[scam] bankphat lừa đảo mem nói xấu admin captchaguru

Tiền bankphat đã thanh toán đầy đủ hết cho các mem, tại thời điểm có proof của admin này, và sau đó cũng thanh toán ( mặc dù không được admin guru thanh toán như đã nói ở trên ) bằng tiền túi của mình đấy.
tào lao , nếu pay đầy đủ cho ng ta thì ng ta la ó mấy ông là cam làm gì ??

tào lao , nếu pay đầy đủ cho ng ta thì ng ta la ó mấy ông là cam làm gì ??

Thì ngậm máu phun người đó bác, ai không biết thì mắc mưu chứ sao ;)). Bác cứ tìm và nhìn nhận chứng cứ đi sao cứ ngồi đây mà phán :binhsua03: Bác có để ý duy nhất 1 người kêu gào không ?? Những người còn lại có thể do không biết mà hùa theo thôi và những người này hoàn toàn không làm guru của bankphat, hắn không đưa dc ra chứng cứ và em thì có cái đó

Ai cần bằng chứng pay thì pm cho mình

Last edited by a moderator:

Thì ngậm máu phun người đó bác, ai không biết thì mắc mưu chứ sao ;)). Bác cứ tìm và nhìn nhận chứng cứ đi sao cứ ngồi đây mà phán :binhsua03: Bác có để ý duy nhất 1 người kêu gào không ?? Những người còn lại có thể do không biết mà hùa theo thôi và những người này hoàn toàn không làm guru của bankphat, hắn không đưa dc ra chứng cứ và em thì có cái đó

Ai cần bằng chứng pay thì pm cho mình
vậy hả , thế cái tiền admin không pay vì ban group , rồi không pay cho mem , mà thằng admin nó có bằng chứng đã paid thì giải thích thế nào nhỉ

mình rất ức chế vì gặp phải thằng khốn này, mình thấy nó nói bị ban nick và ko thanh toán nên mình đã bỏ thời gian ra nói chuyện với admin gần 1 đêm để giải quyết và admin đã gửi proof và chứng minh là đã thanh toán đầy đủ cho nó, mình đã gọi admin captchaguru vào 3 mặt 1 lời và thằng bankphat đuối lý liên quay ra chửi mình, thật là khốn nạn mà.

nhận dc thanh toán từ bạn kiemthe , bankphat dến giờ chưa có 1 xu nha , ở đó mà dám nói thanh toán hết ,ai can proof thì pm up lên , mình show ra dấy xem đi ko có 1 xu mà từ này giờ nói thanh toán hết là sao ?

vậy hả , thế cái tiền admin không pay vì ban group , rồi không pay cho mem , mà thằng admin nó có bằng chứng đã paid thì giải thích thế nào nhỉ

proof đó pay hết rồi mà.
Tiền admin guru scam là sau khoảng thời gian có cái proof đó.

Tối thứ 4 vừa rồi đáng lẽ là nhận tiền đợt tiếp để chuyển palen admin thì dính vụ có mấy người phá thế là nó không pay luôn, tiền bankphat pay là hoàn toàn tiền túi đó bác à

Chỉ tại mấy tên lười làm hay ăn chơi auto gì đó lên mới đến nông nỗi này, thủ phạm mới chính là mấy tên này

proof đó pay hết rồi mà.
Tiền admin guru scam là sau khoảng thời gian có cái proof đó.

Tối thứ 4 vừa rồi đáng lẽ là nhận tiền đợt tiếp để chuyển palen admin thì dính vụ có mấy người phá thế là nó không pay luôn, tiền bankphat pay là hoàn toàn tiền túi đó bác à

Chỉ tại mấy tên lười làm hay ăn chơi auto gì đó lên mới đến nông nỗi này, thủ phạm mới chính là mấy tên này

View attachment 14002
nhận dc thanh toán từ bạn kiemthe , bankphat dến giờ chưa có 1 xu nha , ở đó mà dám nói thanh toán hết ,ai can proof thì pm up lên , mình show ra dấy xem đi ko có 1 xu mà từ này giờ nói thanh toán hết là sao ?

tiền bankphat pay là hoàn toàn tiền túi đó bác à ( cái này hơi bị lạ )

pay hết mà thế này sao :binhsua79:

