[scam] bankphat lừa đảo mem nói xấu admin captchaguru

captchavnkolo

Banned
Reactions
38
MR
0.000
mình rất ức chế vì gặp phải thằng khốn này, mình thấy nó nói bị ban nick và ko thanh toán nên mình đã bỏ thời gian ra nói chuyện với admin gần 1 đêm để giải quyết và admin đã gửi proof và chứng minh là đã thanh toán đầy đủ cho nó, mình đã gọi admin captchaguru vào 3 mặt 1 lời và thằng bankphat đuối lý liên quay ra chửi mình, thật là khốn nạn mà. Mình chỉ yêu cầu nó thanh toán đầy đủ cho mem và xin lỗi admin captchaguru 1 tiếng mà nó còn khốn nạn nên mình đành làm to chuyện này
http://mmo4me.com/showthread.php?68045-CaptchaGuRu-baned-Grop&p=1418173&posted=1#post1418173

Thật là xấu hổ khi admin captchaguru nói group VN toàn lừa đảo mem làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến uy tín và danh dự của admin captchaguru.
Ai là mem của bankphat ko đc thanh toán hoặc ko đc thanh toán đủ 100% thì vào lên tiếng để giữ quyền lợi cho mình hén
(ko hiểu sao mình ko lập đc topci trong mục report scam BQT chuyển giùm mình)

không biết thế nào. Nhưng những đứa " Bán cam" đều là chó. Up lên cho chủ thớt

box capcha dạo này nhiều sóng gió nhể :m020:

Hay quá, Sắp có 1 tên ra đi hehe.:)). Mà hãy PM nó nhận hết tiền rồi hãy Ban sao nhé

Loài chó là bạn tốt nhất của con người đấy . Nên mọi người đừng có mang nó ra để so sánh với scammer chứ . Kiếm con vật khác để so sánh đi .

Loài chó là bạn tốt nhất của con người đấy . Nên mọi người đừng có mang nó ra để so sánh với scammer chứ . Kiếm con vật khác để so sánh đi .

So sánh với con Vết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mình rất ức chế vì gặp phải thằng khốn này, mình thấy nó nói bị ban nick và ko thanh toán nên mình đã bỏ thời gian ra nói chuyện với admin gần 1 đêm để giải quyết và admin đã gửi proof và chứng minh là đã thanh toán đầy đủ cho nó, mình đã gọi admin captchaguru vào 3 mặt 1 lời và thằng bankphat đuối lý liên quay ra chửi mình, thật là khốn nạn mà. Mình chỉ yêu cầu nó thanh toán đầy đủ cho mem và xin lỗi admin captchaguru 1 tiếng mà nó còn khốn nạn nên mình đành làm to chuyện này
http://mmo4me.com/showthread.php?68045-CaptchaGuRu-baned-Grop&p=1418173&posted=1#post1418173

Thật là xấu hổ khi admin captchaguru nói group VN toàn lừa đảo mem làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến uy tín và danh dự của admin captchaguru.
Ai là mem của bankphat ko đc thanh toán hoặc ko đc thanh toán đủ 100% thì vào lên tiếng để giữ quyền lợi cho mình hén
(ko hiểu sao mình ko lập đc topci trong mục report scam BQT chuyển giùm mình)
dm tao nói đâu có sai ,khi nó mở top tuyển mem tao đã cảnh báo là đùng làm ăn với con chó đấy rồi, cái giống rẻ rách thì mãi nó vẫn chỉ là rẻ rách thôi .

có 2 vụ rồi,cũng tội nghiệp cho mem làm thuê,cày cực khổ,thôi cứ chiến thằng mega solo ,nhận $ trực tiếp ko cần qua chủ group nào cả :)

đây là = chứng mình làm đc 2.5$

còn đây là = chứng hắn ko pay

may mà nhà nghèo , lấy $ trả net để làm , chứ làm nhà mà 1 tuần pay 2 lần dồn 1 mớ thì chắc tức chết với cái hạng ng này quá:binhsua122:

Admin guru show proof lên hết rồi, còn thằng bankphat thì toàn nói suông, chưa thấy cái proof nào của nó cả.

"Miệng nam mô bụng bồ dao găm":binhsua76:

toàn bon lợi dụng guru làm giàu, mình cũng làm cho 1 nhóm guru khác trước khi vào nhóm bankphat mà kêu mãi có thấy trả tiền đâu, toàn nói đợi tiền về, có 5$ đòi hoài cũng mệt. giờ làm guru dek tin được thằng nào

toàn bon lợi dụng guru làm giàu, mình cũng làm cho 1 nhóm guru khác trước khi vào nhóm bankphat mà kêu mãi có thấy trả tiền đâu, toàn nói đợi tiền về, có 5$ đòi hoài cũng mệt. giờ làm guru dek tin được thằng nào

pm admin nói làm solo đi khỏi phaỉ đợi chờ

thôi ko cần phải cãi nhau nhiều vs cái bọn nguy hiểm vkl này, thích thông tin thật hả, thông tin thật bên mmo4you.net đấy, thằng nào cần về bg mà tìm. còn tao nói trước những thằng ngu ạ. chúng mày thích cứ việc làm vs nó, đến lúc bị ăn cam đừng bảo tại số, nguy hiểm vkl =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,810
Latest member
Huynguyen1407

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week