• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell phương pháp kiếm ít nhất 50$ / ngày cho anh em mmo

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ món của chủ top này khó. nếu ai muốn đầu tư học để ổn định lâu dài thì học. bản thân mình cũng muốn tìm ai đó thật sự có kinh nghiệm để cắp sách theo học. dù đắt cũng đc. nhưng trên mạng quá nhiều người nhận đào tao và mình cũng chẳng biết chất lượng đến đâu. giá mình đc wen ai đó và biết họ thật sự có kinh nghiệm. thật sự mình theo học có kết quả tốt. nhưng tiếc rằng mò kim đáy bể chẳng biết ai cả. muốn theo học chủ top nhưng thấy phân vân. lựa chọn khó khăn. :(

Khó khăn của bạn là không có đủ tiền đầu tư. Chứ thực sự nếu bạn học bạn không mất mát gì nhiều. Shin giữ tiền của bạn thì ok rồi.
Chú ý: Đừng đi vay nặng lãi kiếm tiền đầu tư nhé! Như thế sẽ là 1 là gánh nặng đó. Mình không thích vậy

Còn 1 vấn đề nữa. Mình nghĩ mình nên sell ít thôi vì nhiều người biết quá thì phương pháp sẽ nát. Và google sẽ thay đổi hệ thống tìm kiếm. Và các dịch vu khác cũng vậy. Các thuật toán của họ sẽ khó khăn hơn. Phương pháp nát thì kết quả đat được sẽ khó khăn hơn ... như thế phải nghiên cứu lại

Còn 1 vấn đề nữa. Nếu scammer scam mình và dùng phương pháp này phát triển hệ thông. Vậy thì sẽ ra sao? Có lẽ mình nên xem xét lại. Chắc phải nhờ mọi người verify dùm.

khen để được giảm giá đây mà 1 hình thức like trá hình ( có sáng tạo , coi cũng được )
Bác nghĩ sao mà lại nói vậy, đã suy nghĩ trước khi nói chưa. Em có tham gia buy Tut đâu mà nói vậy, khi đọc cảm nhận cái tut nó đi theo 1 hướng khác, 1 đường khác nên viết đôi lời thôi, like gì trá hình, em like cho ai mà trá hình ?

Ban dg o dau
Mình nghĩ món của chủ top này khó. nếu ai muốn đầu tư học để ổn định lâu dài thì học. bản thân mình cũng muốn tìm ai đó thật sự có kinh nghiệm để cắp sách theo học. dù đắt cũng đc. nhưng trên mạng quá nhiều người nhận đào tao và mình cũng chẳng biết chất lượng đến đâu. giá mình đc wen ai đó và biết họ thật sự có kinh nghiệm. thật sự mình theo học có kết quả tốt. nhưng tiếc rằng mò kim đáy bể chẳng biết ai cả. muốn theo học chủ top nhưng thấy phân vân. lựa chọn khó khăn. :(

Trả lời câu hỏi của bạn như sau: Đối với mình cuộc đời như 1 canh bạc. Và minh đặt cược với canh bạc cuộc đời. Nói thật nêu xui gặp Scammer. Nếu hên thì có tiền tiêu. Mà cho dù người ta có Scammer mình thì ân tương và hình anh người ta về mình vẫn tốt. Có thể hiện tại không có gì hợp tác nhưng mai sau lại có gì đó chung. Mình nghĩ MMO Scammer cũng không nhiều nên vẫn có thể chơi trò này được.

