share cách treo máy kiếm tiền 2018 min 15$/tháng

Cảm ơn bạn đã chia sẽ! Vừa reg ytmonster.ru theo link ref của bạn và sẽ tiếp tục reg thêm! Rất mong có dịp đc trao đổi, nhờ bạn chỉ bày thêm!...

Cảm ơn bạn đã chia sẽ! Vừa reg ytmonster.ru theo link ref của bạn và sẽ tiếp tục reg thêm! Rất mong có dịp đc trao đổi, nhờ bạn chỉ bày thêm!...
ok cảm ơn bạn .nếu có sai sót mong bạn góp ý thêm để xây dựng topic hoàn chỉnh nhé :D

update 22/10 ; cập nhập vps giá rẻ chỉ từ 10.500đ/vps 1core,1gb ram
hướng dẫn seo top cho video bằng các trang traffic

Vagex update bản 4.1.3, treo được một lúc nó hiện 1 chuỗi mã gì ấy rồi pause lại, mình phải vào bấm watch nó mới chạy tiếp :confused:

Vagex update bản 4.1.3, treo được một lúc nó hiện 1 chuỗi mã gì ấy rồi pause lại, mình phải vào bấm watch nó mới chạy tiếp :confused:
hừm .mình chỉ treo chuyên dụng trên fire nên cũng chưa biết cách khắc phục lỗi này ! :(
:eek::eek::eek: VPS VN hay nước ngoài vậy
digitalocean bác ơi :v

tạm thời bạn cứ treo trên fire đi chờ nó fix lỗi !

ko được bạn ạ :D nó chỉ tính trên 1 ip thôi mặc dù cả 2 đều chạy :)
You may run up to 5 of each viewer (IPs).
For example, if you have two Internet connections you can run
Vagex viewer and Firefox viewer on each , so 4 viewers total.

- Kênh Youtube của mình đã bật kiếm tiền, nội dung là vblog tự quay không dính nội dung bên thứ 3 hoặc bản quyền thì mình bơm view bằng 4 trang (vagex, ytmonster.ru, ytmonster.net, ytuber.ru) của thớt chia sẽ có die kênh ko thớt ?

- Lúc bơm view vào video mình có cần tắt $ trên video đi không hay để luôn vậy, nếu để luôn vậy thì mình có được tiền từ YTB ko thớt ?

Bạn mình có 1 website nhỏ về nấu ăn và làm đẹp, giờ mình dùng các trang bơm traffic cho web đó, thì mình nên đặt loại quảng cáo nào để kiếm thu nhập từ nguồn traffic ấy.

P/s: mình đã thử đăng ký google adsense rồi nhưng không được, mua GA thì quá mắc luôn :D

- Kênh Youtube của mình đã bật kiếm tiền, nội dung là vblog tự quay không dính nội dung bên thứ 3 hoặc bản quyền thì mình bơm view bằng 4 trang (vagex, ytmonster.ru, ytmonster.net, ytuber.ru) của thớt chia sẽ có die kênh ko thớt ?

- Lúc bơm view vào video mình có cần tắt $ trên video đi không hay để luôn vậy, nếu để luôn vậy thì mình có được tiền từ YTB ko thớt ?
tình trạng của bạn bật được nhé ^^
Bạn mình có 1 website nhỏ về nấu ăn và làm đẹp, giờ mình dùng các trang bơm traffic cho web đó, thì mình nên đặt loại quảng cáo nào để kiếm thu nhập từ nguồn traffic ấy.

P/s: mình đã thử đăng ký google adsense rồi nhưng không được, mua GA thì quá mắc luôn :D
trang như của bạn làm affilate thì thu nhập sẽ cao hơn.
cpm rate vn bèo lắm. bơm traffic vào đc nhưng bạn phải nâng cấp tài khoản để leech link khi đó nguồn view sẽ là real .hơn nữa. mình nghĩ bạn nên tích cực làm seo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom