[scam] bankphat lừa đảo mem nói xấu admin captchaguru

Không capcha nên ko quan tâm, mình chỉ thấy topic này tố cáo bankphat scam thì để cho bạn ấy vào làm sáng tỏ, còn nếu bạn có liên quan thì có thể đưa thêm bằng chứng giúp bankphat chứ tự nhiên vào nói này nói nọ ai hiểu và tin được, cứ có proof mà nói chuyện, bạn có hiểu mình nói tiếng Việt ko cun2?
p/s: nên dùng nick của bạn đừng mượn nick vào cm.
bạn đừng nguy hiểm quá bạn ạ ;)) nói cho bạn biết nick admin web mmo kia tôi cũng biết đấy, bạn *** biết gì bạn đừng xía vào, còn tôi nói nhé, bankphat là anh tôi, thằng nào ngu ko hiểu chuyện là tôi chửi, tốt nhất là câm hết mồm vào, giỏi thì đi mà làm vs nó đi, làm 1 tuần 700$ xem nó có pay đủ cho bạn ko mà bạn to mồm vkl

tất cả các người bênh vực bankphat thì đều cùng 1 nhóm , còn việc admin thanh toán đã có proof rõ ràng, và rất nhiều mem than phiền ko đc thanh toán từ các group liên quan đó,
còn về việc cách ăn nói thì các bạn càng chửi bới, cãi cùn càng chứng tỏ các bạn là 1 lũ scammer lộ diện thôi, người đúng thì ko bao giờ mất bình tĩnh :binhsua90:

à những bạn nào chửi bới thì đề nghị dùng từ ngữ văn hóa hơn đừng để mình quote lại báo BQT ban nick hén

Có vài người phá, nó ban hết id và tiền kèm theo id đó cũng mất luôn. Giờ tiền thằng admin guru scam chính là khoản tiền này.
Mem đã làm => đã có tiền.
Giờ admin nó vơ đũa cả nắm delete hết id, hết tiền kèm theo luôn, giờ nó không trả số tiền kèm theo id này=> Thằng admin guru scam.

Mà chính số tiền này là trong tuần anh em vất vả làm trong tuần này đấy. Vậy giờ nó không trả thì tiền đâu mà trả các bác, bankphat đã bỏ tiển túi ra trả rồi đó. Không nợ ai trước thời điểm có cái proof kia

Có trách thì trách mấy tên VN, làm lười mà muốn đớp ngon, đi dùng auto cap gì đó. Và cả tên admin pakistan tính thú vơ đũa cả nắm kia.

:binhsua04: Mở to mắt mà nhìn nhận sự việc đi rồi sủa tiếp hay mày đang cố tình khong hiểu tiếng người ( SR anh đang bực admin guru, tên này vào đỡ đạn cho hắn vậy )

Last edited by a moderator:
tất cả các người bênh vực bankphat thì đều cùng 1 nhóm , còn việc admin thanh toán đã có proof rõ ràng, và rất nhiều mem than phiền ko đc thanh toán từ các group liên quan đó,
còn về việc cách ăn nói thì các bạn càng chửi bới, cãi cùn càng chứng tỏ các bạn là 1 lũ scammer lộ diện thôi, người đúng thì ko bao giờ mất bình tĩnh :binhsua90:

à những bạn nào chửi bới thì đề nghị dùng từ ngữ văn hóa hơn đừng để mình quote lại báo BQT ban nick hén
tao nói rồi, mày ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm nữa nhé, tất cả thanh toán ngày 16 anh phat post hết trong topic rồi, mày ngu à, hay mày chỉ có việc vào topic ng khác hôi mem thôi, thật là cái loại bệnh vkl =))