View attachment 14002

Tiền mà thanh toán thực ra mình thanh toán chậm đó do 1 sự cố nhỏ, tiền đó dc nhận cùng đợt với bank phat trước đó rồi :(

cái đò là tài khoải mình đã nhận dc nhưng bạn bankphat thì ko có, vì bạn nói thanh toán hết rồi dền giờ vẫy ko có nha, chưa kẻ 1 số người thanh toán wa thẻ ATM như ko dủ tiền số tiền pay đành chịu , bạn dúng có nói suông mình đưa proof ra vậy mà còn nói bỏ tiền túi ra

cái đò là tài khoải mình đã nhận dc nhưng bạn bankphat thì ko có, vì bạn nói thanh toán hết rồi dền giờ vẫy ko có nha, chưa kẻ 1 số người thanh toán wa thẻ ATM như ko dủ tiền số tiền pay đành chịu , bạn dúng có nói suông mình đưa proof ra vậy mà còn nói bỏ tiền túi ra

Tiền đóng học đó, bị admin guru scam số tiền không nhỏ lên không đủ tiền pay thôi, bạn thấy ngoài bạn còn mấy người nữa ko ??

Mình nhắc lại không ai muốn vậy cả tất cả chỉ tại mấy tên phá đám

Tiền đóng học đó, bị admin guru scam số tiền không nhỏ lên không đủ tiền pay thôi, bạn thấy ngoài bạn còn mấy người nữa ko ??

Mình nhắc lại không ai muốn vậy cả tất cả chỉ tại mấy tên phá đám
có bạn mình trong đó nữa nên mới nói ,nói túm lại là tiền chua thanh toán cho mem khi dc cho guru banned do nguòi khác phá, từ đầu đến giờ mình chỉ muốn nhận dc cái proof bạn bankphat bạn kiemthe nói bankphat lấy tiền túi thanh toán hết nhưng từ dầu mùa đến cuối mùa chẳng có 1 cái proof , chảng bik proof bán ấy tròn hay méo thế nào nhỉ

nói chung là thằng guru scam và người chiệu hậu quả l%Ap thằng chủ group ^>^ , các bác thông cảm cho bác ấy nào mình củng làm guru đây và tuần này mình củng chẳng nhận đc xu nào ^&gt%3^

Giờ ai chưa được thanh toán hay ai được thanh toán vào điểm danh + post PROOF là ra. :binhsua90:

Thấy cãi qua cãi lại chưa đâu vào đâu. Ai có bằng chứng cứ đưa ra cho nhanh + đỡ mất lòng

có bạn mình trong đó nữa nên mới nói ,nói túm lại là tiền chua thanh toán cho mem khi dc cho guru banned do nguòi khác phá, từ đầu đến giờ mình chỉ muốn nhận dc cái proof bạn bankphat bạn kiemthe nói bankphat lấy tiền túi thanh toán hết nhưng từ dầu mùa đến cuối mùa chẳng có 1 cái proof , chảng bik proof bán ấy tròn hay méo thế nào nhỉ

proof thì từ khoảng tuần trước rồi, nó pay chưa hết nên cũng ứng tiền ra đó. Tuần này thì nó scam 100% số tiền luôn haiz vấn để là tiền đâu mà pay. Mình có tiền thì pay hết ngay mà, bạn biết chứ ?? :(

Do không nhận được tiền thôi, chứ không phải nhận được tiền mà không trả, như vậy không thể gọi là scam được
bạn hiểu không ??
Do mấy tên phá đó :(

lẽ ra mình ko nói chỉ là do kiemthe va bankphat nói đã thanh toán hết, người khác nói thì lại bị phan là ko làm trong group thì ko dc phát bỉu , nên mình trong group post cái proof rồi đấy. blackcatv7411 nick ảo của ai thế , từ dầu đến giờ chẳng ai nói thằng guru scam , bankphat và kiemthe nói bị banned do có người phá . admin cũng vào và cũng moi hoạt đông bt . giờ lại nói guru scam là sao ?

admin guru có proof ngày 16 nha bạn vui lòng vào dây xem http://mmo4me.com/showthread.php?68045-CaptchaGuRu-baned-Grop/page12 dừng nói ứng trước trả tiền.

Tiền đó là bao nhiêu, chỉ là số tiền ít ỏi từ id admin cũ sang id admin mới. tối thứ 4 được pay là gần 300$ đó. Nhưng admin nó không pay nữa, nó kêu có người cheat và ban + delete nguyên cái group rồi.

Bạn được mình pay rồi mà, nhưng tiền đó là được admin pay từ trước rồi :)

Do bị mấy tên lười làm ăn sẵn đó bạn hiểu không, bạn mất 1 mình mất lòng tin đó mới là mất lớn nhất. Mình không muốn vậy. :(

Cho huyền cái ghế nệm ngồi hóng tình hình chút nè.
Guru mới ra mà sóng gió, bão táp mưa sa quá trời quá đất hà ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,811
Latest member
evildelos

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week