share cách treo máy kiếm tiền 2018 min 15$/tháng

Em treo hitleap xong bị thằng adzbux nó ban acc . Lập âc mới thì nó báo ip đã bị sử dụng để đăng ký rồi
nhọ cho bác rồi,bản thân em cheat nhiều cũng chưa bị nó ban acc bao giờ :v bác có thể lên gg gõ từ khoá" ptp 2018" để tìm trang mới nhé
Có acc ytmonter 100k credit ai hốt dùm mình cái
bán acc mà chỉ có 100k thì khó bán lắm bạn ơi. muốn bán acc thì phải 1tr trở lên. còn người chơi chuyên nghiệp toàn bán acc khi trên 10tr thôi. còn bạn vẫn muốn bán thì có thể lên fb tìm gr mua bán trao đổi youtube để bán theo cách thức bán view, cmt, like, follow. như thế dễ bán hơn

Adzbux mình treo hitleap mãi có làm sao đâu nhỉ :D

Hitleap phải nâng cấp tk mới chơi đc thằng adzbux hả các bác . Em chạy acc free treo cái link 7s của thằng adzbux mà ko thấy lên

https://bitrig.club/ref/18624
wweb này chết r cậu ơi
tạm bảo trì thôi bạn, ~400k user mà :D
Hitleap phải nâng cấp tk mới chơi đc thằng adzbux hả các bác . Em chạy acc free treo cái link 7s của thằng adzbux mà ko thấy lên
treo bên otohits với big4u ấy bạn. thằng hitleap nó dở chứng hay chặn mấy trang ptp,chức năng nâng cấp cỹng chỉ cho phép treo nhiều nick hơn ,chọn quốc gia ,chọn thời lượng và leech link đi thôi. về căn bản nếu chơi chuyên nghiệp thì mới nên nâng cấp để lấy traffic web

,có cái nào treo máy mà cùng một ip được không bác đang có 20 cái máy để không không làm gì

2

Ngon vậy àk. Thêm mấy con kia chắc tháng 1,2 tr có thật qua
đc thế có mà cướp ra tiền hả bạn :D mình đang chạy đây. nếu mà tính chuẩn thì tầm 36-38$/tháng chưa trừ chi phí .đấy à mình còn có nền tảng web và youtube, còn như anh em mới làm tháng đc 20$ là căng lắm rồi bạn :D
adz nó éo pay đâu
do bạn đen thôi :D
nhận học việc k bác ơi
mình thì cái gì liên quan tới mmo cũng làm 1 ít nên ko có mảng nào là pro cả nên ko dám nhận. nhưng mà bạn cứ hỏi nêau biết mình sẽ giúp bạn :D
,có cái nào treo máy mà cùng một ip được không bác đang có 20 cái máy để không không làm gì
bán máy đi bác :v vps giờ mà biết cách làm thì rẻ bèo. 1 tháng bác chạy 1 pc hết bao nhiêu tiền điện? chưa kể các trường hợp mạng lag,bảo trì, anti virus,... nói chung máy cấu hình cao cũng như cấu hình thấp nếu cày mmo thì chỉ có 2 kiểu.
1 là bác thuê nhân viên chiến offter
2 là bác mở quán net. như thế sẽ hiệu quả hơn còn muốn treo máy kiếm tiền thì ngoài trình độ ra còn cần may mắn nữa (auto lead, auto code,...)

Có 1 con vps ram 4 gb 2 core đó, mới treo hitleap, ytbmonster.net, vs vagex, nên treo gì cho đỡ phí tài nguyên hả ae

mình thì cái gì liên quan tới mmo cũng làm 1 ít nên ko có mảng nào là pro cả nên ko dám nhận. nhưng mà bạn cứ hỏi nêau biết mình sẽ giúp bạn :D
giờ mình đang thử treo máy chạy Cash Mining, Ytmonter.ru và Vagex, treo bằng laptop chứ k biết qua VPS gì đó, lap cũng đủ nhiệt để chạy nhiều chương trình, còn mấy cái khác thấy rắc rối hơn nên chưa thử. sau này có gì xin đc giải đáp với bác nhé
à mà mỗi cái chỉ chạy đc 1 acc (1 tab) thôi nên thấy chậm quá :p

sao log in ytb rồi nso vẫn ntn xong ko + credit nhỉ

adz nó éo pay đâu

Bạn đã thử rút chưa bạn ?

Mình cũng rút test thử 2 ngày $1,5 nhưng pending 3 ngày rồi vẫn chưa pay! Ko biết nó có thật sự pay hay ko, ai biết loa loa cho mình biết để mình né!

Mình cũng rút test thử 2 ngày $1,5 nhưng pending 3 ngày rồi vẫn chưa pay! Ko biết nó có thật sự pay hay ko, ai biết loa loa cho mình biết để mình né!
mình rút có 1$ 2 tuần rồi cũng ko pay, thấy cái proof trong site cũng bập bõm lắm

adzbux tầm 3-5 ngày pending thì nó pay, còn nếu vượt quá thời gian đấy thì bác nên mail thẳng thằng sp hỏi luôn

b
Có 1 con vps ram 4 gb 2 core đó, mới treo hitleap, ytbmonster.net, vs vagex, nên treo gì cho đỡ phí tài nguyên hả ae
bạn có thể tham khảo các trang mình đề xuất ở topic!
giờ mình đang thử treo máy chạy Cash Mining, Ytmonter.ru và Vagex, treo bằng laptop chứ k biết qua VPS gì đó, lap cũng đủ nhiệt để chạy nhiều chương trình, còn mấy cái khác thấy rắc rối hơn nên chưa thử. sau này có gì xin đc giải đáp với bác nhé
à mà mỗi cái chỉ chạy đc 1 acc (1 tab) thôi nên thấy chậm quá :p
ok bạn ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,644
Latest member
csnz
Back
Top Bottom