• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Scam Fake nick QuynhHa 0161001675353 Vo Thi Thanh Thao

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt chat với scam fake sky nick QH
QH chat với skype fake chủ thớt
vậy cái đó 2 bên đều có lỗi
Việc nhận PP mà ko xem lại note lại là lỗi của QH nhỉ

Cái này ai cũng rõ rồi. Nhưng câu hỏi là scammer có quan hệ gì với 1 trong 2 bên không? :D

Và dù có quan hệ gì hay không thì cũng ko thể chứng minh được và ex đang ở thế bất lợi, nhiều khả năng phải đền VND roài.
:D Quan hệ hay không thì ko nói được.Nhưng khả năng cao ex phải đền thôi

Đã là Admin thì nên tin tưởng người ta, nói vậy là okay rồi, chứ F12 hay sửa log thì chắc đễ thôi, hình gì cho mất công.
chắc cũng đa nghi giống mình nhưng dù sao thì nói phải có sách mà mách phải có chứng nếu có bằng chứng thì sẽ thuyết phục hơn. ở đời ko thể tin ai ngoài bản thân mình được:p

Chúc mừng bác QH, với những gì bạn cung cấp . Xin mời bạn đền tiền cho chủ thớt

:D Ông thớt ko biết skype fake,ok,nhưng ổng đã thực hiện đầy đủ các bước :
- Confirm topic
- Confirm trong inbox
- Ghi note trong paypal
Vậy còn đòi hỏi người ta cái gì nữa? Mình nghĩ ông @QuynhHa bớt cùn,đừng vin vào việc người ta chat với skype fake nữa.Tôi không cần biết ông này chat với cái skype nào,vì skype nó nằm ngoài phạm vì cái forum này.Nhưng khi người ta đã vô cái forum này,comment trên topic của forum,inbox với nick của ông trên forum thì ông nghĩ thế nào
bác QH nói bác bị skype fake tiếp cận thì e cũng bị z, và e đã làm đúng quy trình là xác nhận trên 4rum, không những thế e còn note vào mục chuyển, tại sao bác ấy lại k làm như thế?
Mình không nói ông ex đúng mà, ông ex có lỗi không check lại note. Còn như thớt nói lúc trước là xác định được skype đang chat cùng là skype fake rồi mà không có động thái gì để bảo vệ mình là tự mang rủi ro vào cho mình thôi.

Mình không nói ông ex đúng mà, ông ex có lỗi không check lại note. Còn như thớt nói lúc trước là xác định được skype đang chat cùng là skype fake rồi mà không có động thái gì để bảo vệ mình là tự mang rủi ro vào cho mình thôi.
Thớt nói sau này mới biết là fake hay sao ấy chứ o_O

Thêm hình ảnh chat hôm qua nhé
trường hợp này nếu ex có kinh nghiệm thì phải refund paypal vì bank yêu cầu chuyển và bank trên memo hoàn toàn khác nhau

trường hợp này nếu thớt cố tình scam QH bằng 2 nick skype leechenlua thì trách là vì sao bạn lại send vcb mà ko check memo của người ta

:v Bác đọc các trang sau,thớt nói rõ là sau này thớt lúc báo scam mới đọc các bài khác và mới biết ông QH cũng dính phốt nhé.

tui đồng ý với bác @NguyenTuanMinh

Thớt nói sau này mới biết là fake hay sao ấy chứ o_O

:v Bác đọc các trang sau,thớt nói rõ là sau này thớt lúc báo scam mới đọc các bài khác và mới biết ông QH cũng dính phốt nhé.
Mấy trang đầu thớt nói là xác định được từ lúc chat rồi mà. Còn nếu sau này mới biết thì không nói, ông ex phải có trách nhiệm rồi. Có điều lần sau nên rút kinh nghiệm check lại thông tin liên lạc của ex trước khi chuyển tiền để tự bảo vệ mình thôi.

Mình đền ttền vì lý do gì?
Vì gì :
+ B còn biết là bạn từng GD với chủ thớt, mà khi GD b cũng không biết là chat với chủ thớt hay fake
+ Làm EX cẩu thả
Còn b đền bao nhiêu % thì 2 bên thương lượng thôi

Ông ex không tránh được đền tiền rồi, bao nhiêu % thôi

Ông thớt làm đúng rồi, ex tệ quá, làm ăn kiểu này dù đúng hay sai mất khách hết, khách hàng của đã tuân thủ luật mà bản thân lại không bảo vệ hay đảm bảo cho khách thì........

Cái việc chủ top có chat với skype fake hay không nó không phải vấn đề tại vì chỉ top đã cf toppic cf inbox và note rất cẩn thận, còn qh nói đã gd với chủ top vài lần vậy sao lần này lại giao dịch với nick fake wtf qh cũng không check luôn , nick fake thì log chat làm gì có mấy cái gd kia ngay từ lúc mới pm cũng đã rõ là nick scam chưa giao dịch lần nào , dù sao thì qh đã bất cẩn khi không check note không check skype , còn chủ top thì có chat với cái skype fake nhưng không giao dịch tiền nong gì với scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom