[scam] bankphat lừa đảo mem nói xấu admin captchaguru

lẽ ra mình ko nói chỉ là do kiemthe va bankphat nói đã thanh toán hết, người khác nói thì lại bị phan là ko làm trong group thì ko dc phát bỉu , nên mình trong group post cái proof rồi đấy. b,ackcatv7411 nick ảo của ai thế , từ dầu đến giờ chẳng ai nói thằng guru scam , bankphat và kiemthe nói bị banned do có người phá . admin cũng vào và cũng moi hoạt đông bt . giờ lại nói guru scam là sao ?

mình hum phải nick ảo của cai cả bạn àh mình củng là 1 thành viên trong đây thui , nhưng mình ít post bài, tại forum mình hầu như thấy ai có bài post thấp thì y như rằng bị cảnh giác cao độ :binhsua87:, còn guru thì nhìn vào proof của guru là ngày 16 mà ngày đó bạn bankphat đả pay choa anh em roài còn proof những ngay sau ngày đó AD của guru cũng đâu có đâu ,nên đừng nói bạn bankphat scam thì tội bác ấy chắc bác ấy pay cho những bạn khác hết tiền roài nên còn sót lại vài người đó mà :binhsua87:

mình xin nhắt lại chút cho kiemthe dẽ hiu hen : mình làm cho 2 ban 1 ban bankphat tiền giờ chưa thấy. bạn kiemthe proof ngày 16 , ban kiemthe là MOD ben mmo4you đúng ko ,mình chỉ muối nói bankphat thôi, mình muốn nhấn mạnh câu bạn kiemthe nói là tiền bankphat đã pay hết , nhưng 1 số nguoi chưa có trong do có mình và bạn mình . là ngày hum nay ko phải tuân trc.

Last edited by a moderator:
vào dây giải thix cái này đi http://mmo4me.com/showthread.php?68045-CaptchaGuRu-baned-Grop/page14 bạn nói 2 lời chẳng đỡ dc

Mình trả bạn rồi ok, mem mình làm ít tiền admin trả phần mình mình tạm đủ trả mem.
Bankphat cũng trả mem, mem pro + mem cheat 20 phút 5k code ko bị ban và delete mới lạ. Tiền thì được trả có hạn, tiền mem làm lên nhanh như gió phải bỏ tiền túi ra trả,

mà tiền túi đó là có hơn 1 triệu đóng học thôi, quy ra LR pay lần lượt rồi hết vốn mà vẫn còn mem @@

Khẳng định là không nhận được tiền, bỏ tiền túi ra pay nhưng không đủ chứ không phải nhận được tiền mà không pay nhé, không scam nhé

mình hum phải nick ảo của cai cả bạn àh mình củng là 1 thành viên trong đây thui , nhưng mình ít post bài, tại forum mình hầu như thấy ai có bài post thấp thì y như rằng bị cảnh giác cao độ :binhsua87:, còn guru thì nhìn vào proof của guru là ngày 16 mà ngày đó bạn bankphat đả pay choa anh em roài còn proof những ngay sau ngày đó AD của guru cũng đâu có đâu ,nên đừng nói bạn bankphat scam thì tội bác ấy chắc bác ấy pay cho những bạn khác hết tiền roài nên còn sót lại vài người đó mà :binhsua87:

thì nói răng vậy đi mình dâu nói gì , bạn ấy cứ nói pay hết , nói bùm xùm cả lên ,

uh, có pay hết cả số tiền hơn 1 triệu dùng để đóng học đó nhưng vẫn không đủ tiền 1 số bạn thôi.