Còn chuyện này nữa bạn tin hay không là chuyện của bạn. Mình không quan tâm. Nhưng mình biết chắc một điều là mọi người tin Shin. Vậy Shin sẽ giữ tiền cho mình. Khi member cảm thấy ok thì chuyển tiền cho mình vào tài khoan. Còn member cảm thấy không ok thì yêu cầu trả lại tiền. Cái mình mất là công sức. Cũng chẳng mất nhiều thời gian bời vì nói vài câu và yêu cầu làm theo phương pháp rồi thấy kết quả ra sao?
Mình đã giảm giá cho 1 member 50% vì câu nói này. Vì nó có nhiều thứ giông mình :)
lại nhỉ sao chủ thớt lại cát xén đi vậy sao không để nguyên để moại người tiện tham khảo nhỉ
hàng chính chủ đây mà >>>
mình không có ý gạch đá như có 1 chúc mâu thuẩn ở đây có gì bạn chủ thớt bỏ qua nhé vì chỉ theo lập luận của riên mình
>>> tiền về trung giang >> trung giang về chủ thớt / lấy giá chót là 1 năm
vậy ví dụ 1 năm đó trung giang ôm tiền của 10 người và bùm khi đủ chỉ tiêu cũng chẵng biết đường nào mà lần
vì số tiền bạn + trung giang củng không = số tiền tổng mem đăng ký
chủ thớt và trung giang ( 2 or 1 ) chã ai bik được
và đây nửa
về mem học 4 tháng cãm thấy tự bơi được bye chủ thớt với 1 lý do là hok thể theo vì trình độ kém nênh có thể rút tiền như chủ thớt nói vậy chủ thớt thiệt thòi
chốt hạ mình nghĩ ra làm ăn đầu tiên là coi cái nguồn thu trước cho nênh quá dể giãi đồng nghĩa với việc nguy cơ cao
và nhiều vấn đề nó chạy theo
thật ra mà nói kiến thức mình có hạng nênh hok có bài bình cho bạn về hình thức của bạn
và nếu thật sự là bạn minh bạch và công khai yêu cầu nhỏ bạn show info của bạn lên đây
mình sẻ là người đầu tiên sác minh và đi tiên phong
mình được cái là rất thích học hỏi nếu được mình diện kiến tận nhà bạn nhé

Mình đưa Shin giữ 10tr, khi nào mình làm theo bạn hướng dẫn kiếm đủ 10 triệu thì kêu shin đưa tiền của mình cho bạn. Đồng ý chứ? Nếu k thì k ai dám mua " Phượng pháp" đó của bạn với giá 10tr và làm trong 1 năm mới có thành quả đâu. Thứ 2 là :
haioptionMember

Mình đưa Shin giữ 10tr, khi nào mình làm theo bạn hướng dẫn kiếm đủ 10 triệu thì kêu shin đưa tiền của mình cho bạn. Đồng ý chứ? Nếu k thì k ai dám mua " Phượng pháp" đó của bạn với giá 10tr và làm trong 1 năm mới có thành quả đâu. Thứ 2 là :
haioptionMember
cái này được nà
coi bộ có cầm dao rồi nà like luôn nà

Mem mới nên show PROOFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF cho anh em thấy đi.Vô lẽ người không kiếm được tiền lại dạy người khác kiếm tiền???

Rất thích cái tiêu đề và đoạn mở đầu cho topic của bạn. Đọc xong mình thấy dc bạn là 1 người kiên nhẫn, có suy nghĩ thận trong sâu xa và nếu sự thật đúng như những gì cậu đã nói thì rất tốt cho cộng đồng MMO VN. Like cho bạn cái này.

Nhưng đến phần này thì tớ nghĩ cậu hơi lạc quan rồi. Cậu nói Shin như thế và với những hành động trong mấy ngày vừa qua liệu Shin có chấp nhận lời đề nghị làm TG giữ tiền cho cậu hay không?