Không capcha nên ko quan tâm, mình chỉ thấy topic này tố cáo bankphat scam thì để cho bạn ấy vào làm sáng tỏ, còn nếu bạn có liên quan thì có thể đưa thêm bằng chứng giúp bankphat chứ tự nhiên vào nói này nói nọ ai hiểu và tin được, cứ có proof mà nói chuyện, bạn có hiểu mình nói tiếng Việt ko cun2?
p/s: nên dùng nick của bạn đừng mượn nick vào cm.
Bác làm như thánh vậy phán chuyện như thần , tưởng bạn củng bị anh hưởng nên vào ai dè .
Đây là chuyện Cuns , banphat , captchavnkolo , kiemthe , và 1 số leader làm cho guru bạn cứ như người trong cuộc tỏ vẻ nguy hiểm

Loài chó là bạn tốt nhất của con người đấy . Nên mọi người đừng có mang nó ra để so sánh với scammer chứ . Kiếm con vật khác để so sánh đi .

Thế so sánh với con bọ chó có được ko ( loài hút máu chó ấy):binhsua76:

chúng tôi ko tiếp những thể loại scammer và mất dạy như các bạn nhóm bankphat à, mong các bạn biến đi giùm. Còn việc bạn làm đc bao nhiêu thì kệ bạn, giàu quá mà phải đi ăn vài đồng của người khác à.
Bộ mặt của các bạn đã bị vạch ra giờ có nói gì thì chân tướng vẫn ko thể che đấu đc,điều tôi và mọi người yêu cầu là thanh toán đầy đủ và xin lỗi admin captchaguru vì nói họ scam.
Thế thôi, tôi làm thế này vi lợi ích và danh dự của toàn thể mem captcha VN ko để 1 lũ mặt người dạ thú như các bạn làm ô uế đất nước của chúng tôi

chúng tôi ko tiếp những thể loại scammer và mất dạy như các bạn nhóm bankphat à, mong các bạn biến đi giùm. Còn việc bạn làm đc bao nhiêu thì kệ bạn, giàu quá mà phải đi ăn vài đồng của người khác à.
Bộ mặt của các bạn đã bị vạch ra giờ có nói gì thì chân tướng vẫn ko thể che đấu đc,điều tôi và mọi người yêu cầu là thanh toán đầy đủ và xin lỗi admin captchaguru vì nói họ scam.
Thế thôi, tôi làm thế này vi lợi ích và danh dự của toàn thể mem captcha VN ko để 1 lũ mặt người dạ thú như các bạn làm ô uế đất nước của chúng tôi
ko thề bình tĩnh vs con này =)) mày là một thằng ngu học, nhục nhã cho bố mẹ và gia đình mày vì mày sinh ra, đến đột iếng việt còn ko hiểu thì làm ăn gì hả con =)). tao nói mày biết, tao ko bao h xin lỗi thằng con chó admin guru đấy, nó scam là rõ ràng, còn mày giỏi mày đi mà làm vs nó, tao ko quan tâm, đến lúc bị cam đừng mở mồm tại số, nguy hiểm vkl =))

bạn đừng nguy hiểm quá bạn ạ ;)) nói cho bạn biết nick admin web mmo kia tôi cũng biết đấy, bạn *** biết gì bạn đừng xía vào, còn tôi nói nhé, bankphat là anh tôi, thằng nào ngu ko hiểu chuyện là tôi chửi, tốt nhất là câm hết mồm vào, giỏi thì đi mà làm vs nó đi, làm 1 tuần 700$ xem nó có pay đủ cho bạn ko mà bạn to mồm vkl
Bạn biết nick admin hay ko thì mặc kệ bạn, síte chết hay sống thì vẫn ko có rớt nước mắt vì nó nếu như Admin mà ntn, người nguy hiểm là bạn chứ ko phải ai vì từ đầu topic ko có 1 lời tố cáo anh em của Bankphat mà chỉ có tố cáo Bankphat thôi, bạn có liên quan thì cứ đưa proof lên mà nói chuyện như Admin GR đã post proof đó.

ko thề bình tĩnh vs con này =)) mày là một thằng ngu học, nhục nhã cho bố mẹ và gia đình mày vì mày sinh ra, đến đột iếng việt còn ko hiểu thì làm ăn gì hả con =)). tao nói mày biết, tao ko bao h xin lỗi thằng con chó admin guru đấy, nó scam là rõ ràng, còn mày giỏi mày đi mà làm vs nó, tao ko quan tâm, đến lúc bị cam đừng mở mồm tại số, nguy hiểm vkl =))

