Spotlight SEOSPRINT-Hướng Đi Tốt Nhất Cho Newbie

acctive mới send job bạn ak:) MÌnh chỉ hỗ trợ buổi chiều 1h-4h thôi nhé. tối mình off.

- - - Updated - - -

Sang tuần sau mình mới cập nhât lits job. Tuần này hỗ trợ newbie hết time rồi :(

- - - Updated - - -

Tạm dừng nhận newbie.:(

Cảm ơn bác chủ thớt nhiều nhiều nha,, hôm nay bác bỏ thời gian hổ trợ em hơn 2h đồng hồ:binhsua49:,ngưỡng mộ bác quá trời hahahah. Chúc bác sức khỏe và kiếm được nhiều tiền
ID : 1507793

Đã thấy bạn. nhưng chưa active. k active thì k nhận dc RCB bạn ak. và không rút dc tiền(mã chỉ rut dc 2rup)

- - - Updated - - -

Hướng dẫn newbie hết cả thời gian làm job :binhsua36:

Lúc bác làm thì làm từ từ thôi rồi quay video lại, xong rồi send cho newbie chứ hướng dẫn từng người mệt lém :binhsua41:

đã ref cho bác chủ thớt nhé :
ID : 1436347
Name : Drogba

chờ nhận hàng của thớt
:dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau::dapdau:

đã ref cho chủ thớt rồi

ID: 1514927
name: David Jame
YH: luong_bao_long

ngày nào cũng cập nhật list job hả thớt. Hôm nay mình làm hết rồi! Ngày mai nếu được cho mình list với nhé

up lên. Hôm nay mình bận,có gì ae pm sau nhé. Cập nhật jo danh tiếng free ngày 19: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=195174&cnt=41b500216cf7ed1cb374bba06642a534
Các bạn gửi báo cáo là ID, ai là ref của mình và có 30 hoạt động dc trả tiền trở lên mới được chấp nhận nhé

- - - Updated - - -

đã ref cho chủ thớt rồi

ID: 1514927
name: David Jame
YH: luong_bao_long
ok. Bạn pm mình sau nhé, hôm nay có việc bận quá:(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member