Có lẽ bạn tôn trong Shin vì Shin là người rất có thực lực. Nhưng bạn đã gặp Shin chưa. Mình cung rất thích Shin. Nhưng chảnh thì nói chảnh. Có sao thì nói vậy. Bạn nghĩ coi người là Admin 1 Forum lớn với nhiều Mod có thực lực. Có biết bao nhiều người tìm đến làm quen. Sẽ có tâm lý đó. Đó là tự nhiên. Mình cần Shin hỗ trợ mình đóng bảo hiểm và mình muốn nhưng Topic của mình lên đầu trang. Mình muốn đạt quảng cáo. Shin làm mình chán chẳng muốn đầu tư. ADMIN không chấp chuyện nhỏ. Với lại mình nói đúng không sai. Mình thích SHIN ở thực lưc và là ADMIN còn mình không thich SHIN ở điểm nào đó là quyên của mình. Đơn gian mình nói đúng. Minh chẳng sợ gì SHIN không nhận bảo hiểm. Mà chuyện có gì đâu mà phải như thế.

có 1 định luật bắt buộc là nếu muốn hướng dẫn người khác bạn phải chứng minh điều đó đối với bạn trước
như những giển giã họ trước khi dzạy người ta làm giàu việc đầu tiên là họ cho tất cã mọi người thấy thu nhập của họ trước
Quách Tuấn Khanh là 1 VD

Có lẽ bạn tôn trong Shin vì Shin là người rất có thực lực. Nhưng bạn đã gặp Shin chưa. Mình cung rất thích Shin. Nhưng chảnh thì nói chảnh. Có sao thì nói vậy. Bạn nghĩ coi người là Admin 1 Forum lớn với nhiều Mod có thực lực. Có biết bao nhiều người tìm đến làm quen. Sẽ có tâm lý đó. Đó là tự nhiên. Mình cần Shin hỗ trợ mình đóng bảo hiểm và mình muốn nhưng Topic của mình lên đầu trang. Mình muốn đạt quảng cáo. Shin làm mình chán chẳng muốn đầu tư. ADMIN không chấp chuyện nhỏ. Với lại mình nói đúng không sai. Mình thích SHIN ở thực lưc và là ADMIN còn mình không thich SHIN ở điểm nào đó là quyên của mình. Đơn gian mình nói đúng. Minh chẳng sợ gì SHIN không nhận bảo hiểm. Mà chuyện có gì đâu mà phải như thế.

bác chủ top cho hỏi cái này cần khoảng bao nhiêu vốn nữa nhỉ.

haioptionMember

OK bạn.

:p Theo mình nghĩ :( Anh em trong mmo này muốn làm và xúc liền chứ đợi 1 năm như thớt thì hơi khó :D
Sao thớt ko nghĩ đâu phải mình thớt biết:confused: giả sử có nhiều người biết và google phát hiện ra... nát site... Khi đó thì toi công sức 1 năm làm roài:p chưa nói chuyện tiền nong nhé
:oops: cục mật 50$/day ngọt thật 365X50= 18.250$ ( cuối năm thu):mad:

nói thật thằng nào chửi thì tớ nghe mắng thì chiệu chứ 99,9% các cậu nếu có tut như thế đi kiếm bạn bè và người thân cho nó chắc mắc cái mớ gì chui lên đây để mọi người hạnh họe mình

Haizzzzzzzzzz.Tớ xin proof 3 4 lần vẫn ko có sao?Cho ít đê.Dropping hay Aff đây.:).Mà SEO chắc là AFF

:p Theo mình nghĩ :( Anh em trong mmo này muốn làm và xúc liền chứ đợi 1 năm như thớt thì hơi khó :D
Sao thớt ko nghĩ đâu phải mình thớt biết:confused: giả sử có nhiều người biết và google phát hiện ra... nát site... Khi đó thì toi công sức 1 năm làm roài:p chưa nói chuyện tiền nong nhé
:oops: cục mật 50$/day ngọt thật 365X50= 18.250$ ( cuối năm thu):mad:
================
Chỉ có Scammer mới đưa ra cái TUT học xong 50$/ ngày thôi. Và điều đó là không thể. Làm gì có chuyện học xong có kết qua ngay.

giả sử có nhiều người biết và ------google phát hiện ra... nát site... Khi đó thì toi công sức 1 năm làm roài:p chưa nói chuyện tiền nong nhé
:oops: cục mật 50$/day ngọt thật 365X50= 18.250$

Bạn là newbie à? google phát hiện ra... nát site -> Bó tay. ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week