• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell phương pháp kiếm ít nhất 50$ / ngày cho anh em mmo

Status
Not open for further replies.
Bạn haioption hiểu là phishing nên nói vậy chăng. dropshiping ko phải drophishing.

Phishing lại là cái nguy hiểm hơn nữa. Mình hiểu theo ý khác bạn ạ. drophishing mình đã từng biết. Nhưng mình không biết thuật ngữ drophishing là chỉ hình thức này . Nay được biết mở mang tầm mắt. Thanks mọi người.

Ý anh Hải là drop ship cho dân UG?
Hôm trước em có chat với anh qua Yahoo rồi đó. Em đang gom tiền khi nào đủ sẽ pm lại. Anh nhờ admin vào topic xác nhận đi cho mọi người an tâm a.
Em ở HN học onl thì cứ đóng học phí là bắt đầu học hả anh hay đợi đủ người mới dạy a.

Anh xin lỗi. HN xa quá. Anh chỉ hương dẫn ở SG thôi

Drop ship (dropship, dropshipping) dịch sát nghĩa là “Bỏ qua khâu vận chuyển”. Điều này có nghĩa là bạn sẽ giao việc lưu kho, giao hàng lại cho một đối tác khác.
Việc thực hiện dropship sẽ giúp bạn an toàn về vốn, chỉ tập trung vào việc marketing sản phẩm đến người tiêu dùng. :D:D:D

Thì ra là vậy. Mình cũng đã làm mảng đấy. ^^ Giờ mình mới hiểu nó có thuật ngũ này ^^

Bác có cho giữ chỗ ko nhỉ? Tháng 7 em mới có tg, giờ đang học hộc mặt ra 8-10h mỗi ngày mà toàn tiếng anh @.@ Mỗi ngày làm bao nhiêu giờ vậy bác? Làm tối được k?
Quên nữa, thời gian học việc là bao lâu ạ?

Bạn nói mmo kiếm bạc lẻ, bạn cho tớ xem bạc chẵn của bạn đi :D

Chẳng biết bạn định hợp tác đầu tư cái gì. Đây là một số topic của trong 60 bài đầu của bạn:
- http://mmo4me.com/threads/can-mua-btc-va-pm-gia-19k-1.157653/
Mua BTC và PM nhưng không biết bạn đã mua được chưa?

- http://mmo4me.com/threads/500pm-rate-20-vcb.157654/#post-3166715
Bán PM không biết bạn @thanden có giao dịch với bạn không?

- http://mmo4me.com/threads/can-mua-2-btc-gia-19k-1.157762/
Mua BTC 19k/ 1$.

- Và rất nhiều topic hết vps, rồi domain, rồi tìm người lập 4rum, rồi lập tài khoản WMZ doanh nghiệp..... nhưng không biết có thực sự phát sinh giao dịch không.

Nói chung là như 1 cái nồi lẩu. Không hiểu bạn định đầu tư cái gì?
Và nữa là sau khoảng 60 bài viết đầu là về mấy thứ linh tinh này thì chỉ còn những bài viết liên quan đến topic này. Bạn không còn ý định đầu tư nữa chuyển thẳng sang đào tạo newbie rồi à :D

p/s: Mình vào đây chỉ để ném gạch :D

Cám ơn bạn đã gạch đá rất hay. Tất cả chì là thăm dò thôi. Tại mình có nhiều mảng cần đến MMO4ME. Và những mảng đó rất cần MMO đó. MMO có bao nhiêu thanh viên thì có bao nhiêu số phận. Mình ra giá 19k. Có người chửi mình bèo quá, keo qua. Nhưng lại có một vài người sell. Bạn có thấy lạ không? Bạn nghĩ. Ôi chẳng ai bán thằng đó giá đó. Nhưng sự thật. Lại có một vài người bán. Và họ lại bán cho mình thường xuyên mới chết chứ. Cứ 2 ngày 1 lần. Mình test uy tin thôi. Với lại mình kiếm người hợp tác Forum. Có người chê, co người xin làm. Vậy cứ làm. Và thấy hiệu quả. Cái này mình mô tả không hết được tại sao thế giới kỳ diệu vậy. Đúng thật nó không như lối mòn suy nghĩ của bạn. Ném đá rất đúng. Một nồi lẩu ngon :))

Last edited:
Proof nè tềnh yêu...chịu khó view hết các page đi nhé :rolleyes:
https://www.flickr.com/photos/121228973@N07/13369794213/lightbox/
Tớ có nói cậu nói gì sai đâu. Tại hỏi cậu mà không thấy rep nên tớ mới trích lại đoạn này để cậu rep.

Cậu đóng tiền bảo hiểm cao + để trung gian giữ tiền. Từ đầu đến giờ mọi thứ đều rất hợp lý. Nhưng cậu sell phương pháp kiếm ít nhất 50$/ ngày thì chắc cậu cũng kiếm được nhiều hơn thế. Nếu cậu chứng minh được khả năng thì mọi người sẽ theo thôi.
Phải biết cậu thực sự kiếm được tiền thì mới dám theo chứ bỏ 1 năm ra mà không thấy đích thì có free cũng chả lao vào.

Tôi không biết bạn là ai ,và bạn cũng không biết tôi là ai.Aff tôi chỉ làm theo đam mê thôi.1 ngày 1-2h work.Và Invest 0 .Nhưng nó làm tôi thích thú và đam mê,Công việc 9 của tôi vẫn là bác sĩ.Cậu làm nghề gì?Proof cậu cũng bình thường thôi.Có gì đâu mà hổ báo vậy

Tôi không biết bạn là ai, và bạn cũng không biết tôi là ai, và bạn cũng không hiểu biết tôi là ai. Tôi cũng giống bạn chỉ làm theo đam mê thôi. 1 ngày 8h work. Nhưng nó làm tôi thích thú và đam mê. Công việc 9 của tôi là Giám đốc. Cậu làm Bác Sỹ à. Proof của tớ bình thường thôi. Có gì đâu mà hổ báo. Nhưng nhiều Newbie cần bạn Bác Sỹ ạ!

Vâng bạn ấy ko làm mmo đâu. Ai làm việc với bạn ấy nhớ ký hợp đồng thương mại đangf hoàng nhé.
Càng nói thì càng thấy bạn ấy lòi đuôi. Chả nhẽ lại âm mưu lớn.:)

Tôi không biết bạn là ai, và bạn cũng không biết tôi là ai, và bạn cũng không hiểu biết tôi là ai. Tôi cũng giống bạn chỉ làm theo đam mê thôi. 1 ngày 8h work. Nhưng nó làm tôi thích thú và đam mê. Công việc 9 của tôi là Giám đốc. Cậu làm Bác Sỹ à. Proof của tớ bình thường thôi. Có gì đâu mà hổ báo. Nhưng nhiều Newbie cần bạn Bác Sỹ ạ!
Tớ cần gì newbie,Tớ cần chữa bệnh cho bệnh nhân thôi.Chào thân ái và quyết thắng

Xấu hổ qua! Chỉnh lại nhé.. Welcome .. Không giỏi tiếng anh có kiếm tiền online được không? Ai tra lời giúp với ^^
Vâng câu nói lại tiếp tục đá những câu nói trước. Và sắp tới bạn ấy sắp thể hiện mình ko biết những gì nữa đây.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week