ko trực tiếp đổi ra tiền đc .trong topic của mình chỉ có cashmining là trực tiếp đổi đc thôi !
-- oh . chắc mình treo rồi bán acc . chứ ko kéo traffic .

-- thằng Bighits4u sao cứ treo 1 lúc , là nó stop worker đóng chương triinfh và phải login lại vậy
-- thằng 10khits cũng vậy mà ko bị đóng chương trình
dạo này sever hay bị quá tải đó bạn ko khớp lệnh nên nó đóng lại thôi
Kiếm tiền bằng hình thức treo máy này mình thuê vPS roi treo thì có loi đc ti nào ko vậy thớt?
cũng tùy xem vps bạn mua là loại nào .nhưng với vps cơ bản là 1core,1gb ram chắc chắn tháng kiếm đc >15$ nhưng là gián tiếp chứ ko phải trực tiếp bạn nhé .bạn có nhu cầu dùng vps pm mình sẽ có rate cực đẹp cho bạn (15k/tháng)

cũng tùy xem vps bạn mua là loại nào .nhưng với vps cơ bản là 1core,1gb ram chắc chắn tháng kiếm đc >15$ nhưng là gián tiếp chứ ko phải trực tiếp bạn nhé .bạn có nhu cầu dùng vps pm mình sẽ có rate cực đẹp cho bạn (15k/tháng)
Vps gì mà 15k/tháng vậy bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back