Sau ít tháng làm ăn với PP và cái kết... Trắng tay

duole

Newbie
Reactions
3
MR
0.001
Tình hình là ko biết các bác lâu năm mần ăn như nào... Chứ riêng e với bạn e là trắng tay...
Paypal thích là limit 180days
Bán hàng qua eBay giao hàng đầy đủ cũng limit...
Xác thực đầy đủ các kiểu cũng limit...
Mời các bác chém e thoải mái để e đỡ ngu ra ạ...
Thanks!!!

Tình hình là ko biết các bác lâu năm mần ăn như nào... Chứ riêng e với bạn e là trắng tay...
Paypal thích là limit 180days
Bán hàng qua eBay giao hàng đầy đủ cũng limit...
Xác thực đầy đủ các kiểu cũng limit...
Mời các bác chém e thoải mái để e đỡ ngu ra ạ...
Thanks!!!

limit 180 days thì sau khi 180 days thì vẫn có tiền có gì đâu gọi là trắng tay hã bạn . như nhiều anh em trong mmo chết tiền trong sàn btc-e thì đó mới gọi là trắng tay . còn như kiểu bạn là đưa người khác giữ tiền trong 180 days thôi .

1 khi bạn đã xác định chơi với ebay rồi thì tốt nhất nên chuẩn bị tin thần limit . 1 khi limit thì cứ dồn tiền vào 1 con . sau 6 tháng lại có 1 cục tiền . chỉ là lúc làm bạn cần tiền ngay lập tức thì con đường ebay không dành cho bạn . còn biết cách thì vẫn hạn chế được limit thôi . chẵng qua là mỗi người mỗi kiểu .

Paypal phổ biến, nhanh gọn, dispute xử lý chính đáng. Nhưng hay limit. Nhìn chung được này mất kia thôi bạn.

chuyện thường ấy mà, làm gì liên quan đến paypal thì cứ xác định tinh thần ăn mít :)

limit 180 days thì sau khi 180 days thì vẫn có tiền có gì đâu gọi là trắng tay hã bạn . như nhiều anh em trong mmo chết tiền trong sàn btc-e thì đó mới gọi là trắng tay . còn như kiểu bạn là đưa người khác giữ tiền trong 180 days thôi .

1 khi bạn đã xác định chơi với ebay rồi thì tốt nhất nên chuẩn bị tin thần limit . 1 khi limit thì cứ dồn tiền vào 1 con . sau 6 tháng lại có 1 cục tiền . chỉ là lúc làm bạn cần tiền ngay lập tức thì con đường ebay không dành cho bạn . còn biết cách thì vẫn hạn chế được limit thôi . chẵng qua là mỗi người mỗi kiểu .
nó limit phát là tắc.... đâu có giao dịch dc... trừ refoud
Vốn ít, làm ít, mà nó hold hết gần 20K 6 tháng nữa... Cạp đất ăn :(

nó limit phát là tắc.... đâu có giao dịch dc... trừ refoud
Vốn ít, làm ít, mà nó hold hết gần 20K 6 tháng nữa... Cạp đất ăn :(

limit nó vẫn cho nhận tiền bình thường mà chỉ là không được with và send thôi . bạn xem phần limit nó sẽ cho và không cho mà

limit nó vẫn cho nhận tiền bình thường mà chỉ là không được with và send thôi . bạn xem phần limit nó sẽ cho và không cho mà
vậy cho mình hỏi, lúc nó limit phần tiền có trong PP, mình nạp tiền vào dc ko? Nếu nạp dc thì có thể lấy phần tiền vừa nạp đi send dc ko?

ủa vậy bị limit thì chịu chết ak, khách nó mua đồ trả tiền vào đó, ko mua được hàng thì chắc chết

ủa vậy bị limit thì chịu chết ak, khách nó mua đồ trả tiền vào đó, ko mua được hàng thì chắc chết
Thím này chắc ở trên ấy mới xuống

Sau cần dv contact m ha lấy khi đủ 6 tháng nhé chứ nay 8 tháng cmnr :p :p :p

Coi như gửi tiết kiệm 6 tháng không lãi đi bác :D

hahahaha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,746
Latest member
cokiemkyhiep