• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Sell phương pháp kiếm ít nhất 50$ / ngày cho anh em mmo

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt còn ko hiểu nổi lĩnh vực mình đang làm là gì thì trình độ đến đâu .... goodluck

Chủ thớt còn ko hiểu nổi lĩnh vực mình đang làm là gì thì trình độ đến đâu .... goodluck

Bạn thật nông cạn. Lãnh vực thì bao la. Mỗi người có 1 thế mạnh riêng và khả năng riêng. Lãnh vực gì thì mình phải tim hiêu cái ưu điểm của người đó và còn nguyện vọng nữa. Thế mới kiếm được $. Chứ cái kiểu bắt chướng người khác thì đến bao giờ mới khá. Thử hỏi bạn cạnh tranh nổi không ?

Đến bây giờ mà vẫn cãi nhau kinh thế. Bó tay. Muốn biết chủ topic sell cái gì thì vào đây mà đọc
http://mmo4me.com/threads/tuyen-member-kiem-tien-online.162710/

Chủ thớt sell cái này bởi vì chủ thớt có những nhân viên và đối tác có trình độ đỉnh cao. Đó là lãnh vực chuyên môn. Đơn giản là thế mạnh của mình. Ok. Còn bạn. Bạn cũng có thế mạnh của bạn. Tôi nói thật nhé! Với trình độ của bạn. Học xong chắc kiếm khoảng trên 300$ / ngày.

Sao các cậu cứ phải xoắn xỉa thế nhỉ? Người ta bán tút, Shin hold tiền đến lúc các cậu cảm thấy hài lòng với tút thì mới trả cơ mà nhỉ? Like thớt. Xưa nay ghét mấy thằng bán tút (ko phải tút của nó cũng bán). Nhưng kết cái cách bán tút của bác.

Sao các cậu cứ phải xoắn xỉa thế nhỉ? Người ta bán tút, Shin hold tiền đến lúc các cậu cảm thấy hài lòng với tút thì mới trả cơ mà nhỉ? Like thớt. Xưa nay ghét mấy thằng bán tút (ko phải tút của nó cũng bán). Nhưng kết cái cách bán tút của bác.

Cám ơn bác nhiều. ^^ Like bác nhiều

Mấy pro không tham gia mà gạch đá dữ thế, thớt bảo gd qua trung gian khi hoàn tất mới thanh toán đã là nhận 1 phần thiệt thòi roài ( nhiều ông học xong roài bảo phương pháp này không đúng và không chịu thanh toán thì ai chịu thiệt), thiết nghĩ đã qua trung gian giữ $ thì thớt nên có thỏa thuận học thử trong 1 khoản thời gian nào nếu người mua không thấy phù hợp thì hãy rút lui, qua thời gian đó thì xem như chấp nhận theo tới cùng :D:D:D.

Thường thì những người ko mua và ko đủ tiền mua là những người gạch đá nhiều nhất
. Thớt đã đóng 20 củ tiền bh và còn đóng tiền học qua trung gian rồi, ai muốn học thì học, giữa chừng cảm thấy ko đủ khả năng thì rút chứ có gì đâu mà anh em căng thẳng
Nhưng thớt nói ai chơi aff là gà thì ko dc rồi, người ta chơi gì thì chơi, đừng nói thế chứ

For thớt:

Giàu nó ghét, nghèo nó khinh, thông minh thì nó diệt, cá biệt thì xác cmnd là ra đảo. It's mmo4me

Last edited:
Lúc nào cậu rãnh cứ inbox đi cà phê nc nhé :D được thì mình làm chuột bạch luôn tại cũng đang rãnh rỗi :D,bữa hẹn cậu mà cậu kêu bận

Bằng chứng bạn muốn xem đây nhé!
https://www.flickr.com/photos/121228973@N07/13369794213/lightbox/

Bạn có cần thêm nữa không ?

AFF chỉ có mấy thằng Gà mới chơi ... =))

Ban đầu mình rất thích các làm việc và bán tut của bạn, cũng đã PM bạn nhưng bạn bảo bận. Tuy nhiên bạn nói câu này thì hơi xúc phạm những người chơi aff như mình đấy. Mình làm MMO cũng được 8-9 năm rồi, và hiện tại đang làm aff, thu nhập 1.5-2k$/tháng, mình biết có thể con số đó có thể là nhỏ đối với bạn nhưng có những người làm aff kiếm vài chục K$ /tháng là chuyện bình thường.

Ban đầu mình rất thích các làm việc và bán tut của bạn, cũng đã PM bạn nhưng bạn bảo bận. Tuy nhiên bạn nói câu này thì hơi xúc phạm những người chơi aff như mình đấy. Mình làm MMO cũng được 8-9 năm rồi, và hiện tại đang làm aff, thu nhập 1.5-2k$/tháng, mình biết có thể con số đó có thể là nhỏ đối với bạn nhưng có những người làm aff kiếm vài chục K$ /tháng là chuyện bình thường.

AFF kiếm vài K$ / tháng thuộc hàng khủng rồi. Ý mình nói AFF mà chỉ kiếm được có 50$/ ngày vẫn là Gà. Bạn hiểu nhầm ý mình rồi. Nếu có ý xúc phạm bạn cho mình xin lỗi nhé!

vừa mới inbox xong :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week