• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell phương pháp kiếm ít nhất 50$ / ngày cho anh em mmo

Status
Not open for further replies.
10 Tr là số tiền không nhỏ, mình phải dành dụm 3 tháng lương mới đủ,.. nêu được cho mình đóng từ từ đựoc ko bạn

AFF kiếm vài K$ / tháng thuộc hàng khủng rồi. Ý mình nói AFF mà chỉ kiếm được có 50$/ ngày vẫn là Gà. Bạn hiểu nhầm ý mình rồi. Nếu có ý xúc phạm bạn cho mình xin lỗi nhé!
bạn nói như thật, aff kiếm 50$/ ngày cũng là pro rồi, và nó cũng là một trong những nghề rất khó kiếm tiền, mình chẳng cần biết nghề của bạn nó cao siêu ntn nhưng mình thấy dường như bạn coi thường nghề người khác

bạn nói như thật, aff kiếm 50$/ ngày cũng là pro rồi, và nó cũng là một trong những nghề rất khó kiếm tiền, mình chẳng cần biết nghề của bạn nó cao siêu ntn nhưng mình thấy dường như bạn coi thường nghề người khác

Sorry nhé! AFF kiếm được tiền nhiều là quá Pro. Nhưng AFF rất khó kiếm tiền. Và kiếm được tiền từ AFF quá khó. Chưa kể test site. Nên dễ bỏ cuộc lắm. AFF thì chì là đi làm công cho người khác. Pro hơn nữa thì là chủ. ^^.

chiều anh em cafe tí nhỉ :D

Sorry nhé! AFF kiếm được tiền nhiều là quá Pro. Nhưng AFF rất khó kiếm tiền. Và kiếm được tiền từ AFF quá khó. Chưa kể test site. Nên dễ bỏ cuộc lắm. AFF thì chì là đi làm công cho người khác. Pro hơn nữa thì là chủ. ^^.

Cho tớ hỏi thu nhập 1 tháng của thớt khoảng bao nhiêu vậy? :D

Cho tớ hỏi thu nhập 1 tháng của thớt khoảng bao nhiêu vậy? :D
Hỏi thu nhập là 1 điều không tế nhị. Nhưng có điều mình muốn nói với bạn mình làm việc đàng hoàng kiến trên 50$ / ngày. Con số phía trên các bạn có thể tự tìm hiểu. Nói chung MMO4ME còn nhiều người khủng khiếp hơn mình nhiều. Ngoài MMO còn nhiều thế giới khủng khiếp. Và kiến được trên 50$ / ngày trên mạng đối với 1 MMO chân chính có thế nói là OK. Ko thua kém ai. ^^

AFF kiếm vài K$ / tháng thuộc hàng khủng rồi. Ý mình nói AFF mà chỉ kiếm được có 50$/ ngày vẫn là Gà. Bạn hiểu nhầm ý mình rồi. Nếu có ý xúc phạm bạn cho mình xin lỗi nhé!

Câu trước đá câu sau.
Thực sự trình độ thớt hiểu đến đâu về mmo?

Last edited:
Hỏi thu nhập là 1 điều không tế nhị. Nhưng có điều mình muốn nói với bạn mình làm việc đàng hoàng kiến trên 50$ / ngày. Con số phía trên các bạn có thể tự tìm hiểu. Nói chung MMO4ME còn nhiều người khủng khiếp hơn mình nhiều. Ngoài MMO còn nhiều thế giới khủng khiếp. Và kiến được trên 50$ / ngày trên mạng đối với 1 MMO chân chính có thế nói là OK. Ko thua kém ai. ^^

Tớ có nói cậu nói gì sai đâu. Tại hỏi cậu mà không thấy rep nên tớ mới trích lại đoạn này để cậu rep.

Cậu đóng tiền bảo hiểm cao + để trung gian giữ tiền. Từ đầu đến giờ mọi thứ đều rất hợp lý. Nhưng cậu sell phương pháp kiếm ít nhất 50$/ ngày thì chắc cậu cũng kiếm được nhiều hơn thế. Nếu cậu chứng minh được khả năng thì mọi người sẽ theo thôi.
Phải biết cậu thực sự kiếm được tiền thì mới dám theo chứ bỏ 1 năm ra mà không thấy đích thì có free cũng chả lao vào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week