Selllr và kenmmo scam nhé

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Sáng nay có topic này đã thấy nghi lắm rồi http://mmo4me.com/showthread.php?57264-Sell-LR-gia-re tại vì lắm anh em nói em vu oan cho người ta nên cả trưa ngồi check thằng này cho ra mới được
Giờ mới khẳng định chắc chắn là scammer ko chỉ check IP thấy trùng mà dám khẳng định đâu nhé

Topic thì rao còn đúng 100LR vậy mà bán hết 200 LR rồi vẫn còn tiếp 400 LR để bán nữa ;))

Đầu tiên là topic thu mua LR nhưng đã bị Only C khóa . Mua vào với giá 21 ++ nhưng đoạn chat thì lại đồng ý bán 20.6 ;)) nhà giàu đi buôn ngược đây mà :D

http://mmo4me.com/showthread.php?57255-Dich-vu-mua-ban-LR-gia-tot-day

Log nick chú Rôn vào chat thử với nó thì ntn :D

Còn kenmmo là ai thì các bác đọc topic này http://mmo4me.com/showthread.php?56993-ban-100-LR-gia-209-VCB&highlight=kenmmo

đây là info có dc từ 1 cm của kenmmo

chính xác là tên Hùng biệt hiệu Hungken

"tq" đằng sau chính là Tuyên Quang

Từng này bằng chứng đủ kết tội chú được chưa ? Việc còn lại admin và các mod thi hành nhé ^^

Last edited by a moderator:
hay quá Rin ơi, hôm qua có thằng kenmmo vào nhận đâm zeek...hên là cảnh giác ;))

bác police mới lên làm việc tích cực ghê nha :m048:
hy vọng bác cố gắng phát huy hết mình để forum ko còn đất cho tụi ... nữa :m121:

hay quá Rin ơi, hôm qua có thằng kenmmo vào nhận đâm zeek...hên là cảnh giác ;))

đâm được = mắt :binhsua25:

cuộc đời ta bây giờ đã bỏ nghiệp bet đi theo nghiệp police roài ;)) police mà dính vào cờ bạc là ko có đc hehe

cuộc đời ta bây giờ đã bỏ nghiệp bet đi theo nghiệp police roài ;)) police mà dính vào cờ bạc là ko có đc hehe

Thế bác đã điều tra ra em chưa? Mà lúc sáng bác phán như đúng rồi vì cái tội em reply ở cái topic đó.

Thế bác đã điều tra ra em chưa? Mà lúc sáng bác phán như đúng rồi vì cái tội em reply ở cái topic đó.

nếu sai thì ta sorry tại IP bác trùng với IP fast và rất nhiều dữ liệu nó liên quan với nhau nữa chứ ko phải là trùng IP riêng đâu

nếu sai thì ta sorry tại IP bác trùng với IP fast và rất nhiều dữ liệu nó liên quan với nhau nữa chứ ko phải là trùng IP riêng đâu
Thế ah? Thế bác cứ điều tra đi nhé, nếu sai thì ta chịu trách nhiệm.

cứ đưa vào diện cần theo dõi thôi, ae nếu trong sạch thì không phải xoắn tít lên.

cứ đưa vào diện cần theo dõi thôi, ae nếu trong sạch thì không phải xoắn tít lên.

đang có tầm hơn 10 nick thuộc dạng tình nghi và đang theo dõi
để bằng chứng là kết tội ngay :D

Đã cho 2 em này ra đảo ở :m121: ta là ta thích ban scam lắm :m121:

vote cho rinny6789 ,đang điều cho giúp thằng bạn 1 vụ ,hum nào rảnh điều tra tiếp thì nhờ bạn chút.hj
.Thằng này có nick nữa là time_ug

theo suy nghĩ của e, mega và fast là 1 thôi, thấy cách đặt nick như nhau thế mà còn dị j nữa, IP trùng nữa thì đủ rồi. Giờ chưa có chứng cứ nhưng cứ nói để đề phòng. Ae cũng chả ăn j được ở cái nick mới đó đâu. Trong sạch thì chả cần phải xoắn, như e ai nói gì cũng mặc kệ chỉ quan trọng proof hoặc log chat thôi. Còn mấy cha scam ăn c** không biết nhục còn đi PR cho mình để ăn tiếp ai đụng tới mình là xoắn tít, chả bao giờ biết ăn nói đàng hoàng, cái bản chất nó đã như thế rồi.

fast-mega / uytinlagi-yeuyeuyeu-pay24s ... proknight9x etc

nhận thấy 1 điểm chung : cách đặt nick toàn là giả tạo

p/s rin : pob chưa về hả, chưa thấy j ;))

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom