Spotlight SEOSPRINT-Hướng Đi Tốt Nhất Cho Newbie

Tham gia cái event chém gió của U :binhsua15:

Tình hình là cũng mòn mông vs SEO rồi... Thi thoảng rảnh tìm ID làm thú vui... Không ngờ bh lại được dùng đến :binhsua25: Kiếm 0.2 LR ăn chơi... Không biết có phải là cao nhất không nhưng cũng mạn phép post lên đây...

Người có rate cao trong SEO: vừa vào xem thì hắn ta đang mang con số 36k6 rating :binhsua24: Không biết sẽ còn tăng lên bn... Cái hình làm bằng chứng cho ae... Mình cũng không dám khẳng định thằng này là người có rating cao nhất SEO nhé...:binhsua18:

Người cày job cũng tương đối chăm chỉ... Nhưng không biết job của nó là job cỡ bn rub :binhsua18:

Pác thớt check rồi xem xét... Có chuẩn không nhé :binhsua146:

Các bác cho e hỏi e có cái nick lập rồi nhưng mà chưa làm ref cho ai cả, bây h muốn cho nick đó làm ref của ai thì phải làm sao ạ :binhsua18:

Mình đã ref rồi chủ thớt send job gấp cho mình để mình có thể làm việc nhé.thấy job ok rồi mình sẽ active ngay.Mong hợp tác lâu dài ko giống như mấy thằng tuyển ref ba trợn Nói một đằng làm một nẻo và bỏ trốn giữa chừng nhé.Chủ Thớt Send job thẳng vào thư Seoprint giúp và thường xuyên nhé.thanks
Tên : Pham Thi Ngoc Hang
ID : 1506396
LR : U9563775

Mình đã ref rồi chủ thớt send job gấp cho mình để mình có thể làm việc nhé.thấy job ok rồi mình sẽ active ngay.Mong hợp tác lâu dài ko giống như mấy thằng tuyển ref ba trợn Nói một đằng làm một nẻo và bỏ trốn giữa chừng nhé.Chủ Thớt Send job thẳng vào thư Seoprint giúp và thường xuyên nhé.thanks
Bạn active acc đi đã. Làm việc mới hiệu quả dc:)

- - - Updated - - -

làm sao để ref cho cậu khi đã có acc đc free nhỉ :D
Bạn Vào tường của mình rồi ấn trở tành giới thiệu của mình.:)
http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=1309999

- - - Updated - - -

AE có gì cần hoi chiều 1h pm mình Y!M nhé.

bạn ơi, h mình mua HMA ở đâu để fake đây bạn, và nếu ref cho bạn, mỗi ngày bạn có share jobs danh tiếng và jobs daily ko bạn..............thanks

bạn ơi, h mình mua HMA ở đâu để fake đây bạn, và nếu ref cho bạn, mỗi ngày bạn có share jobs danh tiếng và jobs daily ko bạn..............thanks

Share HMA ko bạn tui và bạn xài chung dc thì pm YH nhé
YH : nguyenhoangtrung89

phải active cái gì để rút hết tiền về vậy mọi người? mổi lần rút được có 2Rub :binhsua37:

phải active cái gì để rút hết tiền về vậy mọi người? mổi lần rút được có 2Rub :binhsua37:
Dùng mobi 11 số active mới rút được hết

Tham gia cái event chém gió của U :binhsua15:

Tình hình là cũng mòn mông vs SEO rồi... Thi thoảng rảnh tìm ID làm thú vui... Không ngờ bh lại được dùng đến :binhsua25: Kiếm 0.2 LR ăn chơi... Không biết có phải là cao nhất không nhưng cũng mạn phép post lên đây...

Người có rate cao trong SEO: vừa vào xem thì hắn ta đang mang con số 36k6 rating :binhsua24: Không biết sẽ còn tăng lên bn... Cái hình làm bằng chứng cho ae... Mình cũng không dám khẳng định thằng này là người có rating cao nhất SEO nhé...:binhsua18:

Người cày job cũng tương đối chăm chỉ... Nhưng không biết job của nó là job cỡ bn rub :binhsua18:

Pác thớt check rồi xem xét... Có chuẩn không nhé :binhsua146:
Dc. Bác bit ai có nhiều ref nhất k trả lời nốt đi:)

- - - Updated - - -

Mình dùng job VN k cần fake bạn ak. MÌnh có share job danh tiếng và job hằng ngay. Yêu cầu các bác trước khi hỏi thì đọc pic mình trc đã:)

- - - Updated - - -

Bạn active acc đi đã. Làm việc mới hiệu quả dc:)

Tôi bik chứ thì bạn cứ send job vào đi thấy bạn send rồi mình làm vậy nhé và active.Mình cũng đang tìm sdt khi nào có job rồi active.
Các bạn cứ active rồi mình sẽ send job. Chứ send thì làm cũng không rut dc tiền. Và Nik chưa active nhiều job sẽ từ chối,họ yêu cầu trạng thái "làm việc" trở lên. Chưa active thì trạng thái là "người qua đường"

Đã ref theo bác :)
nhl.91vn

Đã ref theo bác :)
nhl.91vn
Đã thấy bạn. nhưng chưa active. k active thì k nhận dc RCB bạn ak. và không rút dc tiền(mã chỉ rut dc 2rup)

- - - Updated - - -

Hướng dẫn newbie hết cả thời gian làm job :binhsua36:

Đã thấy bạn. nhưng chưa active. k active thì k nhận dc RCB bạn ak. và không rút dc tiền(mã chỉ rut dc 2rup)

- - - Updated - - -

Hướng dẫn newbie hết cả thời gian làm job :binhsua36:

Chủ thớt ơi cứ send job cho mình đi send vào mail Seoprint nhé từ từ refback cũng dc
Mong bác send nhé có gì mình tìm sim active ngay.Thấy job mình có động lực hơn.Mình cũng muốn rút tiền vậy.Ai chơi mà k active chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week