CÁc bạn nên hiểu và thông cảm.
Do không nhận được tiền chứ không phải nhận dc tiền mà không pay => ko scam.
Hơn nữa chính mấy tên cheat mới là phá hoại hại ae mem, cùng tên admin guru vơ đũa cả nắm ban và delete hết không chừa 1 ai

Mình trả bạn rồi ok, mem mình làm ít tiền admin trả phần mình mình tạm đủ trả mem.
Bankphat cũng trả mem, mem pro + mem cheat 20 phút 5k code ko bị ban và delete mới lạ. Tiền thì được trả có hạn, tiền mem làm lên nhanh như gió phải bỏ tiền túi ra trả,

mà tiền túi đó là có hơn 1 triệu đóng học thôi, quy ra LR pay lần lượt rồi hết vốn mà vẫn còn mem @@

Khẳng định là không nhận được tiền, bỏ tiền túi ra pay nhưng không đủ chứ không phải nhận được tiền mà không pay nhé, không scam nhé

dọc rõ trước khi post bài nha , mình nói làm 2 group cho bankphat và kiemthe. kiemthe thanh toan . bankphat chưa thanh toán mình , ko dc nói sao. vậy bankphat da thanh toán chưa , nếu thanh toan rồi nhưng thiếu vài người thì xin cai proof bankphat , mình chịu thiêt ko có tiền từ bankphat

Uh, chắc tại mình, dù không pay hết các mem nhưng đảm bảo là pay hết số tiền có để đóng học phí rồi

Hết tiền đóng học phí có bị cấm thi ko đó ....

Uh, chắc tại mình, dù không pay hết các mem nhưng đảm bảo là pay hết số tiền có để đóng học phí rồi

dọc rõ trước khi post bài nha , mình nói làm 2 group cho bankphat và kiemthe. kiemthe thanh toan . bankphat chưa thanh toán mình , ko dc nói sao. vậy bankphat da thanh toán chưa , nếu thanh toan rồi nhưng thiếu vài người thì xin cai proof bankphat , mình chịu thiêt ko có tiền từ bankphat
nãy giờ chỉ nói bankphat ko nói ban kiemthe . néu da thanh toan cho xin cái proof của bankphat thanh toán cho mem , con ban kiemthe là em cua bankphat dúng ko .

thôi không nói nữa bây h mọi người đã nghe theo 1 phía rồi có nói cũng bằng thừa , admin guru là người trên trời phán xuống là bankphat scam thì cả nhà captcha kêu bankphat scam và cái roof của nó muốn đưa lên là đã pay tới 1000USD thì mọi người cũng sẽ nói là có roof guru chứng cứ đã pay 1000$ , các bạn vẫn ko hiễu đc rằng tất cả đều có thể tạo ra đc. những ai làm việc cho mình cũng đều biết mình rất cố gắng nhiệt tình để thanh toán cho các bạn . Nếu mà mình muốn scam thì đêm hôm đó mình pay cho gần cả grop để làm gì " các bạn vào xem trước 1 ngày admin guru dỡ trò mình đã thanh toán cho gần hết tất cả các ban http://mmo4me.com/showthread.php?65720-Tuyen-Mem-Captchaguru tại sao nếu mình muốn scam lại còn pay để làm gì" nếu có trách la trách admin guru đã gài mình vào thế bí đường cùng . và cái roof vớ vẫn có thể đưa số tiền lên xuông theo ý muốn của admin guru thì cũng chẳng nói lên đc điều gì .

nãy giờ chỉ nói bankphat ko nói ban kiemthe . néu da thanh toan cho xin cái proof của bankphat thanh toán cho mem , con ban kiemthe là em cua bankphat dúng ko .
mình đâu phải bankphat mà xin cái proof có có proof được,
không phải anh em gì cả nhưng cái gì đúng thì thôi bạn đọc lại bạn ở trên đi, cũng được thanh toán sau đó rồi, do hết tiền mà không thanh toán thôi bạn tìm loay quanh mấy post của bankphat ấy kiểu gì cũng có proof hoặc pm yahoo bảo bankphat gửi cho

mình đâu phải bankphat mà xin cái proof có có proof được,
không phải anh em gì cả nhưng cái gì đúng thì thôi bạn đọc lại bạn ở trên đi, cũng được thanh toán sau đó rồi, do hết tiền mà không thanh toán thôi bạn tìm loay quanh mấy post của bankphat ấy kiểu gì cũng có proof hoặc pm yahoo bảo bankphat gửi cho
nói gì khi bankphat thừa nhận bạn là em . bạn làm MOD bên mmo4you mà nói dối thế . close dc rồi nói đi nói lại cũng vậy thôi, mất het mấy tiêng rồi