MOD đâu xử lí!:)). Chém hết nào

Chó ngộ cắn càn đây, ta bực rồi đấy cái gì cũng phải có chứng cứ, Tại thời điểm có cái proof kia thì mọi thanh toán cho mem vẫn đầy đủ hết nhé, cần ta đập cái proof đó vào mặt thêm 1 lần nữa không?
Tên admin scam chính là món tiền đi kèm id của ae mem khi nó vơ đũa cả nắm ban cả group đó.

:binhsua04:

Bác làm như thánh vậy phán chuyện như thần , tưởng bạn củng bị anh hưởng nên vào ai dè .
Đây là chuyện Cuns , banphat , captchavnkolo , kiemthe , và 1 số leader làm cho guru bạn cứ như người trong cuộc tỏ vẻ nguy hiểm
Nói chuyện như kiemthe thì còn nghe được vì một vài member ko tốt đã dùng soft ko được phép đã làm liên lụy cho cả 1 group, lỗi này do member thôi, và người tuyển phải là người chịu trách nhiệm chính trong việc giải quyết, nói thế này ok chưa?

Mệt ghê, Ban hết thằng nào nói cuồng :)). Trả lại tiền là xong cứ thích xoắn, BAN CHO RẢNH DẤT :))

còn con kolo ngu học h mày thích proof tao cho mày xem proof, xem xong ngậm *** mà câm đi nhé con dog =))

thôi tôi ko tham gia vụ này nữa, vì các bạn giải quyết ko có chút văn hóa nào :binhsua87:mọi việc để BQT và scammer cùng mem bị scam giải quyết.
Vn đi scam VN, ăn tục nói phét, nhặt nhạnh từng đồng, thật xấu mặt quá
hoangnam: bankphat của cậu 1 tuần 700$ sao, tôi nghĩ 1 tuần ko đc nổi 70$ đấy, đc 700$ mà phải ăn chênh lệch vài xu à, fake cái proof 400tr đúng là buồn cười :binhsua01:

đúng là 1 thằng ml ngu học, ừ mày pro, đứng ra làm đại diện vn đi =)) tao cũng *** có gì để nói vs mày cả, còn thằng nào cần tìm về bg mà tìm =))

proof đây nhé, mọi thanh toán mà amdin guru thanh toán thì mem đã được thanh toán hết rồi.
Giờ số tiền admin guru scam chính là số tiền đi kèm id mà hắn ban và delete id => tiền đi kèm mất luôn nhé.

Chỉ tại vài tên dùng auto cap gì đó mà admin guru quyết tâm ban cả group => tiền mem làm mất luôn => hắn lại không trả số tiền này vậy hắn không scam thì là gì.

Tiền bankphat đã thanh toán đầy đủ hết cho các mem, tại thời điểm có proof của admin này, và sau đó cũng thanh toán ( mặc dù không được admin guru thanh toán như đã nói ở trên ) bằng tiền túi của mình đấy.
Không ngậm máu phun người nữa, mấy bác vô đạo đức kia,

Nhìn cái cách pay của chủ group cũng có vấn đề rùi ;;) đang thì từng ngày , rồi lại cách ngày , rồi lại tuần 2 lần ... các bác mà đợi 1 tuần thì nó giàu to ;;) .

Nhìn cái cách pay của chủ group cũng có vấn đề rùi ;;) đang thì từng ngày , rồi lại cách ngày , rồi lại tuần 2 lần ... các bác mà đợi 1 tuần thì nó giàu to ;;) .

bạn vào đây : captchaguru.com xem phải từ nó pay theo tuần không, ;)). hồi đầu cứ đủ 1 số là pay sau đó nó giở chứng pay tuần vào thứ 2 đó bồ ơi.
Phải quan sát thực tế chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,509
Latest member
shopsohana

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week