View attachment 14010
nói gì khi bankphat thừa nhận bạn là em . bạn làm MOD bên mmo4you mà nói dối thế . close dc rồi nói đi nói lại cũng vậy thôi, mất het mấy tiêng rồi
Em kết nghĩa, em đồng hương, em theo nghĩa lớn nhỏ? Bạn ko hỏi rõ ae như thế nào chỉ đưa cái lời nói thế sao

View attachment 14010

Tuổi em cùng làm 1 group mà haiz chứ không phải ae họ hàng gì cả, @@
MÌnh là DaoTheAnh bên mmo4you, sang đó xem mình có phải là người nói dối mem bao giờ không ??

Tao nói nhá.Tụi mày nguy hiểm vkl ra.Tụi mày k biết là bankphat đã pay cho mem tới thứ 2 rồi hả?Cái proof mà chúng mày thấy admin guru pay cho bankphat là cái proof cũ ngày 16/7 không?Từ thứ 2 đến giờ thằng admin guru đã baned sạch id của group bankphat,cuns2(4you).Ngay cả chúng mày mà cũng k biết đến điều đó nữa thì chúng mày còn làm ăn đc gì?Tụi mày nói là đi ăn từng đồng của mem sao?Thế sao tụi mày k đứng ra tuyển mem mà làm,rồi pm admin mà bảo tăng rate.Chúng mày k biết áp lực thế nào khi làm chủ group thì đừng có đứng ra mà bảo scam này scam nọ.Còn thằng nào muốn biết rõ ràng cứ về bg mà xem nhá.1 lũ chó *** bít cái gì còn vào đây sủa.
@chimcanhcut cậu nói ngu vừa thôi.lỗi tại mem là chủ group phải chịu hả?Thế lỗi tại thằng admin guru thằng nào chịu thế?

Tao nói nhá.Tụi mày nguy hiểm vkl ra.Tụi mày k biết là bankphat đã pay cho mem tới thứ 2 rồi hả?Cái proof mà chúng mày thấy admin guru pay cho bankphat là cái proof cũ ngày 16/7 không?Từ thứ 2 đến giờ thằng admin guru đã baned sạch id của group bankphat,cuns2(4you).Ngay cả chúng mày mà cũng k biết đến điều đó nữa thì chúng mày còn làm ăn đc gì?Tụi mày nói là đi ăn từng đồng của mem sao?Thế sao tụi mày k đứng ra tuyển mem mà làm,rồi pm admin mà bảo tăng rate.Chúng mày k biết áp lực thế nào khi làm chủ group thì đừng có đứng ra mà bảo scam này scam nọ.Còn thằng nào muốn biết rõ ràng cứ về bg mà xem nhá.1 lũ chó *** bít cái gì còn vào đây sủa.
@chimcanhcut cậu nói ngu vừa thôi.lỗi tại mem là chủ group phải chịu hả?Thế lỗi tại thằng admin guru thằng nào chịu thế?

nói thế thì đi tuyển mem làm gì, đó là trong rủi ro chủ group phải chịu rồi :binhsua72:, như hyip bị scam thì chịu chứ sao h

p/s: chịu là chịu chung nhá ;))

dễ mà các bạn pm lại admin Guru yêu cầu ông ấy cho các bạn xem cái proof khi chuyển $ là biết ngay mà các bạn:D với lại chụp log chat đem lên luôn là ok . Admin Guru nhìn thấy thế nhưng nhiều khi trẻ con hâm ra lắm nhìu cái mình ngọt nó là nó chịu ah mà bật nó 1 phát là coai như xong:binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,665
171,715
Latest member
csmuonnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week